• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WALKMAN BẢN 3.0 DÀNH RIÊNG CHO P1i

pirates89

Cụ thể bạn làm thế nào, ghi cụ thể để mọi người xem xét xem sao

em làm theo một bác bên tinhte là chạy thằng WM3 trước khi chạy media player, kết quả vẫn ko ăn thua.
lần thứ hai em dùng Swiss end all hết các task, nhưng vẫn ko chạy được WM3.
lần thứ ba em cài lại cái WM3 vài reset khoãng 4 lần, kết quả vẫn như 2 lần trước.
Giờ chỉ biết ngồi ngắm cái icon mà cười thôi

hieusaco

em làm theo một bác bên tinhte là chạy thằng WM3 trước khi chạy media player, kết quả vẫn ko ăn thua.
lần thứ hai em dùng Swiss end all hết các task, nhưng vẫn ko chạy được WM3.
lần thứ ba em cài lại cái WM3 vài reset khoãng 4 lần, kết quả vẫn như 2 lần trước.
Giờ chỉ biết ngồi ngắm cái icon mà cười thôi
Bạn xóa tất cả đi và làm lại theo mục #8 ở trang 1 mình ghi nhé, sau đó bạn xóa tất cả các file gốc ở ổ D sau khi đã copy theo hướng dẫn ở trên và khởi động lại máy là được

bebuon09

bác hieusaco ơi, em làm giống bác ở mục #8 cũng bị ứng dụng không thể chạy được.
mặc dù đã xóa ở ổ D. làm sao bây giờ hả bác :-s

nó báo thế này bác:
ứng dụng: kastorServer
lỗi: USER-EXEC
mã lỗi: 3

các bác chỉ dùm cách khắc phục.
cảm ơn nhìu!

Chỉnh sửa cuối:
còn mình cũng làm theo hướng dẫn ,icon thì mở không được. ngay cả mở cái Music player cũng nghe nhạc bị giựt giựt lun...
bây giờ thì có cách nào giải quyết không...xin các bác chỉ giúp với
xin cảm ơn

tuanlinh

Hôm nay ngồi test giữa cái Music Player đi kèm theo P1i và cái WM3.0 thì hóa ra 2 thằng cho âm nhạc tương đương nhau (đã mod sound và nghe bằng tai HPM-64), cố gắng nghe đến cả 3, 4 bài các loại, để equalizer = Rock, volume tương đương, chuyển đi chuyển lại giữa 2 chương trình thì thấy cả 2 cái nghe như nhau ... trong khi đó cái Music Player quản lý tiện hơn cái WM 3.0 còn WM 3.0 thì được cái đẹp + rating + moods ... Chắc về lại Music Player quá ...

hieusaco

bác hieusaco ơi, em làm giống bác ở mục #8 cũng bị ứng dụng không thể chạy được.
mặc dù đã xóa ở ổ D. làm sao bây giờ hả bác :-s

nó báo thế này bác:
ứng dụng: kastorServer
lỗi: USER-EXEC
mã lỗi: 3

các bác chỉ dùm cách khắc phục.
cảm ơn nhìu!
Trong mục C\shared mình copy cả folder kastormp vào shared
Mình nghĩ chắc bạn copy cái này sai. Bạn copy cả folder chứ không phải chỉ file ở trong nó vào nhé. Mình format ổ mấy lần và cài lại liên tục đều được mà

bebuon09

Trong mục C\shared mình copy cả folder kastormp vào shared
Mình nghĩ chắc bạn copy cái này sai. Bạn copy cả folder chứ không phải chỉ file ở trong nó vào nhé. Mình format ổ mấy lần và cài lại liên tục đều được mà

em sang bên ipmart-forum thấy bảo phải update firmware, cái này thì em chịu rồi.
nản quá chơi WP2 thôi cũng đc:D
thấy cái WP2 âm thanh cũng ổn lắm :D
cảm ơn bác giúp đỡ!

makuskiller

em cài cái WK 3.0 này xài rất ok.nghe hay, giao diện cũng đẹp. Nhưng em xài vài ba ngày thì mở lại ko lên nữa. phải cài lại thì mới chạy lại bình thường. tình trạng này cứ bị vậy wai`. có pác nào bị như em ko? có cách nào khắc phục đc lỗi nào ko các pac?em xài p1i.giúp em với.xin cảm ơn!...

Chỉnh sửa cuối:

makuskiller

em cài cái WK 3.0 này xài rất ok.nghe hay, giao diện cũng đẹp. Nhưng em xài vài ba ngày thì mở lại ko lên nữa. phải cài lại thì mới chạy lại bình thường. tình trạng này cứ bị vậy wai`. có pác nào bị như em ko? có cách nào khắc phục đc lỗi nào ko các pac?em xài p1i.giúp em với.xin cảm ơn!...

prefresh lại câu hỏi.các pác có bị trình trạng như trên ko?xin chỉ giúp.thks a!

hieusaco

Cái này mở lại mà không được có thể do bạn đã mở cái real player kèm theo của máy, bạn vào task manager tắt nó đi rồi mở lại WM3.0 là được (muốn mở WM 3.0 thì phải tắt hẳn PM nghe nhạc mặc định của máy đi không được để nó chạy ngầm)

motoboy

congvoi ơi mình cài rồi mà sao ko thể nào chỉnh volume đc, bấm nút theo bạn cũng ko xong luôn, còn lại thì ok hết, hixhix giúp mình với :(

httanphat

Bác ơi, e làm theo hướng dẫn của bác ko sai 1 tí tẹo nào, cũng ko đả động gì ổ D nhưng ko làm sao cài đc, nó chỉ hiện icon walkman và báo Application couldnt start , chán quá rồi, làm đến lần thứ 1 chục rồi ấy
T_T

Bạn xóa hết những gì đã copy vào ổ D trước khi bạn thực hiện theo hướng dẫn là copy vào ổ C thì sẽ được.

Mình đã cài được gòi, đã wá đi :p mà có điều mình hỏng bit sài cái soft này, giờ là vấn đề tăng giảm âm lượng, làm sao nhỉ bà con :( mà thêm cái nữa là mí cái Walkman này sao ko cho chỉnh EQ nhỉ, kể cả nguyên bản của P1i và WM3.0 này lun???

Ai giúp mình mí cái thắc mắc ở trên với!

httanphat

Ko những thế, mấy cái nút tới lui trong WM3.0 cũng hem cóa lun hic hic, mặc dù giao diện chạy kool ghê :D

NokuaN70

Well-Known Member
Muốn xài mấy cái phím tắt trong Walkman thì trước khi bấm nhớ bấm đúp phím ALT thì mới bấm dc.
Posted via Mobile Device

stiven

hình như nó hok có hỗ trợ cảm ứng như bản 2.0 phải hok các bác

demonntl

Active Member
cai' nay` cai` bt` trên p1i ma`
che'p đi che'p lại,che'p đe` vẫn xa`i tốt
chưa bao h` co' lỗi ji`

NokuaN70

Well-Known Member
Các phím tắt của Walkman nè
2: Volume