• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Warna Dua by daeva112 Mod Full Icon

missthuha

missthuha

theme chi miss mix lại ạ.em thấy khác so với bản gốc.à cái vụ menu k có thanh trựợt lúc truớc em làm k được.chị up lại được k ạ:(:)(:)((
hi themes thì miss về dùng pm trên đt chỉnh sửa sơ sơ ý mà có j âu! hihi còn menu 4x5 hok có thanh trượt thì fải tùy theo cách làm nữa!! mà bạn đang dùng meny ?x? ? mà bạn xài ofw hay cfw? pê ét: júp đỡ nhau chứ hok cố tình gây loãg tp pic hihi

kaise

trước em dùng C5-03 nhưng chuyển qua X6.còn giờ thì đang dùng em 1200 c ạ,dạo này thua lô nhiều quá.em vẫn kết cái vụ menu k thanh cuộn nên mặc dù k có máy vẫn hỏi cho biết ấy ạ.em thích menu 4x5.đợt tới dồn tiền lôi em X6 trở về .:p

missthuha

hi vậy để hum nào miss gửi file sis cho cài vô là ok ý màk!hi file miss dow về ùi chỉnh sơ sơ ý mà hii

kaise

hi vậy để hum nào miss gửi file sis cho cài vô là ok ý màk!hi file miss dow về ùi chỉnh sơ sơ ý mà hii
Chị úp luôn giùm em đc k ạ.tại em cũng it onl.mà cũng ít dịp gặp c nữa ấy

vulinh123456

hi themes thì miss về dùng pm trên đt chỉnh sửa sơ sơ ý mà có j âu! hihi còn menu 4x5 hok có thanh trượt thì fải tùy theo cách làm nữa!! mà bạn đang dùng meny ?x? ? mà bạn xài ofw hay cfw? pê ét: júp đỡ nhau chứ hok cố tình gây loãg tp pic hihi
Em thích cái menu 4x5, chị share em với, em cảm ơn

lps_huy

scaled.php

scaled.php

máy mình hết lỗi rồi nè missthuha. ko bit máy bạn sao nữa @@
missthuha kiểm tra xem mbm có mấy hình nhé. cái đó phải có 4 hình đó.

Chỉnh sửa cuối:

missthuha

bạn cho miss xin file mbm đi! hic hok bix làm j hay miss shaer ảnh ùi bạn làm file.mbm cho miss nhé hihi

ace_hp7

Active Member
ý bạn là muốn thay cái background ngoài HS và menu cho theme này à :-?

ace_hp7

Active Member
file miss up có 2 hình ,h miss muốn hình đó nó là hình nền cho theme này đúng k ,ví dụ hình nền màu tím ở ngoài homescreen ,cái hình màu xanh là bên trong menu ntn à

đây là theme mình edit theo ý hiểu của mình bạn xem đúng k nhé http://mediafire.com/?qxlyw51yy92kpaq

Chỉnh sửa cuối:

missthuha

ai co bộ icon cuả themes này share miss với...hihi miss đang mún edit thử mấy themes mà hok có icon...thanhk miệng trướk nè...

SunshineVietNam

ai co bộ icon cuả themes này share miss với...hihi miss đang mún edit thử mấy themes mà hok có icon...thanhk miệng trướk nè...

Bạn dùng siscontent, mở theme ra, chuyển sang tab content, extract icon ở file Themepackage.mif.
Sau đó bạn chuyển icon từ đuôi svgb sang svg, rồi chỉnh sửa icon = Inkscape :D. Xong add từng icon vào theme dựa vào UID của từng app. Đó là những bước cơ bản nhất để sửa theme :), tìm hiểu dần sẽ hiểu tớ đang nói gì thôi ^^.

missthuha

Bạn dùng siscontent, mở theme ra, chuyển sang tab content, extract icon ở file Themepackage.mif.
Sau đó bạn chuyển icon từ đuôi svgb sang svg, rồi chỉnh sửa icon = Inkscape :D. Xong add từng icon vào theme dựa vào UID của từng app. Đó là những bước cơ bản nhất để sửa theme :), tìm hiểu dần sẽ hiểu tớ đang nói gì thôi ^^.

miss có bít sửa icon j đâu toàn tìm trên dđ có bộ icon nào thì dùng thui bạn àk hic.vậy mới nhờ mọi người,ai bít làm thì cho miss xin hihi
với lại chỉ miss làm mấy thanh witget trong xuốt lun hihi

abcdeftuan

mod hộ mình icon của photobook,handy weather với cả cho nền menu tối màu đi đc ko ;;) :*:*:*