• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Walkman2.0 Skin Độc Đáo}Giả lập Skin WM3.5 của G700 for UIQ3.0

tinh_la_gi

Administrator
skin này bất tiện ở chỗ là ko có phần mod và ratting

TLG thấy có mà !! có lẻ do TLG nâng cấp từ 2.0 + skin lên nên có đầy đủ chăng ?!

Khoái cái chức năng search của wm2.0 như là windows media vây !!!

Việt Hóa cái này luôn nhé

CongVoi

Super V.I.P
TLG thấy có mà !! có lẻ do TLG nâng cấp từ 2.0 + skin lên nên có đầy đủ chăng ?!

Khoái cái chức năng search của wm2.0 như là windows media vây !!!

Việt Hóa cái này luôn nhé

Nhất trí.Nhưg anh Việt hóa cái SwissP1.70 trước đi

bachletuyet

hix hix :(sao mãi mà ko có ai trả lời giùm mình thiế nhỉ ???

Chỉnh sửa cuối:

KAKAKY

cái này phải nói là rất đẹp nhưng cho hỏi bật chế độ random ở đâu vậy?

thanhnhut87

cho hỏi cách cài đặt skin cho wm2.0 làm thế nào vậy??mình ko thấy hướng dẫn ở đâu cả

handsome_goat

EM khoái cái 2.0 hơn bác ạ, cái này có dùng bàn phím để chuyển bài và tăng âm lượng dc không hả bác

gizz143

bạn ơi cho hỏi bản này có xài đc khi đóng flip ko,cái bản 2.0 cũ đóng flip ko mở lên đc,và có cách nào làm nó khi đóng flip mình vẫn mở nó lên đc ko nhé,chứ xài vậy chán wó àh

myp990i

bạn ơi cho hỏi bản này có xài đc khi đóng flip ko,cái bản 2.0 cũ đóng flip ko mở lên đc,và có cách nào làm nó khi đóng flip mình vẫn mở nó lên đc ko nhé,chứ xài vậy chán wó àh

Cái này chưa có mod nào xài được khi đóng flip cả bác ạ. Tuy nhiên là nó vẫn mở được (nhưng không điều khiển được như tua bài hay tăng volume vì nó chỉ chạy ngầm thôi).
Khi đóng flip bác vẫn có thể bật WM2.0 (bằng phím tắt), chọn nút play bên hông là nút playlast (vào control panel) để bật và tạm dừng nhạc. Em thấy cũng hay đấy chứ.
Em thì thường làm thế này: gạt phím đk 4 chiều lên trên, ấn nút bên hông, thế là nghe nhạc thôi. Khi cần tắt chỉ cần mở phím (gạt hông cho pro) rồi ấn phím play bên hông là tắt thôi.
Hy vọng sắp tới sẽ có bác nào mod được cais này chạy khi flip đóng thì hay biết mấy.

speedhack

mình dùng w950i thì có cài đc chương trình này k, khi copy vào C:\ thì toàn báo lỗi "cannot create PRIVATE", lí do vì sao vậy ?

Caohieu88

mình dùng w950i thì có cài đc chương trình này k, khi copy vào C:\ thì toàn báo lỗi "cannot create PRIVATE", lí do vì sao vậy ?

Vì bạn chưa hack máy và để Capsswitch ở chế độ Off cũng như chưa cài các PM quản lý hệ thống như Swiss hay X-plore rùi. Bản thân trong C đã có Private nên ko thể tự tạo hay copy nguyên cả folder được, nó bị ẩn đi khi bạn chưa hack máy. Bạn vào đây để làm từng bước đã nhé http://pdaviet.net/showthread.php?t=30501

nguyenanh_ttv

Skins Walkman W960i

Cho em hỏi,có anh nào có bộ skin walkman của W960i được không ạ? Anh nào có post lên hộ em với, em tìm mãi mà không thấy!:(:)(:)(:)((

thanhdiep_211

Em da dung va co nhan xet la rat dep,mac du em cung ko xem duoc anh dong.tuy nhien em co gop y la neu bac sua duoc cho nut play va hai nut tien bai lui len phia tren va cho ca nut bat che do radom vao nua.em online bang phone,cac bac thong cam nha.