• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN BẢN 3.0 DÀNH RIÊNG CHO P1i

ngoisaole

sao mình làm y như vậy mà dùng không được bán Cong voi ơi, xin giúp mình với

ai cũng được hết mà bạn . bạn thử lại cận thận đi nhé.
nhớ hack phone trước khi làm
chúc bạn thành công

ntdat_bk85

Nó load hơi chậm & có hiện tượng giật giật là do để cái Visualization đó bạn, tắt nó đi là OK ngay thôi.

bạn ơi, lam sao tắt cái Visualization dc vậy. Minh mới dùng lên cũng không biết. chỉ dùm mình với. thanks trước, xong rồi ấn sau.:) máy chạy cứ chậm. hĩ

Son_Nguyen

bạn ơi, lam sao tắt cái Visualization dc vậy. Minh mới dùng lên cũng không biết. chỉ dùm mình với. thanks trước, xong rồi ấn sau.:) máy chạy cứ chậm. hĩ
Để tắt Visualization bạn chạy WM3, bấm More/Settings, chọn mục Visualization & mood, ở tab Effects bạn bỏ chọn ô Enable background animations, sau đó save lại. Thế là xong!.:).

robinhood2708

em đã làm đúng hướng dẫn cho con p1i của em. chạy ngon rồi.mừng quá.thanks bác
Posted via Mobile Device

thomaxi

cái này có cần phải cài j` vào ko bác.chạy luôn trên media player của p1i hả bác.em mới có cái p1 og anh cho.chag bjt dung` j`

Nguyen_Minh

cái này có cần phải cài j` vào ko bác.chạy luôn trên media player của p1i hả bác.em mới có cái p1 og anh cho.chag bjt dung` j`

Cái này anh hack phone rồi chép các file vào đúng thư mục. Sau quay ra tools sẽ có chương trình walkman ĐỘC LẬP, ko liên quan tới cái gì hết

daicavui

Đã cài nhiều lần nó mới hiện ra cái Walkman trong TOOLS rồi các bạn ơi
Nhưng mở ra lại Application Can't not OPEN . :(( :((
mình reset rồi có làm cái gì đâu @@
Máy mua cách đây 2 năm nhưng chưa chỉnh sữa gì hết mới tinh :(

Nguyen_Minh

Đã cài nhiều lần nó mới hiện ra cái Walkman trong TOOLS rồi các bạn ơi
Nhưng mở ra lại Application Can't not OPEN . :(( :((
mình reset rồi có làm cái gì đâu @@
Máy mua cách đây 2 năm nhưng chưa chỉnh sữa gì hết mới tinh :(

Anh reset hay restart vậy? Reset thì còn gì nữa đâu, sao nó chạy đc

daicavui

Tắt nguồn MÁY RỒI MỞ MÁY LẠI OK?
Chứ không phải RESET lại cái ổ đĩa đâu @@

doanquoctuan255

bẠN cONG voI ƠI, MÌNH CŨNG CHÉP Y CHANG NHƯ VẬY NHƯ SAO MÌNH KHÔNG THỂ START ứng dụng dc vậy? Cứ báo lỗi "Application couldn't start" hoài. Mình cũng đã format ổ C hoàn toàn, rồi master reset nhưng cũng ko setup dc. Riêng bản Walkman 2.0 thì dc :( Giúp mình với bạn

Joker2Go

tiền bối nào cho mình hỏi : sao mình cái mod souds final cho p1i xong rồi cài WM3.0 vào.reset máy xong dùng WM bt,nhưng cứ RS 1 lần nữa thì lại không vào được WM + media player của máy nữa.mình đã thử nhiều lần nhưng vẫn không biết là bị mất file gì?chả nhẽ file mod souds và file trong WM 3.0 lại xung đột và triệt file của nhau ah :( ai chỉ dùm vs :((

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn Reset hay Master reset? Không có chuyện mod WM+sound mod full bị đụng đâu. Máy của mình cũng là P1i, đã sound mod+WM vẫn xài bình thường cả WM và Media Player. Bạn thử mod WM lại một lần nữa xem sao.

alphabet

Hic,bản WM mình cài từ tháng 8 năm ngoái rồi ít dùng vì nó ko chạy nhạc theo thư mục . H mở WM lên thấy chậm qá :(
Sao mấy mem pro ko làm file sis cài đặt nhỉ , xóa đi cho dễ . Chứ h ngồi mò mẫm xóa từng tí 1 lỡ tay 1 phát thì vui ...

tidusbmt

ấn q/w hay cả dấu ngoặc nữa anh,cái dấu này có ấn không ạ"/".em là lính mới anh thông cảm.
------------------------------------------------------------------
| (q/w) | (e/r) | (t/z) | (u/i) | (o/p) |
| | e-Eq | VolumeUp | | Play/Pause |
| (a/s) | (d/f) | (g/h) | (j/k) | (l/BkSpc) |
| Stop | Prev/FR | Play/Pause | Next/FF | |
| (,/y) | (x/c) | (v/b) | (n/m) | (./Enter) |
| | Shuffle | VolumeDown | Minimize | |
| (Shift) | (*) | (Space) | (#) | (Alt) |
| | Lock | Stop | Play/Pause | |