• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Walkman2.0 Skin Độc Đáo}Giả lập Skin WM3.5 của G700 for UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
CHƯƠNG TRÌNH CỦA WALKMAN 2.0 + ẢNH NỀN ĐỘNG CỦA WALKMAN 3.0 + SKIN CỦA WALKMAN 3.5 = ???? :)):)):D:D>:)>:)

Hơi bị vui và độc đáo đấy các bạn.Các bạn hãy tải File dưới đây về và cài theo các mục tương ứng trong ổ C nhé

anhcu

Thank Anh Congvoi

Máy em P990 em đã cài Walman 2.0 vào ổ c thành công rồi sau đó em mod visualization của walkman 3,0 vào cũng thành công luôn bây giòe làm tiếp có được khjoong anh công ơi, thấy cái này hay qusa nhưng cũng hơi ớn

CongVoi

Super V.I.P
Máy em P990 em đã cài Walman 2.0 vào ổ c thành công rồi sau đó em mod visualization của walkman 3,0 vào cũng thành công luôn bây giòe làm tiếp có được khjoong anh công ơi, thấy cái này hay qusa nhưng cũng hơi ớn

Chắc được thui.Không ảnh hưởng gì lớn lắm đâu!!!!

decon

sao mình cũng kg thấy ảnh động gì hết vậy?????có ai làm được chưa vậy???

funnycool

Vài góp ý,

Dear bác CONGVOI,

Mình đã cài thử cái 3.5 này trên P990i, thấy có 1 số vấn đề sau:
1. Không có được giao diện như bác CONGVOI đính kèm.
2. Những nút "Backward, Play, Forward" ở phía dưới chỉ hiện được có 1/2 àh (giống như là tràn ra ngoài màn hình!).
3. Có thêm chức năng mà mình nghĩ là hữu ích cho những người thích nghe nhạc, đó là có thêm chức năng "Sleep" - Hẹn giờ để tắt nhạc, cái này hay nè.
Mọi người ai đã cài phần này vào thì góp ý thêm nhé. Thanks.

Caohieu88

Nếu chỉ muốn thay đổi Skin cho WM2.5 mà em đã làm Mod trước đó rồi thì phải thay đổi File nào hả bác COngvoi.. Bác cho em mấy cái Skin với cả Visuallization mới nhé, Thanks bác nhiều ^ ^

Caohieu88

mình cài rồi chạy tốt , nhưng mình không thấy ảnh động đâu hết ? bạn chỉ cho mình cách cài đặt cảm ơn

sao mình cũng kg thấy ảnh động gì hết vậy?????có ai làm được chưa vậy???

Muốn thấy ảnh động các bạn vào Walkman, chon Setting\Visualization & mood và chọn hình mình cần.

huynhminhhung

máy mình xài tiếng Việt ,cài chương trình này vào không thấy gì hết các bạn ạ . khi chưa cài TV thì mình cài vào chạy tốt

bachletuyet

MÌNH ĐÃ CÀI BẢN WM 2.5 ROÀI ZẬY GIỜ CÓ CÀI ĐÈ ĐƯỢC CÁI BẢN NÀY TIẾP KO ZẬY NHỈ ???

at007

skin này bất tiện ở chỗ là ko có phần mod và ratting:-/

bachletuyet

ỪA ĐÚNG RÙI CONGVOI ƠI MÁY MÌNH TRƯỚC ĐÂY SAU KHI FOMAT LẠI LÀ CÀI TRỰC TÍP BẢN WM 2.5 VÔ SAU ĐÓ CÀI THÊM BẢN PIANO VÔ ,GIỜ MÁY ĐÃ ĐỔI THÀNH TIẾNG VIỆT ,NHƯ VẬY KO BÍT CÀI VÔ CÓ VẤN ĐỀ JI KO CONGVOI NHỈ ???(HÌNH NHƯ BẠN NÓI LÀ NẾU MUỐN CÀI THÌ PHẢI CHUYỂN MÁY QUA TIẾNG ANH CÀI VÔ SAU ĐÓ CHUYỂN QUA TIẾNG VIỆT VÀ KHỞI ĐỘNG LẠI PHẢI KO NHỈ ???)

huyenbeo

Chắc được thui.Không ảnh hưởng gì lớn lắm đâu!!!!

Câu này làm em chùn bước hehe,nhưng chỉ là skill chắc không ảnh hưởng gì đến máy phải không anh?nghe nói mấy cái wm 3 dính vào p990i là dễ đi lắm :D