• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warelex.Mobiola.Web.Camera.v3.0.11_S60.3rd - Dùng camera làm webcam.

trananhtommy

Hình như chú này khi kết nối bằng Bluetooth thì không thể sử dụng làm WC cho Yahoo Messenger hay sao ý..

Mình đã thử kết nối bằng cab cho con N95-8gb thì khi chat đưa WC vô tư. Nhưng nếu kết nối bằng Bluetooth thì chịu chết. Bật WC trong YM toàn báo là máy không có Cam, dù ngoài màn hình vẫn nhìn thấy hình của mình bình thường...

Các bạn cho ý kiến thêm or nếu ai đã kết nối bằng bluetooth mà vẫn chat YM được thì xin chỉ giáo với...

Dùng laptop không thích dây nhợ lằng nhằng lắm he he...

tiny1990

Hình như chú này khi kết nối bằng Bluetooth thì không thể sử dụng làm WC cho Yahoo Messenger hay sao ý..

Mình đã thử kết nối bằng cab cho con N95-8gb thì khi chat đưa WC vô tư. Nhưng nếu kết nối bằng Bluetooth thì chịu chết. Bật WC trong YM toàn báo là máy không có Cam, dù ngoài màn hình vẫn nhìn thấy hình của mình bình thường...

Các bạn cho ý kiến thêm or nếu ai đã kết nối bằng bluetooth mà vẫn chat YM được thì xin chỉ giáo với...

Dùng laptop không thích dây nhợ lằng nhằng lắm he he...

một khi đã xài laptop rồi thì nên dùng kết nối wifi thì chat video sướng lắm.
Trong đám các kêt nối thì bluetooth thì nên quên đi, vì chất lượng rất tồi.
USB xếp thứ 2
Còn Wifi thì ưu tiên hàng đầu (nếu bạn chát ở quán cafe):D

trananhtommy

một khi đã xài laptop rồi thì nên dùng kết nối wifi thì chat video sướng lắm.
Trong đám các kêt nối thì bluetooth thì nên quên đi, vì chất lượng rất tồi.
USB xếp thứ 2
Còn Wifi thì ưu tiên hàng đầu (nếu bạn chát ở quán cafe):D

Kết nối bằng wifi thì có thể đưa camera vào YM được không bạn? Mình cũng chưa thử vì mấy lần kết nối máy tính với phone = wifi lúc được lúc mất. Ở nhà mình cũng dùng linksys nên chắc không vấn đề gì, quan trọng là sử dụng giao thức đó máy có nhận ra WC để chát không ấy chứ. (vì đưa ảnh ra màn hình bình thường nhưng vào YM thì báo là máy không có WC :(( (Vista).

Chẳng nhẽ PM hay vậy mà vẫn phải dây nhợ cắm nối thì buồn nhở .. :D

TraiNgheoHn

doibung0

Warelex Mobiola Web Camera v3.0.15 S60 3rd | 6,4 MB

Phiên bản 3.0.15 đã được post trước đây! Đây là link mới bao gồm đây đủ đồ chơi và hướng dẫn (English) cho các bạn nào chưa sử dụng được!

Rapidshare

Dung lượng 6.4 MB

Chỉnh sửa cuối:

JustinNguyen79

Phiên bản 3.0.15 đã được post trước đây! Đây là link mới bao gồm đây đủ đồ chơi và hướng dẫn (English) cho các bạn nào chưa sử dụng được!

Rapidshare

Dung lượng 6.4 MB

Bạn vui lòng up lên MediaFire đi, RS ko có tài khoảng download ko đc. Thanks!!!

trananhtommy

Hình như chú này không chạy trên WinVista

Trước đây dùng XP tôi dùng làm WC rất bình thường. Nhưng sau khi cài Vista thì chịu, không thể dùng cái này làm WC cho Yahoo messenger được.

Mời xem WC ở Yahoo toàn báo là máy không có WC, dù trên màn hình đã hiển thị WC rồi. Lạ quá...

Bạn nào dùng được chia sẻ kinh nghiệm với. Mình đã thử kết nối bằng 3 cách, USB, WÌI, CAB nhưng vẫn chưa sử dụng làm WC cho yahoo được.

Chán vãi .. chẳng nhẽ lại bỏ 350k mua thêm 1 cái WC cắm vào máy.. hu hu ... :((

tranbaoha

Pro ơi, hình như cái này chỉ dùng cho laptop và điện thoại thôi phải không? Dùng cho PC có được không vậy? Mình kết nối với PC bằng cổng USB nhưng không thấy hoạt động gì cả, vui lòng chỉ với nhé.
Địa chỉ mail của mình là baoha2206@yahoo.ca.
Thanks pro nhìu nhìu! :)

MinhThang

Manager
Pro ơi, hình như cái này chỉ dùng cho laptop và điện thoại thôi phải không? Dùng cho PC có được không vậy? Mình kết nối với PC bằng cổng USB nhưng không thấy hoạt động gì cả, vui lòng chỉ với nhé.
Địa chỉ mail của mình là baoha2206@yahoo.ca.
Thanks pro nhìu nhìu! :)

PC hay laptop cũng vậy mà bạn, khác nhau gì đâu, bạn làm lại. và xem thử đủ đồ chưa vậy.

tsthanhhai

Hình như chú này không chạy trên WinVista

Trước đây dùng XP tôi dùng làm WC rất bình thường. Nhưng sau khi cài Vista thì chịu, không thể dùng cái này làm WC cho Yahoo messenger được.

Mời xem WC ở Yahoo toàn báo là máy không có WC, dù trên màn hình đã hiển thị WC rồi. Lạ quá...

Bạn nào dùng được chia sẻ kinh nghiệm với. Mình đã thử kết nối bằng 3 cách, USB, WÌI, CAB nhưng vẫn chưa sử dụng làm WC cho yahoo được.

Chán vãi .. chẳng nhẽ lại bỏ 350k mua thêm 1 cái WC cắm vào máy.. hu hu ... :((

Cái patch ở trang đầu hok dùng cho vista được, ở mấy trang kế có cái patch dùng cho Vista đó bạn. Down về là dùng OK, Tested ;;);;);;)

doibung0

Cái patch ở trang đầu hok dùng cho vista được, ở mấy trang kế có cái patch dùng cho Vista đó bạn. Down về là dùng OK, Tested ;;);;);;)

Thanks bro nhiều nhé! Mình chỉ sưu tầm cho các bạn dùng thôi chứ không test được(Vì mình không có Symbian, chỉ dùng PPC thôi)! Cảm ơn bạn đã chia sẽ kinh nghiệm với mọi người!

mrdinh71

Không biét tại nhà mạng hay link hỏng mà mình mò cả buổi không down được,anh em nào có rồi up dùm lên mega cho thì tốt cảm ơn nhiều !!!

ducquan

cho mình hỏi làm sao để cổng kết nối máy tính và đt hiện ra com mấy?
đt mình cắm vào máy chỉ có chữ nokia n81 chứ ko có com ở chỗ xem port