• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Wall papers ngẫu hứng và cá tính for 5800.

miitmos

thể loại của bạn nói là loại gì vạy,mình ko biết loại đó,bạn có thể miêu ta tiếng việt hay có thể post 1 vài chiếc,biết đâu mình có thể có nhưng ko biết tên thể loại đó.thanks bạn đã ủng hộ. !

Mình hok biết nên mô tả lời tiếng Việt ra sao nữa. Mình chỉ biết là cái đó gần giống như kiểu thể loại kinh dị ý bác :D Em tìm mãi mà cũng chỉ có trên PC :D Copy về nếu crop thì cũng hok đẹp lắm :D

huydq124

hình trong suốt là như thế nào?bạn có thế post 1 vài chiếc ví dụ được kô?
như mấy cài nè nè

khi mình để làm hình nền thì chỉ hiện hình đó lên vs nền là hình nền của theme

Chỉnh sửa cuối:

votinhhan

những kiểu như các bạn nói đúng là...khó nhỉ :D
mình lang thang chỉ thấy vài chiếc ảnh đơn điệu này thôi :D
chán .!

pealwish

Khoaaaa

Active Member
Dụng lượng sắp cạn ồi nên ko load hình,có hàng dành cho em ko a ơi,a sắp độc bá nghiệp post ảnh rồi đó,cùng ủng hộ a í nào các bác ơi,thank a nhiều nhiều,

votinhhan

Dụng lượng sắp cạn ồi nên ko load hình,có hàng dành cho em ko a ơi,a sắp độc bá nghiệp post ảnh rồi đó,cùng ủng hộ a í nào các bác ơi,thank a nhiều nhiều,

độc bá gì mà độc bá hồ tiêu.khi nào rảnh thì vô google kiếm post lên chia sẻ với a e thôi,chứ a thấy những topic này ko hút như topic fwc hay game đâu,vì nó đơn giản hơn mà.
Dạo này pda ko có cái mới bên fwc,nên a cũng ít lên hơn rồi.
Bạn nào có nhiều hình đẹp post lên chia se với a e chưa có nhé.\-/

Khoaaaa

Active Member
Em nói fiếm thôi mà,mà đâu fải ai củng có time để post đâu anh,kiếm ảnh ,lựa ảnh ,chỉnh sửa,fân loại ,post bài ,dàn bài cho hợp lý,như a là rất nhiệt tình rồi ,em thì mò và mò,có cợ hội dc giúp là dốc hết kiến thức,nhưng vốn đã đứng sau nên chỉ biết xin và thank

huydq124

http://my.opera.com/thiendt5/blog/tao-hinh-nen-trong-suot-voi-gimp bạn vào đó tự học cách tạo hình trong suốt đi, bài viết ở đó đơn giản có 5 bước dễ dùng , mình cũng thích hình trong suốt nên tìm hiểu đc cách làm đơn giản này :D thử tạo đi, dễ mà.

thanks nhá!
mình cũng có sử dụng cái này rồi.nhưng khi nền 1 màu thì đơn giản -->> chỉ cần hơi # nhau là mình sẽ ko chọn được toàn bộ vùng mà mình muốn ==>>hơn nham nhở :D

laduc213

Tuyệt vời, thank chủ thớt
Đẹp nhất là hình mấy em thiếu vải. Nếu còn bác up thêm cho anh em chiêm ngưỡng với nhé
(Chiêm ngưỡng là chủ yếu chứ cài làm hình nền thì mấy sảng) \-/

KXT1989

bác nào cho em hỏi.sao em vào chẳng thấy cái hình nào nữa vậy?bữa trước vào thấy mấy cái hình đẹp ghe chưa kịp tải thì vô k xem dc nua.ai có tất cả các hình up lên cho em với

Chỉnh sửa cuối: