• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Voice Inbox v1.11.(135).VH bởi bebivodoi Hộp thư thoại tốt nhất hiện nay

Dragon459

Manager
cái này chỉ khi nào không muốn nghe điện thoại thì xài thôi.cho nó ghi lại lời nhắn cả mọi người cho mình.năm ngoái cài bản en hôm sinh nhật được nghe bao nhiêu lời chúc.làm cho sinh nhật năm ngoái rất đặc biệt=D>=D>=D>=D>=D>=D>

jenemy888

sao cuả mình toàn hiện lên là : có lỗi khi phát lời thoại

Là sao nhi?

ghi âm lời chào thì có : Media- lỗi 1 và ko ghi âm đc :(. Có ai gặp trường hợp giống mình ko?

Mình cũng bị như vậy
Nếu file tự ghi âm thì ko có vấn đề rỳ
Nhưng cho file ghi âm trong máy tính vào thì bị
help :(( :((

Chỉnh sửa cuối:

thanhtamlx

Có lời chào khá "chuẩn" của 1 em tổng đài viên đây: "Số máy quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được, xin vui lòng để lại tin nhắn sau tiếng bíp...Bíppppp...", file chất lượng cao luôn (file *.wav, nhưng rename lại sang đuôi *.amr vẫn chạy bình thường, không cần convert)
greeting.amr

cai file greeting.amr chep vao thu muc nao trong dien thoai vay Mem? Sorry vi online bang dien thoai

jenemy888

Có lời chào khá "chuẩn" của 1 em tổng đài viên đây: "Số máy quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được, xin vui lòng để lại tin nhắn sau tiếng bíp...Bíppppp...", file chất lượng cao luôn (file *.wav, nhưng rename lại sang đuôi *.amr vẫn chạy bình thường, không cần convert)
greeting.amr

Bác chuyển đuôi âm thanh thành amr thì ok ngay!
bi h thì đã hiểu, file amr của bác này có vấn đề, mình vừa convert lại cho vào thì ok

acura

không sử dụng được, file ghi âm không phát được cứ báo có lỗi khi phát file ghi âm thôi, bác chủ kiểm tra lại dùm với

jenemy888

Sao mình không thấy ổ X nhỉ? Mình xài CFW C6 dùng File Brower và X-Plore cũng không thấy ổ X là sao nhỉ? :((
ko có ổ X đâu bạn ơi, ổ X ở đây là ổ bạn cài đặt phần mềm ý.
bạn xem lại link cái sao mình cài vô nó nói số máy quí khách rôi re re song ah.
Của bạn đây
không sử dụng được, file ghi âm không phát được cứ báo có lỗi khi phát file ghi âm thôi, bác chủ kiểm tra lại dùm với

Bạn xài file âm thanh này nhé
P/s : trong này có 2 file greeting.amr( thuê bao không liên lạc được vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bíp ) và greeting_2.arm ( xin vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bíp ) mình cắt đoạn " thuê bao... " đi để người gọi đỡ nhầm sang tắt máy. Bạn nào xài cái 2 thì rename từ greeting_2 thành greeting rồi cho vào theo đường dẫn nhé

Trvuphuong

Member
Cái pm này dùng để chơi lại mấy thằng mà nhá máy mình thì hay đấy! Cài vào bản nhạc cho nó tưởng nhạc chờ mà ko biết mình đã bắt máy.:D

bebivodoi

Cái pm này dùng để chơi lại mấy thằng mà nhá máy mình thì hay đấy! Cài vào bản nhạc cho nó tưởng nhạc chờ mà ko biết mình đã bắt máy.:D

đúng đó bạn, cái này chuyên dành cho ai hay bị nháy máy nè,ghi âm 1 bản nhac rồi cài đặt tự động bắt máy sau 0s ==> bị lừa k biết :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

sao lại k sử dụng dc, mình xài êm du mà, bạn xem lại đi. thử ghi âm lại lời nói của bạn rồi cho phát lại nghe thử đi, mình dùng bao ngay trời nay rồi có sao đâu bạn

Chỉnh sửa cuối:

acura

đúng đó bạn, cái này chuyên dành cho ai hay bị nháy máy nè,ghi âm 1 bản nhac rồi cài đặt tự động bắt máy sau 0s ==> bị lừa k biết :))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

sao lại k sử dụng dc, mình xài êm du mà, bạn xem lại đi. thử ghi âm lại lời nói của bạn rồi cho phát lại nghe thử đi, mình dùng bao ngay trời nay rồi có sao đâu bạn

He he dùng được rồi,cảm ơn bác nhé

bebivodoi

e nghe bác k dùng dc e thấy lạ đó, mà nhấn Thank là dc roài. hành động hơn lời nói mà bác :D