• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warelex.Mobiola.Web.Camera.v3.0.11_S60.3rd - Dùng camera làm webcam.

thichnghich

Tôi cài xong chạy kết nối bằng wifi rất ok...Tks so much nha...Hay quá ko phải tốn tiền mua webcam nữa rùi....Khi bạn muốn kết nối bằng wifi thi chon địa chỉ Ip cho mobile theo đúng Ip cua máy là ok mà

ruoixanh

Hu hu các bạn ơi tui không hiêu cách xxxx bạn nào làm được rồi hướng dẫ cụ thể cho tôi đi
tui down hết về rùi cài rùi nhưng chạy phần mềm chỉ hiện lên 4 ký tự "exit" cay nghiệt quá

ruoixanh

hu hu key maker bị hỏng không dùng được bạn nào có bản chuan cho mình với hay là chạy được rồi thì cho mình xin key
IMei : 356994011256629

warcheft

KKK maker của 3_0_15 die . Tôi đã làm theo đúng hướng dẫn của file How to mà vẫn báo unsuccess . Kíu với

becksc3

Tôi cài xong chạy kết nối bằng wifi rất ok...Tks so much nha...Hay quá ko phải tốn tiền mua webcam nữa rùi....Khi bạn muốn kết nối bằng wifi thi chon địa chỉ Ip cho mobile theo đúng Ip cua máy là ok mà

Nếu đổi IP của mobile giống IP của PC thì mobile khi đó chắc là ko kết nối đc Internet qua wifi nữa phải không bạn ?? Vì có 2 thiết bị cùng IP.
Mình chưa thử nhưng có vẻ hay đấy. Mà sao key không dùng đc hả bạn ?? Chạy file crack nó hỏi sẽ install 1 file Patch.exe ở cùng thư mục cài với CT trên PC nhưng chẳng thấy file Patch.exe đâu cả. Somebody help me :(:)((

becksc3

Đã cài thành công trên E 61i, dùng được cả wifi nữa rất cool. Không cần phải đổi IP trên ĐT làm gì, cứ search wifi rồi chọn máy tính của mình ( đang chạy chương trình này) là Ok.

q630666

sao dùng N73 3.2 ma sao chat lượng hình ảnh vẫn xấu...
Điều chỉnh trên Pm ở PC thì có thể tăng hơn 1 chút nhưng mà không đc nuôt như chup ảnh đâu.N95 còn mơ mờ nè.:D

truelie

Cảm ơn bạn nhiều nhé cái này rất hay đấy mình đang cần dùng webcam hy vọng sẽ chạy tốt trên con N73 của mình.

sony

Vấn đề của mình là dùng được rồi nhưng YM không tìm thấy webcam này :|

bigherok

lúc trước chạy trên XP thì bt, nhưng giờ chạy lại bằng Vista thì lỗi, nó ko cho mở ra. Ko biết có bạn nào biết cách khắc phục ko nhỉ.

navista

Đã có bản 3.015 lâu rùi, bản này cũng được nhưng ko mượt lắm. tìm trên google, có c***k luôn.

giadaiminh

sao mình giải nén tập tin đó ra cũng đc 1 file là .exe zậy em_be_hu. khong thấy code để nhập vào. Nó đòi hỏi code mới bỏ đc trial 3 ngày mà. Bạn chỉ cho mình cụ thể với

ladykiller81

Warelex.Mobiola.Web.Camera.v3.0.11_S60.3rd - Dùng camera làm webcam

Mình đã thử rồi không chạy đc trên vista or win 7 bạn ơi, có cách nào k? Thanks

Em_be_hu

Bạn cop file ấy vào thư mục cài đặt của ct là ok ngay thôi :p
Chúc vui
Còn trên vista thì bạn tìm phiên bản mới hơn trong 4rom hoặc trên gôgle cũng dc! T vẫn đang dùng XP nên ko biết!