• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN BẢN 3.0 DÀNH RIÊNG CHO P1i

unisaco

cho e hỏi e dung xploer để copy mấy file qua c mà sao không được zay hixhix

Do bạn chưa hack ổ C, bình thường để bảo vệ hệ thống thì nó không cho chép vào ổ C đâu, mình phải hack để tạm bỏ chức năng bảo vệ của nó đi. Kinh nhiệm thức trắng một đêm để cài Walkman 3 này là bạn phải chắc chắn sau khi down xong giải nén winrar không báo lỗi, đôi khi tải bị lỗi, giải nén được mấy file nhưng bị thiếu, khi đó cài vô nhìu khi hên thì có biểu tượng Walkman nhưng không chạy đc, sẽ bị báo lỗi "Application coundn't be started"
Trở lại vấn đềm bạn phải cài CapsSwitch, sau đó run CapsSwitch, chọn OFF, rùi vào lại X-plore, copy walkman đã chép sẵn từ thẻ sang ổ C là xong, không cần restart lại máy.
Bạn cũng lưu ý khi đã chạy chương trình nghe nhạc của máy (Music player) rùi thì không chạy WM 3 đc, phải vào Task Manager END Music player đi rùi chạy WM 3

misslover

help với mình cài xong thấy biểu tượng WM rồi bấm vô thì báo la not found là sao hihixhixhixhix

unisaco

help với mình cài xong thấy biểu tượng WM rồi bấm vô thì báo la not found là sao hihixhixhixhix

Bạn vô đc giao diện WM chưa, nếu vô rùi mà báo Not found thì bạn cho nó update nhạc hen, còn nếu chưa vô đc lun mà báo not found thì bạn thử restart máy xem, không đc nữa thì tải bản tiếng việt WM 3 mình đang xài, rất đẹp. Không phải các bản trên ko chạy mà là mình sợ thíu file, hum rùi mình xào nấu, chép bản tiếng Anh ko chạy, tức quá chép bản tiếng Việt đè lên thì chạy ngọt sớt :D

tamhonda587

sao mình copy đến phần C \resour\ apps: thi ko thể copy hay cut sang ổ c được nhỉ.máy mình đã up fimware rồi

datnguyen482

tình hình là mình cài được òi, nhưng mà thấy giao diện tiếng việt chuối chuối sao ấy, bác nào chỉ mình làm lại thành tiếng anh, bởi vì máy khôg có tiếng việt mà walkman tiếng việt...

tommynguyen1961

tình hình là mình cài được òi, nhưng mà thấy giao diện tiếng việt chuối chuối sao ấy, bác nào chỉ mình làm lại thành tiếng anh, bởi vì máy khôg có tiếng việt mà walkman tiếng việt...

Kiếm bản tiếng anh cài đè vào ok thôi.

saodoingoi142

Moderator
sao giờ em click vào link của 2 file ko tải được nhỉ
thank.cai nay hay wa ma chua tải về dc.
mail : namhaicor@yahoo.com.vn ai có thi cho em 1 bản.

Thời gian qua Diễn đàn bị lỗi cho nên hiện tại và sau này tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn đều không còn Download được nữa.Đã cập nhật lại Linkdown mới,xin mời bạn và mọi người lên đầu trang hoặc về cuối bài viết này để Download lại nhé!!!;;)

- WalkmanPlayerV3.part1.rar

- WalkmanPlayerV3.part2.rar