• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[widget]Desk Clock v1.02 - Đồng hồ belle cho s60v5 - Cập nhật giao diện

saholin

đây là hình e nó

down tại đây

thấy hay thì thanks mình nhá;;);;);;)

Last edited by a moderator:

nikoabe

Chán quá cái mediafire bị chặn cả ngày hum nay, không làm ăn được gì cả

AyTeeZ

vào clock rồi chọn skin bella là nó yiện ra ngoài hs,ai có skin đồng hồ analogue belle ko send cho mình với

vietst93_no1

pro nào hướng dẫn sửa *.xml cho hết lỗi dấu khi để VI hay căn chỉnh dòng ngày tháng năm vào giữa khi để EN đi :-?

kaothenhi

Đồng hồ nhìn rất đẹp, nhưng em thích nó hiện cả tên profile nữa cơ. có thể một lúc nào đó sẽ dùng để đổi gió. TKS bác chủ thớt!

blackpetal

Nó không tự chạy nhỉ,mỗi lần khởi động lại máy là phải vào mở nó lên,hơi bất tiện.^^

nikoabe

Nó không tự chạy nhỉ,mỗi lần khởi động lại máy là phải vào mở nó lên,hơi bất tiện.^^
Uhm mình thấy trong cài đặt vẫn có chế độ auto start mà sao ko tự chạy được nhỉ, bờ rồ nào edit lại giùm đi

Binkutebin

Thanh ứng dụng ngoài màn hình là của máy hay cài thêm vậy bạn? Nếu cài thêm thì cho mình luôn ^^

nikoabe

Mà xin hỏi ngoài lề chút, có bạn nào khắc phục lỗi processing download trên mediafire chỉ mình với, mình lên google search vài cách mà không thành công, dùng Untrasurl9.4 cũng không được, mấy hôm nay nó chặn từ sàng đến 11h đêm vẫn chưa down được, chán kinh khủng