• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vodafone Home Screen cho Nokia 5800XM

kaizvn

up lên xong máy treo, chẳng vào settings được.

mình dùng blue ko biết bị lỗi gì ko.

anhky

up lên xong máy treo, chẳng vào settings được.

mình dùng blue ko biết bị lỗi gì ko.

Mình xài BLue nè, IP xong chay ngon hơn cả bản cũ nữa đó. Bạn coi lại phần can thiệp Ngôn Ngữ với Giao Diên ấy, xai một cái là mở máy ko lên. Mình Flash 2 cái DT rồi, chạy rất OK. Xài bản này thix hơn Bản Orange với Basic.

dat1206

cố lên chủ pic ơi.pic này sẽ hot cho koi.khi nào hoàn thiệt ùi mình up lun cho khỏe:)

kaizvn

Mình xài BLue nè, IP xong chay ngon hơn cả bản cũ nữa đó. Bạn coi lại phần can thiệp Ngôn Ngữ với Giao Diên ấy, xai một cái là mở máy ko lên. Mình Flash 2 cái DT rồi, chạy rất OK. Xài bản này thix hơn Bản Orange với Basic.
vừa flash lại, cài lại 1 đống mệt mỏi T_T....

chạy thấy ổn đấy :D.

kaizvn

sao không có 3G :-o... bác nào cứu với #-o.... không vào chỉnh UTMS được!

TrungManly

Em làm rồi. Thấy không tự động cài đặt cấu hình GPRS là của Viettel. Phần Setting Wizard chỉ có cài đặt Email, ko có cài đặt Operate (tự động nhận cấu hình nhà mạng). Nó mặc định luôn cấu hình GPRS là của Vodafone.

anhky

Đây là câu trả lời 3G của Voda nè, phiền chủ Topic Move lên trên dùm nha để AE ko thắc mắc nữa^.^

titanworm

có lẻ 5800 sẽ k có KS mãi mãi , vì apple đang kiện nokia về vi phạm bản quyền sáng chế , trong đó có chức năng kéo thanh cuộn chính là KS

anhky

có lẻ 5800 sẽ k có KS mãi mãi , vì apple đang kiện nokia về vi phạm bản quyền sáng chế , trong đó có chức năng kéo thanh cuộn chính là KS

Thế bạn nghị xem Nokia có mấy dòng có KC ròi? Thị trường có mấy dòng có KC rùi ^.^. 2pic này thảo luôn về Voda mà bạn

xsamxungx

ai mà để dual mode mà nó ưu tiên 3g thì chụp ảnh post cho ae xem naz

chưa được đâu bạn vì nền tảng 2 2.5G mạnh hơn nó sẽ ưu tiên 2.5G hơn là 3G đợi năm sau chắc là được mà để dual mode thế hao pin lắm

uongsting

Có phải file giao diện là file riêng dành cho từng mạng không bạn. Do máy mình lỡ up lên 31.2.101 RM-428, lúc nãy down về 31.0.101 thì bị die. Phải up trở lại lên 32.2.101, mình dùng file giao diện vodafone bạn kèm thì vào screen nó hiện device not allowed. đành pó tay, vậy bạn có thể cho mình hỏi bạn làm ntn kô, để mình làm cho 31.2.101.

Chỉnh sửa cuối: