• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

s12345

kauchunho nói:
Nik lập sao v bạn
câu trả lời ko rõ ràng lằm nhưng có thể làm đc !
quangningcp nói:
Trời mình đang post mà,chờ tí nha,post bài lên diễn đàn lần đầu lên ko quen,hơi chậm 1 chút,sorryGame có 4 môn phái cho bạn lựa chọn,nhân vật 1 nam,1 nữ, nối đánh tự do tran lv,game play thi tuyệt vời,có vào phái giống võlâm trên pc,ngưạ cưỡi đẹp tuyệt vời,có au chạy đi tìm quái vật và npc làm nhiệm vụ,về cách chơi và đăng ký thì bạn làm như sau :: vào game ấn sang phải 2cái chọn net rồi sau đó về dòng đầu tiên đăng ký.dòng 1 là ID,dòng 2 là pass.Dòng 3 là 1 số điện thoại bất kỳ.Gồm 11 chữ số(anhem nên lấy đầu số của bên trung quốc đăng ký sẽ dễ hơn ví dụ như 1234xxxxxxx).sau đó ntn thi` anh em tự test
Toàn tiếng tiều , mình ko dám chơi , làm quen game là hết mấy 100k tiền gprs rùi !

quangninhcp

Hihi,anh em việt nam chơi cũng nhiều lắm đấy,dùng gói d50 của viettell chơi tẹt ga bạn a.

s12345

Mình đang dùng d300 , chớ d50 thì chỉ sài đc gần chục ngày thui , riêng vào pdaviet ( ko down gì) cũng hết 2mb 1 ngày rồi , down nữa thì ... mà hôm nao pdaviet chẳng có cái hay hay để down !
mình nói để cảnh báo các bạn khác thôi , Mình dùng N73 nên ko dám chơi game nhiều !

quangninhcp

Uh,-;)) vậy ha,bạn chắc là người yêu công nghệ phần mềm,thanks bạn đã giúp mình rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:

h04ngl0ng

Dow về đc nhưg k mở đc. File corrupted. Đã thử trên dưới 10lần. Help. Game hay quá. Aj gjúp vs

quangninhcp

Bạn dùng máy gì vậy? Bạn xem màn hình có phù hợp ko
176*208+240*320
320*240

Chỉnh sửa cuối:

h04ngl0ng

K biết có fải do máy ko. Mình dùng 6600.dow kủa 6600 ko đc. Dow kủa 7610cũg vậy. Nản
Bạn thử dow bản cho 6600 về test trên máy bạn xem có bị file corrupted ko? Nếu ko bị thì bạn nén lại up cho mình đc k? Gjúp mình nhé

Chỉnh sửa cuối:

h04ngl0ng

Thank bạn. Nhưng vẫn thế. Bạn thử cài vào máy bạn xem có bị file corrupted ko. Nếu k bị thì bạn dùng winrar nén rùi up lên cho mình đc ko

h04ngl0ng

thank. Mình dow đc rùi. Phải dùg trình duyệt mặc định của máy mới đc
Bi gjờ lại ko đk đc.Mình làm đúng như bạn nói ở #3.nhưg nó hjện ra 2 thôg páo gì mà có 1# ấy. rùi mất. Đăg nhập cũg ko đc. Bạn lập nick gjúp mình đc k? Sen qua 01287082225.thank

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Hix. Chủ thớt đâu rồi? Qua,giúp a,e kái đi. Có hd bằng hình ảnh thì tốt.

quangninhcp

Các bác vào game bấm sang phải 2 lần ,rồi ok ,khi vào mục đó dòng đầu tiên có chữ .NET các bác chọn chữ .NET bấm ok, sau đó back ra ngoài menu,bấm ngược lại 2 cái về dòng đầu tiên là đăng ký đc,dòng 1 la đánh id,dòng 2 la pass dòng 3 là số điện thoại bất kỳ đầu số mặc định la 1234..dấu chấm la số các bác tự trọn bấm linh tinh nó cũng tính,đơn giản mà,các bác làm đi là đc,toàn tiếng tàu nhưng chơi dễ lắm,nhanh tay để đứng top nào nghe nói vn mơi 2x,còn max lv bao nhiêu thi mình chưa biết

quangninhcp

Dạo này bị bọn china đồ sát nhiều nên mình cũng it chơi minh coppy thêm các hướng dẫn đăng ký của 1 bạn chơi trước để các bạn tham khảo mà dk,chứ dk hộ thì đơn giản thui,nhưng chơi game ol tốt nhất tài khoản phải bảo mật :Hướng dẫn đăng ký và đăng nhập Võ Lâm 3:-Vào game ấn sang phải 2 lần ấn ok đánh dấu vào ô NET sau đó ấn left key-sang trái 2 lần ấn ok sau đó ấn left key xuống dòng thứ 4 là sever anh em đang chơi(có chữ thứ 3 giống chữ X)-sau khi chọn sever xong nó sẽ hiện ra 3 cái ô.Ô đầu tiên là ID,ô thứ 2 là pass.ô thứ 3 là số điện thoại để đăng ký gồm 11 số anh em nên chọn là 1234xxxxxxx( phải là 11 số nha).-Sau khi đăng ký thành công sẽ hiện ra phần tạo nhân vật.Tạo xong anh em nhớ chọn kênh 6 nha rồi vào chiến thôi-Từ lần đăng nhập sau vào game anh em có thể chọn dòng đầu để vào chơi luôn hoặc sang phải 1 cái ấn ok chọn sever và kênh để để đăng nhập bằng nick khác.-Nếu muốn đăng ký nick khác mà ko phải xoá game cài lại khi vào game mọi người ấn sang phải 1 cái ấn ok chọn sever sau đó chọn dòng màu vàng ở bên phải dưới phần đăng nhập-Kết thúc phần đăng ký và đăng nhập_________________

h04ngl0ng

Mình thề là làm đúng như bạn nói.Mà vẫn k đc.Hay bạn cho mình sdt mình liên lạc đc k

khanhdbp

Mình cũng làm nt rồi. Nhưng có đc đâu. Đăng ký,nó đờ ra. Xong 1 lúc,nó hiện ra kái bảng. Ấn thoát. Hjx