• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Walkman 2.1 và 2.5 tự chế

ngoisaole

sao em chẳng thấy bướm bay đâu hết à. giao diện thì giống rùi nhưng ko có bươm hehe. giúp em với

ngoisaole

giúp em với mấy anh. em đang sài w950 cài WM2.1 thi thấy thay đổi giao diện nhưng chẳng thấy bướm hay bàn tay gì hết à. mặc dù em đã vào settings -->viualiation & mood chỉnh sữa nhưng vẫn không thấy bướm đâu hết cả

ngoisaole

sao chẳng thấy anh nào trả lời giúp em vậy.chán quá em mun co bướm mà ko có huhu8-|

nam470

Toi rồi. Mình copy cái 2.5 vào, khởi động lại máy, thế là nó cứ khởi động lại liên tục, ko vào menu chính được nữa. Hic, phải format lại máy thôi

nam470

Đã thử cách format lại máy bằng cách tháo sim ra vẫn ko được (xuống *, lên *,...). Cuối cùng dùng chương trình Update của S.E, may sao nó vẫn chấp nhậ update. Hy vọng sẽ khôi phục lại như cũ