• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN BẢN 3.0 DÀNH RIÊNG CHO P1i

TY02

Giúp e cài WM 3.0 cho P1i với......

WALKMAN BẢN 3.0 DÀNH RIÊNG CHO P1i

1.HACK ĐƯỢC Ổ C

2.NẾU NHƯ BẠN NÀO ĐÃ CÀI WALKMAN 2.0 RỒI THÌ XÓA ĐI.RỒI CÀI BẢN 3.0 NÀY VÀO

3.BỘ PHẬN W950 CÓ THỂ DÙNG ĐƯỢC,RIÊNG P990I VÀ M600I ĐÃ THỬ QUA NHƯNG KHÔNG DÙNG ĐƯỢC,HƠN NỮA ĐỘ NGUY HIỂM CAO,TỐT NHẤT CÁC BẠN KHÔNG NÊN THỬ LÀM GÌ.

BƯỚC LÀM:

1.CÁC THAO TÁC HACK LÀ OK

2.DOWN 2 FILE DƯỚI ĐÂY VỀ,GIẢI NÉN WINRAR RA.COPY HẾT TẤT CẢ CÁC FILE VÀO TƯƠNG ỨNG VỚI TỪNG MỤC TRONG Ổ C
3.KHỞI ĐỘNG LẠI MÁY

CÁC NÚT ẤN:

------------------------------------------------------------------
| (q/w) | (e/r) | (t/z) | (u/i) | (o/p) |
| | e-Eq | VolumeUp | | Play/Pause |
| (a/s) | (d/f) | (g/h) | (j/k) | (l/BkSpc) |
| Stop | Prev/FR | Play/Pause | Next/FF | |
| (,/y) | (x/c) | (v/b) | (n/m) | (./Enter) |
| | Shuffle | VolumeDown | Minimize | |
| (Shift) | (*) | (Space) | (#) | (Alt) |
| | Lock | Stop | Play/Pause | |

20080529_212605948bc0ec4799d1F7y7DAOvkJtW.bmp

20080529_7a3eab1dbcc4f27622adcDebQ3BJMSzN.bmp

20080529_dd363db5fd1fae70fb6ddMeHUuXM60iD.bmp

20080529_42e554030a811705ba7bEzkLGPUWCfTR.bmp

Anh ơi giúp e với khi giải nén ra xong phần nào đưa vào phần đó phải hôn a, để nguyên thư mục tên đó hay lấy những phần bên trong thôi a, e làm hoài ma kg đc, làm ơn chỉ cho giúp e với, THANKSsssss:(:-?

NokuaN70

Well-Known Member
Anh ơi giúp e với khi giải nén ra xong phần nào đưa vào phần đó phải hôn a, để nguyên thư mục tên đó hay lấy những phần bên trong thôi a, e làm hoài ma kg đc, làm ơn chỉ cho giúp e với, THANKSsssss:(:-?
Lấy những file trong đó và chép vào từng thư mục tương ứng trong ổ C.Nhưng nhớ là chép cho thật chính xác nhé, sai là phải Format máy đấy.Chúc bạn thành công.

Posted via Mobile Device

TY02

Lấy những file trong đó và chép vào từng thư mục tương ứng trong ổ C.Nhưng nhớ là chép cho thật chính xác nhé, sai là phải Format máy đấy.Chúc bạn thành công.

Posted via Mobile Device

Cám ơn a nhiều lắm, vậy e phải fomat lai rùi cài lại thui, "Có công mài sắt có ngày đem quăng",:p:p:p

sonsbv

Cám ơn a nhiều lắm, vậy e phải fomat lai rùi cài lại thui, "Có công mài sắt có ngày đem quăng",:p:p:p

Sao lại vội vàng fomat thế. Làm thế chưa hẳn đã tốt đâu. Chưa chạy được WM thì xóa đi, copy lại thôi. Không cần gì phải master reset hay fomat đâu bạn ah.

TY02

Sao lại vội vàng fomat thế. Làm thế chưa hẳn đã tốt đâu. Chưa chạy được WM thì xóa đi, copy lại thôi. Không cần gì phải master reset hay fomat đâu bạn ah.

Bạn ơi giờ mình thấy đc mỗi cái hình WM trong main menu nhưng kg thể mở đc, kg biết lại sai ở đâu nữa rùi, cứ báo là 'application counldn't be star' máy mình đỏi CDA la G6G02 có làm đc ct WM này kg các bạn, mình sound mod đc rùi nhưng loa ngoài cũng như bình thường chỉ tai nghe là quá good, quá tuyệt. cám ơn các bạn đã làm những ct này.

shadow141206

Bạn ơi giờ mình thấy đc mỗi cái hình WM trong main menu nhưng kg thể mở đc, kg biết lại sai ở đâu nữa rùi, cứ báo là 'application counldn't be star' máy mình đỏi CDA la G6G02 có làm đc ct WM này kg các bạn, mình sound mod đc rùi nhưng loa ngoài cũng như bình thường chỉ tai nghe là quá good, quá tuyệt. cám ơn các bạn đã làm những ct này.

Bạn nên tắt CT nghe nhạc trong máy đi rồi hãy mở WM3.0 lên nhé ;););). 2 đứa nó đụng nhau đấy :D

NokuaN70

Well-Known Member

Mod sound có lẽ bạn chép nhầm cái file batch nên loa ngoài kg có tác dụng, file sau batch(quên tên gì rồi :D) có đuôi dll.bak kg chép lại vào máy, mà bạn lấy cái file chép từ ổ Z ra nhé nếu so sánh thì file chép từ ổ Z ra(chưa batch) nặng hơn file đã batch, vì vậy bạn lấy file nào nhẹ KB nhất thì chép vô nhé, thêm nữa bạn chép nguyên folder AAT Files từ ổ Z ra ổ C theo đúng đường dẫn, sau đó mới chép những file mod vô trong folder AAT Files ở ổ C.

Posted via Mobile Device

TY02

Cuối cùng mình đã đc toại nguyện với cái WM 3.0 đẹp quá đi thui kg uổng công chút nào hết, cám ơn các a đã tư vấn giúp e. THANKS ALOT:)=D>

congthieu

Cuối cùng mình đã đc toại nguyện với cái WM 3.0 đẹp quá đi thui kg uổng công chút nào hết, cám ơn các a đã tư vấn giúp e. THANKS ALOT:)=D>
Bạn ơi chỉ mình với. Mình cũng bị giống như bạn vậy, chép vào ổ C rồi, thấy hiện icon WM trong Mainmenu nhưng kô chạy được. Bạn có reset lại máy kô vây. :-?

shadow141206

Bạn ơi chỉ mình với. Mình cũng bị giống như bạn vậy, chép vào ổ C rồi, thấy hiện icon WM trong Mainmenu nhưng kô chạy được. Bạn có reset lại máy kô vây. :-?

Cài vô xong, restart lại máy, sau đó mở WM3.0 lên !!!! Bạn đừng nên mở music player trước khi mở WM nhé !!!! Nó đụng với nhau đấy !!!! Còn sau khi mở WM rồi thì có thể mở Music Player thoải mái :D

TY02

Thế này nhé bạn, chương trình WM có 4 phần đầu tiên là private-bạn chép hết 3 ct đó vào private của ổ C, resource có 3 thư mục con bên trong bạn copy ct của từng tm dó theo đúng đường dẫn và tên của mỗi tm vào ổ C bạn phải kiểm tra xem khi copy thì ct có paste qua kg nhé bạn, và ở ổ Sys phải có 2 tm là BIn và Hash ( hôm đó mình down về bị mất hết ổ Hash nên làm hoài kg đc, giờ thì mình xóa chép cả chục lần cho bỏ ghét:D).Tất cả ct mới nếu bạn cài thì phải restar máy lại hết như vậy mới chính xác. Chúc bạn thành công ;)

cmt_bk

bạn kiểm tra lại xem đã paste đủ file sang chưa, mình cũng gặp trường hợp này rùi, nguyên nhân của mình là paste thiếu file.

trungthanh01

các bác ơi,xin chỉ giáo với.tình hình là em mới dùng con p1i,mà loay hoay mãi không cài đặt GPRS được,em dùng viettel,đã đăng ký GPRS trên sim rồi,911 gửi cho 1 đống cấu hình bảo lưu lại dùng pass 1111,nhưng em ko biết làm thế nào.

trung0983344055

các bác ơi,xin chỉ giáo với.tình hình là em mới dùng con p1i,mà loay hoay mãi không cài đặt GPRS được,em dùng viettel,đã đăng ký GPRS trên sim rồi,911 gửi cho 1 đống cấu hình bảo lưu lại dùng pass 1111,nhưng em ko biết làm thế nào.
Làm ơn hỏi đúng chổ bạn nhé! tránh tình trạng rối tung của diễn đàn

Bạn cài GPRS từ tổng đài khác mới được (8xxx) Từ ngày Viettel nâng cấp lên EDGE thì P1i không cài được GPRS từ 911 đâu

redipro

Haha.Làm dc rồi sao nó chạy chậm wa...Có cách nào khắc phục hok anh công voi ơi!!!

Son_Nguyen

Haha.Làm dc rồi sao nó chạy chậm wa...Có cách nào khắc phục hok anh công voi ơi!!!
Nó load hơi chậm & có hiện tượng giật giật là do để cái Visualization đó bạn, tắt nó đi là OK ngay thôi.

loicayco

chao!

sao mình làm y như vậy mà dùng không được bán Cong voi ơi, xin giúp mình với