• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WeChat – Ứng dụng chat kế hợp mạng xã hội dành cho SmartPhone

ugly_benny

đã cài và xài thử wechat nhưng mình quên log out, nó tự kích hoạt lại khi có bạn bè trả lời, để nguyên đêm tốn tiền gprs quá akakak

viettin76

Member
đã cài và xài thử wechat nhưng mình quên log out, nó tự kích hoạt lại khi có bạn bè trả lời, để nguyên đêm tốn tiền gprs quá akakak

vào settings>network settings> network access chọn wifi thìa hỏng kòng kết nối mạng nữa. Em đã Việt dịch xong app này oy. Kó pạng nào ở Sì Gòng hem, cho em xing cái nick để em chat xem kó pị lõi jì khi chuyển ngữ sang tiếng Việt hem, như pị hẫng chử hay pị dư chử ở mấy ô tag, để em sửa lại, em cám ơn trước heng.

MinhThang

Manager
vào settings>network settings> network access chọn wifi thìa hỏng kòng kết nối mạng nữa. Em đã Việt dịch xong app này oy. Kó pạng nào ở Sì Gòng hem, cho em xing cái nick để em chat xem kó pị lõi jì khi chuyển ngữ sang tiếng Việt hem, như pị hẫng chử hay pị dư chử ở mấy ô tag, để em sửa lại, em cám ơn trước heng.

Cứ Build lại đi, send lên đây anh test cho em, hôm bữa cũng định làm nhưng quả thật bây giờ thời gian nó hạn hẹp quá.

viettin76

Member
Cứ Build lại đi, send lên đây anh test cho em, hôm bữa cũng định làm nhưng quả thật bây giờ thời gian nó hạn hẹp quá.

em đang chat, em cừng phải sửa 1 ích lỗi nhỏ nữa, anh cho em ích thời giang nha,

viettin76

Member
OK vậy em cứ tìm lấy 1 chân dài mà test cho kỹ luôn nhé! :D

chưng dài thì hỏng kó mà chỉ kó mèo 2 chân thui, đòi gủ em đi over night đó, nhưng em xem thì cách nhà em kó 200 mết nên em hỏng dám, níu xa tí xíu thì em quết liềng

yamaha1992

bác nào dùng Sim Viettel cho em hỏi có vào được wechat ko ạ? em vào mãi mà không được, em lắp sim Beeline vào thi chạy ngon lành có ai biết vấn đề này thì giúp em với.

hihi1089

sao e cứ bị báo là sever busy vậy.mới đổi access point thì nó đang chạy thì cứ out ra hoại à

MinhThang

Manager
bác nào dùng Sim Viettel cho em hỏi có vào được wechat ko ạ? em vào mãi mà không được, em lắp sim Beeline vào thi chạy ngon lành có ai biết vấn đề này thì giúp em với.
Mình dùng sim Viettel đó bạn.
sao e cứ bị báo là sever busy vậy.mới đổi access point thì nó đang chạy thì cứ out ra hoại à

Bạn thâm khảo các bài trên.

foreverthuy

ace ai có nick wechat thì share lên để anh em add chém gió đi. Từ ngày cài cái này chẳng để làm gì, look Around thì chả tìm được ai, shake thì gặp toàn bọn Tàu khựa. Remove thì tiếc. Sao bây giờ? VH xong chưa bác viettin76 ơi?

hihi1089

em da thu het may cach tren roi.nhung no van khong dc bac a.cu bam sdt xong.no chay mot luc rui tu out ra

viettin76

Member
ace ai có nick wechat thì share lên để anh em add chém gió đi. Từ ngày cài cái này chẳng để làm gì, look Around thì chả tìm được ai, shake thì gặp toàn bọn Tàu khựa. Remove thì tiếc. Sao bây giờ? VH xong chưa bác viettin76 ơi?

cho em ké ới, nick em là viettin76 kèm theo ava của em luôn cho dể nhận nhé,

angelboy12

cái này là của trung quốc mà.... mình từng dùng cái này rồi cái nay là của thằng QQ.com phát triển mà :D:D:D

ducbang1907

wechat của symbian vẫn chưa kết nối đc với Facebook như của iPhone và Android nên cũng hơi buồn,chờ bản sau vậy :D

foreverthuy

không ai việt hóa thằng này à cả làng ơi? Ai cóa nick wechat của iem nào xinh xinh thì share cho anh em đê;;)

Dragon459

Manager
Vụ Baidu trà đá thì đúng là ăn gạch nặng nề ở VN mình :))
Còn Wechat này thì cũng gần như chung số phận.