• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[W9xx Và M600i] THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG

O9xx19xx29

Mình nghe thử 1 số bài của Đàm Vĩnh Hưng như Không phải em, Tình ơi xin ngủ yên ... và đặc biệt là Nửa Vầng Trăng với bass đập khá hoành tráng nhưng hoàn toàn bình thường mà ko thấy hiện tượng gì kể cả để max ?!
Sound thì mình mới mod các bản full, lite 1.x và cũng lâu rồi chưa mod lại ( vài tháng rồi ).
Nếu W950i của bạn chưa up firmware thì bạn thử up lại xem có khác gì ko ?

rokky

DOWLOAD FIRMWARE CHO W960 MAIN TRUNG QUỐC Ở TRANG NÀO VẬY MẤY BÁC ???

DOWLOAD FIRMWARE CHO W960 MAIN TRUNG QUỐC Ở TRANG NÀO VẬY MẤY BÁC ???

CÓ AI BIẾT KO ?:((

joongnam1992

uh chưa up firm ware định up mà sợ bị lỗi
mà máy w950i của tôi là hàng xách tay sợ là up xong bị lock sim
trước up con w580i bị insert correct sim card
đang là bản gốc thấy bảo up còn phải đổi CDA gì đó nên chưa biết thế nào bạn chỉ tôi cách update đc ko

sonsbv

Con Jog Dial của em nó h dở hơi quá các bác ạ:-??
Tua xuống còn ngon chứ tua lên chạy lung tung quá các bác ạ, từng nấc 1 nhẹ nhàng thì may ra chứ tua nhanh hơn 1 tẹo là nó chạy lung tung, lên lên xuống xuống loạn xì ngậu =)), Bác nào cách và chỗ sửa chỉ giùm em nhé, em ở HN ạ, cảm ơn các bác :D

Đến Trung tâm bảo hành Sony trên đường Trần Hưng Đạo bạn nhé. Mình không nhớ là 35 hay 33 gì đó. Số điện thoại là 39435440. Trước đó mình cũng như vậy, mag đến đó thay cái mới lại ok ngay.

joongnam1992

cho hỏi sao máy w950i của mình khi để mega bass max volume mà nghe mấy bài nhạc nhiều âm thì thường âm thanh không đều chỉ để megabass thì bị âm thanh không đều nhau ko biết có phải bị lỗi không

caotunglam

cho hỏi sao máy w950i của mình khi để mega bass max volume mà nghe mấy bài nhạc nhiều âm thì thường âm thanh không đều chỉ để megabass thì bị âm thanh không đều nhau ko biết có phải bị lỗi không

Thực sự mình không hiểu âm thanh "không đều" theo ý bạn là như thế nào ? Nếu như là 2 bên tai to nhỏ khác nhau thì hoàn toàn hình thường ,cái đó gọi là âm thanh Stereo ấy :D

joongnam1992

ẹc âm thanh không đều có nghĩa là bài hát lúc phát ra âm thanh lúc to nhỏ nghe rất khó chịu cài bản mod lite vào thì hết nhưng có người gọi đến thì to quá nên không thích

YanYen

Mọi người ơi, có phần mềm nào có thể dịnh dạng gif làm màn hình nền không. Mình đang dùng W960

Caohieu88

tôi không tìm thấy ai có thì cho tôi xin ,tôi xin chứ không hỏi cách tìm

Muốn giúp bạn nhưng lực bất tòng tâm.... mà sao bạn lại nói như vậy, anh em cũng chỉ muốn giúp bạn thôi mà! 8-|

joongnam1992

có ai bảo gì đâu đã ghi ở topic là xin file chứ đâu có hỏi máy tôi không hiểu sao hack rồi dùng swiss tích vào các ô dể xem file hệ thống + ổ
vào ổ Z + C mà không có nản luôn ko hiểu vì sao máy w950i

joongnam1992

09 ơi vì sao trong máy mình lại không có file này tìm không thấy trước mod lite cop vào là xong còn khi bỏ đi chỉ cần xóa không cần cop file gốc lại