• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ WhiteStone_WM6.5_D5C2.U3_Build 21907 ★ Sense 2.5 20161332.0 ★

haidaicayk

Rom ổn lắm MOD ơi, chạy rất mượt, giao diện có một bước tiến khá dài, tuyệt đẹp\-/=D>, chỉ có vụ cài mấy PM thay icon không chạy được. Mình cài thử JWMD rùi reSTART điều không được.:-?. Bác xem lại giúp mình hi.:D

Rom ổn lắm MOD ơi, chạy rất mượt, giao diện có một bước tiến khá dài, tuyệt đẹp\-/=D>, chỉ có vụ cài mấy PM thay icon không chạy được. Mình cài thử JWMD rùi reSTART điều không được.:-?. Bác xem lại giúp mình hi.:D
Khi cài nó báo lỗi gì vậy ? Để tối rảnh mình cài thử rồi "báo cáo" sau...:D

haidaicayk

Khi cài nó báo lỗi gì vậy ? Để tối rảnh mình cài thử rồi "báo cáo" sau...:D
Nó báo File xxx(iconchanger).exe is incorrupted...restart or details gì gì đấy, mình thử mấy lần mà không được. Mod xem lại giúp mình hi:D. Giao diện Rom của mod rất đẹp, thêm mấy PM đổi Icon chạy ngon nữa là tha hồ tùy biến giao diện cho hoàn hảo luôn.\-/

choigan

À, bạn test hộ mình bản U2 phần YouTube xem ở chế độ HQ có tiếng không nhé... Có mem bảo bị lỗi không có tiếng nhưng mình đã thử thì vẫn có tiếng bình thường...

Đã cài lại thì Youtube đã có tiếng, nhưng mà lại chậm và giật, xem HQ hình nhw quay chậm, và thỉnh thoảng như mất khung giật giật

Last edited by a moderator:
Nó báo File xxx(iconchanger).exe is incorrupted...restart or details gì gì đấy, mình thử mấy lần mà không được. Mod xem lại giúp mình hi:D. Giao diện Rom của mod rất đẹp, thêm mấy PM đổi Icon chạy ngon nữa là tha hồ tùy biến giao diện cho hoàn hảo luôn.\-/
"Báo cáo" là mình cài bình thường không bị lỗi...:D

nile

sao mình xài các rom của nc ngoài thì ko sao ... xài của mod thì way fim zật zật ... coi youtube hình ảnh kém wá :| ...

windows1980

Bản này đã sửa mấy lỗi cũ chưa mod.
Ra Rom nhanh quá trưa kịp tận hưởng đã UP UP...

haidaicayk

Báo cáo Mod là bản U3 em cũng không cài được JWMDIconchanger. Cài xong nó báo thế này:
Giống hệt bản U2 mod ah. Không biết Imagio của mình có sao không chứ cài Energy vào vẫn chạy bình thường.:|:-?

sdream

Đã cài và mới thấy ở máy xuất hiện lỗi khi gọi điện đi, các icon và chữ không khớp nhau, cứ loạn cả lên, chả hiểu lỗi gì??? có ai bị như vậy không nhỉ?

AnhPheCT

Báo cáo Mod là bản U3 em cũng không cài được JWMDIconchanger. Cài xong nó báo thế này:
Giống hệt bản U2 mod ah. Không biết Imagio của mình có sao không chứ cài Energy vào vẫn chạy bình thường.:|:-?

Bản Iconchanger của Bạn bị lỗi đấy! Ko liên quan đến ROM. Vui lòng tải bản khác cài nhé!! Hoặc cài bản mới nhất tại đây:

windows1980

Đã cài và mới thấy ở máy xuất hiện lỗi khi gọi điện đi, các icon và chữ không khớp nhau, cứ loạn cả lên, chả hiểu lỗi gì??? có ai bị như vậy không nhỉ?

Chính xác bản này chạy rất mượt tuy nhiên bi lỗi chập Icon khi có cuộc goi đến hoặc đi phím end call và key pad bi ẩn đi.

mrhoat55555

Máy mình cũng vậy!!! mod xem lại lỗi này nhé!!

Chính xác bản này chạy rất mượt tuy nhiên bi lỗi chập Icon khi có cuộc goi đến hoặc đi phím end call và key pad bi ẩn đi.

Máy mình cũng vậy!!! mod xem lại lỗi này nhé!!
Đã xác nhận đúng là có lỗi này, tối nay sẽ đưa bản fix...Thanks !

Do Rom bác anhphe à. Cái này cài cũng lỗi vậy.
Vô lý, lỗi do rom sao máy mình cài được nhỉ...:-?

haidaicayk

Bản Iconchanger của Bạn bị lỗi đấy! Ko liên quan đến ROM. Vui lòng tải bản khác cài nhé!! Hoặc cài bản mới nhất tại đây:
Thanks bác, nhưng mình nghĩ là file cab của mình bình thường vì khi up Rom Dinik của Energy mình vẫn cài và change icon vô tư. Có lẽ do Rom bác ah.:-?:-/