• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wall papers ngẫu hứng và cá tính for 5800.

votinhhan

ối hình die mất rùi !

nhiều bạn bị die hình ???sao của mình vào coi vẫn bình thường là sao nhỉ ??? chán thật.hay do mình khong biết cách post bài,post linh tinh lên ...."VỠ HÌNH" ??
chán quá,chẳng pót nữa đâu.
NHỜ MOD XÓA DÙM TOPIC NÀY----KO CÒN GIÁ TRỊ....CHÁN........THANKS MOD :(

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

Đừng bạn ơi có nhiều hình rất đẹp, thanks bạn đã chia sẽ ! Lick vẫn còn tốt mà đâu có die đâu.

nhiều bạn bị die hình ???sao của mình vào coi vẫn bình thường là sao nhỉ ??? chán thật.hay do mình khong biết cách post bài,post linh tinh lên ...."VỠ HÌNH" ??
chán quá,chẳng pót nữa đâu.
NHỜ MOD XÓA DÙM TOPIC NÀY----KO CÒN GIÁ TRỊ....CHÁN........THANKS MOD :(

bác nóng tính thế :D,máy e link vẫn ok ,chắc máy bác kia mạng yếu nên vậy...bác để ý đến điều đó làm gì.
bác cứ post bình thường đi nhé.e nghĩ topic bác tạm thời vẫn còn giá trị mà :D :))
cố gắng lên nhé pác.thanks you verry nhiều :D

votinhhan

thanhhaifire

lâu quá ko vào 2pic pác nói shok the, tại bửa đó vào nó ko hiện ra gì cả chỉ có cái khung và dấu x ở giữa, có lẽ host ảnh có vấn đề. chứ nào có chê hình pác đâu. thế ko làm phiền 2pic pác nữa !

Khoaaaa

Active Member
Ko làm fiền là thế nào,bạn ko chê,là ok rùi,a votinh up lên cho ae thưởng thức mà,fải làm fiền,có chê có khen, thì pic mới rôm rả chứ,a votinh còn up tiếp chứ,đúng hok các bác

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

lâu quá ko vào 2pic pác nói shok the, tại bửa đó vào nó ko hiện ra gì cả chỉ có cái khung và dấu x ở giữa, có lẽ host ảnh có vấn đề. chứ nào có chê hình pác đâu. thế ko làm phiền 2pic pác nữa !

chỉ là hiêu lầm thôi bạn à-không có chi nhé \-/

Khoaaaa

Active Member
Kếm thêm mấy tấm thể loại ''nhẹ nhàng và đẹp mê hồn'' đi anh,thích hoạt hình ko mới ngộ chứ

kurwa:cảm kích nên viết lời cổ vủ thôi mà,del ngay đây,thank đả dọa,^^

votinhhan

Kếm thêm mấy tấm thể loại ''nhẹ nhàng và đẹp mê hồn'' đi anh,thích hoạt hình ko mới ngộ chứ

kurwa:cảm kích nên viết lời cổ vủ thôi mà,del ngay đây,thank đả dọa,^^

Ku em thích hoạt hình chứ gì,có ngay chờ anh vài ngày nữa hé :D,đùa đấy thôi,chứ cái này vô cùng lắm,rảnh rối thì post lên chia sẻ với a e Pda thôi hồ tiêu à,chứ a cũng không có tài như các pro khác,phải học mod fwc mới sướng(nhưng khó lắm :p )

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

Chỉnh sửa cuối:

huydq124

bạn ới. có hình trong suốt ko. mình thích kiểu hìn trong suốt mà mò ko ra :|

miitmos

Lâu lắm rồi mới vào 4rum. Bác có nhìu hình đẹp quá. Em ngưỡng mộ bác quá. Bác có hình thuộc thể loại Gothic hok

votinhhan

Lâu lắm rồi mới vào 4rum. Bác có nhìu hình đẹp quá. Em ngưỡng mộ bác quá. Bác có hình thuộc thể loại Gothic hok

thể loại của bạn nói là loại gì vạy,mình ko biết loại đó,bạn có thể miêu ta tiếng việt hay có thể post 1 vài chiếc,biết đâu mình có thể có nhưng ko biết tên thể loại đó.thanks bạn đã ủng hộ. !