• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

quangthai1987

làm thế nào mà học được trưởng vậy các bác ơi?chơi mãi mà ko có trưởng em nản rồi!

khanhdbp

Có mình nè,đang chơi nhân vật nam,hệ thủy. Nhưg sắp tết, chắc các a,e mải đi sắm tết hết rùi. Hjx

tuan1302

ai tốt bụng up giùm mình file cài 240x320lên forum với, mình down mãi ko đc.

quangninhcp

Có bản mới tinh việt hoá 80% của 1 pro nè hihi các bác sài đi tha hồ uýnh nha download game võlâm3 việthóa

Từ lúc pắt đầu tạo n.vật thì ae cứ làm hết tất cả các n.vụ nó gjao. Den lv5 se có 1 n.vu dj sang npc map ben cạnh map thanh thj. Map trên thj có 1 npc
cầm thương góc 9h,
npc cầm quạt góc 5h.
Map dướj có npc cầm đao góc 11h,
npc cầm thjen trượng góc 9h.
Ae theo pháj nào thj nộp n.vu ở đó, nộp xong bam vao dòng 1 của npc, là sẽ đc pojnt va skin chưởng

Game này còn phải chơi nhiều anh em ạ,còn + point ,skin là cả 1 vấn đề,nhiệm vụ,diết boss, hệ thống pk vs pk ,,,,,hic hic

Last edited by a moderator:

tuan1302

em đã làm đúng nt, đánh dấu vào ô net xong vào kia nó hiện ra 3 ô, đánh id, pass, sđt gồm 11 số có 1234 ở đầu lun rồi mà vẫn ko đc, nó đứng 1 lúc xong hiện ra cái bảng xong bị đá ra menu huhu. Anh đk gjùm em với

Whinny

Hoho. Mình cũng đang việt hóa game này Được 2ngày rồi nhưng thấy nó chẳng sát nghĩa lắm nên cứ phải dịch lại.
Mà game này thuộc hàng khủng nên số lượng string của nó kũng khủng theo. Tầm 800-900 string mà phải nhờ anh google dịch từng dòng một. Hix
Khi nào thấy khá hơn thì post lên cho anh em chứ bây giờ lủng củng qúa.:D
Àh mà mình làm xong mấy cái nhiệm vụ rùi lên lv5 nhưng có 2nv xong rồi nhưng khi đi trả thì nó cứ báo khoảng cách qúa xa. mình đả chạy hết các thành rồi mà không thấy. chắc phả bỏ nhiệm vụ qúa :-??

tuan1302

@quangninhcp: huhu, em đk mãi ko đc, em xài sim viettel mà. Anh đk jùm em với.
Id:gowdl
Pass tùy anh. Sđt em:01659499794 anh đk jùm em xong nt wa cho e nhen anh. Tnx anh nhju

Whinny

Thấy phần cài đặt tiếng nó chìm không cho sửa,nghe mấy đoạn trong game hay ghê mà chơi game lại không có:(

quangninhcp

Cố gắng việt hóa hết đi bạn whinny cho anh em vui -:) game này việt hóa đc hết thì rất hay

khanhdbp

Game này,mà vh đc tầm 90%,là ổn. Thấy bả kia,chỉ vh đc 20% thôi.vẫn ko đk đc. Hjx

huuthuong

Mình lv 12 rồi ma có mấy nhiệm vụ ko bt phải làm thế nào? Nó ko co huong dẫn

tuan1302

òh bản việt hóa có đăng ký đc. đâu , có acc rồi vẫn ko vào đc. nó cứ đứng trơ ra 1 hồi xong báo lỗi chán quá.

tuan1302

Em dùng ucweb down vẫn ko đc, anh nào up giùm em file bản gốc lên forum với, bản việt hóa ko đnhập đc (kể cả bản sửa lỗi mới up):-((

nhat123

game này chơi trên S40v3 vẫn được minh chơi được Lv 19 bị tụi tàu nó pk hoài còn về nhiệm vụ mình làm chỉ bỏ 1 cái nhiệm vụ cấp 1