• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vodafone Home Screen cho Nokia 5800XM

poputamus

mình xóa filr ỏange home xong cài Vod six nài khi chuyển qua dao diện vod thì nó báo chỉ dùng với sim của vod (the vodefone homescreen í only available with a vodafone sim....) giúp mình với, trước xài ỏange vẫn được

dat1206

cái nỳ chắc có mình bạn bị ák.mà xóa file orange chi vậy nếu bạn flash giao diện orange thì hem cần xóa cài thêm file sis này vô là oki ngay,mình có cả orange và vodafone lun.
tiện thể cho hỏi ai bik cách đổi 4 icon mặc định phía trên hem vậy

cái nỳ của chủ pic hình như của bác vtvt_vt post bên http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=77818&page=16 có xin bản quyền chưa bác:)

poputamus

à máy mình ko flash cái ỏange mà mình cài bằng file six dao diện orange , giờ đổi sang vodafone nhưng báo bắt dùm sim vodafone nên ko bit sao nữa

tritran18518

hình như ko dùng được cho 5530 , nó báo là device not allowed khi chọn kiểu màn hình trong setting mặc dù vẫn cài được file six. Tiếc ghê

uongsting

Mình install thử file vodafone.sis mà nó hiện lỗi cập nhật không install đc, pó tay chẳng biết nó cập nhật cái gì.

xsamxungx

vondafone với orange k xài chung nhau được ai cài orange thì phài gỡ nó ra mới xài được

dat1206

vodafone xài chung đc với orange khi anh em plash orange chứ hem phải cài orange = sis.nếu a/e ko plash thì chỉ dùng đc 1 trong 2 mà thui

emerald261

hình như ko dùng được cho 5530 , nó báo là device not allowed khi chọn kiểu màn hình trong setting mặc dù vẫn cài được file six. Tiếc ghê

ko đc nè. báo thế này là sao đây nhỉ :-/

Bạn down file này về, chuyển home screen về basic rồi copy vào "c:\sys\bin". Sau đó chuyển qua vodafone là được.
Down file về bỏ đuôi .7z là được, không cần giải nén.

Khoaaa

Cái vodafone này hình như bị lỗi thì phải. Hôm wa cài xong nhắn tin cho con nhỏ bạn thấy nó ko nhắn lại tưởng có chuyện j, ai dè sáng hôm nay restart lại máy thấy sms mới tới nhìn thấy thời jan nhận đc từ 8h tối hôm wa. Bực mình thật

nolove_hn

Bạn down file này về, chuyển home screen về basic rồi copy vào "c:\sys\bin". Sau đó chuyển qua vodafone là được.
Down file về bỏ đuôi .7z là được, không cần giải nén.

vẫn ko đc. bó tay :-/

dat1206

sau 3 ngày xài vodafone thì mình thấy xài giao diện này cực kì tốn ram.lúc nào ram cũng khoảng 30M nhưng khi mình đổi qua giao diện orange thì lập tức ram lên 37M.pó tay giao diện j mà nặng M qua trới.hem bik có fai do giao diện hay k mà máy mình mau hết pin quá xai ít thì khoảng 2 ngày trong khi đó trc khi cài giao diện và Up FW 31.0.101 thì xài gần 3Ngay.hem bik do giao diện hay FW