• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vodafone Home Screen cho Nokia 5800XM

hoangphuong285

sau 3 ngày xài vodafone thì mình thấy xài giao diện này cực kì tốn ram.lúc nào ram cũng khoảng 30M nhưng khi mình đổi qua giao diện orange thì lập tức ram lên 37M.pó tay giao diện j mà nặng M qua trới.hem bik có fai do giao diện hay k mà máy mình mau hết pin quá xai ít thì khoảng 2 ngày trong khi đó trc khi cài giao diện và Up FW 31.0.101 thì xài gần 3Ngay.hem bik do giao diện hay FW

dang bao nhieu dau ban. ram vay chay van bt ma lo gi . Chang nhe ko dung HS VODA thi phi lam. Co le ban cung chay an nhieu App nen ton pin va ram thui .
Posted via Mobile Device

titanworm

sau 3 ngày xài vodafone thì mình thấy xài giao diện này cực kì tốn ram.lúc nào ram cũng khoảng 30M nhưng khi mình đổi qua giao diện orange thì lập tức ram lên 37M.pó tay giao diện j mà nặng M qua trới.hem bik có fai do giao diện hay k mà máy mình mau hết pin quá xai ít thì khoảng 2 ngày trong khi đó trc khi cài giao diện và Up FW 31.0.101 thì xài gần 3Ngay.hem bik do giao diện hay FW

tốn đâu mà tốn pa ,tui cũng xài HS vodafone nè , chơi farm rùi tower defense , máy mở cà 2 ngày mà ram vẫn là 47MB nè . Ông có nhiều process wá đó

xsamxungx

sao kỳ dzậy tui xài thấy ram tăng lên chứ có thấy giảm đâu k biết do nguyên nhân nào hồi trước khởi động lại thì ram tầm 55 >57M bây h khởi động lại thì tầm 60>62M chả hiểu nguyên nhân do đâu

datraki

bạn ơi cái này dùng đc cho 5530 kô
minhg cài vô nó ở homescreen là device not allowed :( dù đã cop cái dll của bạn j đó bên trên

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
minhg cài vô nó ở homescreen là device not allowed :( dù đã cop cái dll của bạn j đó bên trên

Nó báo không cho phép hiển thị trên máy.Chắc chỉ xài cho 5800 thôi,5530 không có giao diện Orange và Vodafone rồi :)

emerald261

Bạn đang dùng mạng gì??? (mobifone, vinaphone......)
Copy đúng đường dẫn không???

Tuxedo862010

Posted via Mobile Device5530 cài duoc mà , ban nào không làm duoc thì sang bên FW , o dó có huong dân chi tíêt lam .

ducthang

làm thế nao màn hình chủ chỉ hiện như hình ảnh pots ở trên nhi?:-/chỉ hiện 3 biểu tượng

nolove_hn

đã chỉnh đc rùi nhưng contact (danh bạ) ko hoạt động. nhấn vào ko thấy gì và bị đơ mấy giây.:-/

Kenji1992

làm thế nao màn hình chủ chỉ hiện như hình ảnh pots ở trên nhi?:-/chỉ hiện 3 biểu tượng

cái hình ở trên là do can thiệp FW , nếu như bạn biết can thiệp thì làm , còn nếu hok thì bạn chỉ cần dow file vodaphone.sis về cài đặt và sử dụng bình thường thôi .

galabuon

khai thêm cái tài khoản mail là có 4 cứ j đâu

@ : luôn tiện mình down cái widget (*.wgt ) về rồi ko biết xài thế nào , ai chỉ mình với

thanhson1411

vi sao chạy xong nó bảo tìm thấy found thì lại có dòng hiện lên là error reading itn data là sao

emerald261

khai thêm cái tài khoản mail là có 4 cứ j đâu

@ : luôn tiện mình down cái widget (*.wgt ) về rồi ko biết xài thế nào , ai chỉ mình với
cài giống file sis thôi bạn :)

vi sao chạy xong nó bảo tìm thấy found thì lại có dòng hiện lên là error reading itn data là sao

error cứ bấm Flash lại là được. Mình cũng có lần bị giống vậy, cứ tiếp tục ấn Flash là ok :D