• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warna Dua by daeva112 Mod Full Icon

ace_hp7

Active Member
bạn vào tab resource ,vào search gõ Games hoặc vào add resource tìm Major ID 0x101F86E3 ,minor ID 0x2184

ganang1234

bạn dùng soft Theme Graphics Switcher để đổi ,đơn giản thôi ,chọn theme này làm theme nguồn ( resource theme ) và theme bạn muốn đổi icon là theme đích (target theme)
theme khác mình thay dc nhưng sao theme warna mình ko thay dc@@

aceofbase

Cảm ơn chủ TOP nha! Theme rất đẹp. Có thể share cho mọi người bộ icon để có thể tự tay fix không hả bạn??? Thank bạn rất nhiều!

aceofbase

lps_huy giúp mình 1 số ứng dụng này vào themes cho full luôn nha!
- Chuyển mạng 2G <->3G (Network): 0xa000d4ec
- Advanced Battery Saver (Tiết kiệm PIn) : 0x2001a901
Cảm ơn Huy nhiều lắm!

manh056

bạn nào có thể thêm 2 icon nokia chát va music key với icon nông trại vào hộ mình được không mình không bik làm.

ganang1234

chủ topic này đâu rùi nhỉ@@ nếu bận thì up bộ icon cho ae nào thik thêm thì tự edit đi\-/

lps_huy

chủ topic này đâu rùi nhỉ@@ nếu bận thì up bộ icon cho ae nào thik thêm thì tự edit đi\-/

làm gì có bộ full icon hả bạn? icon nào còn thiếu thì mình tìm kiếm rồi edit lại đấy chứ.

lps_huy

sao mình cài vào thì icon RealPlayer vẫn ko đổi nhỉ ?

mình đang xài v51 cũng bị cái Realplayer. cũng không biết là tại sao nữa. uid của nó cũng giống nhau cả.
còn với cfw v50 thì icon Realplayer của mình vẫn hiện mà.

Chỉnh sửa cuối:

ganang1234

bạn edit thêm icon cho mấy thư mục trong menu đi: internet, bản đồ,mở rộng,văn phòng,công cụ,trò chơi...

lps_huy

bạn edit thêm icon cho mấy thư mục trong menu đi: internet, bản đồ,mở rộng,văn phòng,công cụ,trò chơi...

mình thấy mấy icon gốc như vậy là chuẩn rùi mà. đâu cần edit nữa đâu.

doantranhuy

bạn ơi.sao mình chuyển icon theme này sang theme khác không được? mình dùng soft chuyển đổi icon đó??

Ntv_79

bạn ơi.sao mình chuyển icon theme này sang theme khác không được? mình dùng soft chuyển đổi icon đó??
Thỉnh thoảng cũng có theme không chuyển được đâu! Bạn thử với theme khác xem nhé!

missthuha

chủ top ơi júp miss với hihi chủ tóp cho thêm mykeylock.0x2003874bsafemagr.20039966.phython.200b1a5.mobile clear.a00086ebringtonedit 2 hix mới lên cfw lên chưa cài hix nhưng cũng hay dùng,handypan.20036f8d chủ tóp có thể làm mấy thanh witget hs chủ trong suốt thì hay wá!nếu júp đc thì júp miss nhé hihi

lps_huy

mình mới update theo yêu cầu của missthuaha. missthuaha vào đây lấy link nhé.

ducbang1907

bạn có thể update thêm những phần mềm sau ko?
Nimbuzz,X-clear,mtd 2008(lạc việt),Opera mini :D