• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voice Inbox v1.11.(135).VH bởi bebivodoi Hộp thư thoại tốt nhất hiện nay

bebivodoi

Xin phép mượn bản dịch của ShenTran;;):

Hộp thư thoại là một ứng dụng với chức năng tự trả lời máy cho điện thoại của bạn .

bạn có thể ghi âm 1 lệnh thoại để cài đặt cho hộp thư trả lời tự động

Khi đã được nhận tin nhắn mới, bạn sẽ thấy một thông báo trên màn hình điện thoại. Sau đó bạn có thể chơi / xóa các tin nhắn bằng giọng nói nhận được và bạn cũng có thể xem chi tiết tin nhắn:

Tính linh hoạt - bạn có thể thay đổi lời chào rất dễ dàng và bạn cũng có thể thiết lập thời gian chờ lời chào và chiều dài tuỳ theo sở thích riêng của bạn;
Tích hợp chặt chẽ với các địa chỉ liên lạc danh bạ - dể nhận biết những người đã để lại tin nhắn
Link: http://www.4shared.com/file/bZI1ZgoN/Voice_Inbox_v111_135_VH_bi_beb.html
P/S bản này ShenTran ghi là: v1.11(36) nhưng mình vào giới thiệu nó ghi (35) nên mình ghi theo PM
Thank nếu bài có ích nhé

nttnn175

Đường dẫn đến file lời chào mà mình ghi lại là gì vậy chủ thớt? Mình muốn thay nó bằng 1 file lời chào có sẵn từ máy tính

nttnn175

Hix. Mò mãi mới ra. Nó nằm ở đường dẫn X:/private/2000013E/greeting.amr

Trvuphuong

Member
Đường dẫn đến file lời chào mà mình ghi lại là gì vậy chủ thớt? Mình muốn thay nó bằng 1 file lời chào có sẵn từ máy tính

bác có lời chào nào hay up lên cho mình với!!!! Thank bác

Trvuphuong

Member
Mình vẫn chưa hiểu tác dụng của phần mềm này. Ai giải thich giùm cái.

nó là pm hộp thư thoại ! Bác có thể ghi âm giọng nói của bác lại và khi có cuộc gọi đến nó sẽ tự bắt máy và mở đoạn âm thanh của bác đấy! Vd:hiện tôi đang bận nên không thể nghe máy được có gì để lại lời nhắnsau khi nghe tiếng píp!
và sau đó bạn sẽ nhận được lời nhắn của người đó bằng tin nhắn thoại của người đó! Rất hữu ích đó!hihi

boy_online01

nó là pm hộp thư thoại ! Bác có thể ghi âm giọng nói của bác lại và khi có cuộc gọi đến nó sẽ tự bắt máy và mở đoạn âm thanh của bác đấy! Vd:hiện tôi đang bận nên không thể nghe máy được có gì để lại lời nhắnsau khi nghe tiếng píp!
và sau đó bạn sẽ nhận được lời nhắn của người đó bằng tin nhắn thoại của người đó! Rất hữu ích đó!hihi

Tức là sau đó nó ghi âm luôn giọng của người gọi hả bạn? Giống Advanced Call Manager à?

nttnn175

bác có lời chào nào hay up lên cho mình với!!!! Thank bác

Có lời chào khá "chuẩn" của 1 em tổng đài viên đây: "Số máy quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được, xin vui lòng để lại tin nhắn sau tiếng bíp...Bíppppp...", file chất lượng cao luôn (file *.wav, nhưng rename lại sang đuôi *.amr vẫn chạy bình thường, không cần convert)
greeting.amr

Trvuphuong

Member
Có lời chào khá "chuẩn" của 1 em tổng đài viên đây: "Số máy quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được, xin vui lòng để lại tin nhắn sau tiếng bíp...Bíppppp...", file chất lượng cao luôn (file *.wav, nhưng rename lại sang đuôi *.amr vẫn chạy bình thường, không cần convert)
greeting.amr

chuẩn lắm đấy ! Thank bác nhiều nha! Hun bác cái coi. Chụụụt chụụtt. :D =))
Máy mình chưa hack nhưng cũng may đã cho đoạn âm thanh của bác vào rùi!hihi

Chỉnh sửa cuối:

bad204

Member
sao cuả mình toàn hiện lên là : có lỗi khi phát lời thoại

Là sao nhi?

ghi âm lời chào thì có : Media- lỗi 1 và ko ghi âm đc :(. Có ai gặp trường hợp giống mình ko?

Dragon459

Manager
bác có thể việt hóa giùm bản power mp3 này được không ak???em đã việt hóa mấy lần nhưng lần nào cũng lỗi cả.con x6 của em chả biết vọc vạch kiểu gì mà giờ cài bản power mp3 nào vào cũng đen thui.duy chỉ có bản này là chạy ngon lành.bác việt hóa giùm em xíuhttp://www.mediafire.com/?s7w0sqm2lw34w3w

thanks bác trước nhá

congkhoi3

cho mình hỏi tí.Máy tự động trả lời nhưng máy của mình không bị mất tiền đúng không???

llTuyetTinhCocll

cho mình hỏi tí.Máy tự động trả lời nhưng máy của mình không bị mất tiền đúng không???

đúng rồi....bạn có thể hiểu như vầy nè....khi có ng` gọi đến....thay vì bạn bắt máy và nói chuyện....thì pm này sẽ giúp bạn bắt máy....còn nói chuyện thì nó cũng tự giúp bnạn nốt luôn.....bằng cách là phát đến ng nghe 1 đoạn âm thanh mà bạn đã mặc định cho nó.....