• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[widget]Desk Clock v1.02 - Đồng hồ belle cho s60v5 - Cập nhật giao diện

YinYang

Active Member
Desk Clock trên con 5k8 silver của mình :p

Windpr0

Ukm đồg hồ đẹp nek. Có cái hìh nền gjốg trog hìh k? Share mìh với hihi

ko0lz96

cái đồng hồ ở ngoài home screen ý bạn
để hiện thị cái đồng hồ kia cho đẹp :D

YinYang

Active Member
cái đồng hồ ở ngoài home screen ý bạn
để hiện thị cái đồng hồ kia cho đẹp :D

Muốn xoá đc thì máy bạn có mod đồng hồ S^3 có thể ẩn đc hoặc bạn có thể chuyển nó xuống dưới như của mình ấy :D

quyvuong888

xem fw nà0 có giới thiệu m0d cl0ck s^3 có thể ẩn ý...r flash...r gạt sag 1 kái...r mất hết wiget =))

duyphongx6

mình kg biết hack máy là sao cả bác chỉ mỉnh đuọc kg vậy cám on bác nhiều mình xài x6 .mình thấy cái hình quãng cáo x6 có đồng hồ đẹp quá

hack máy đi là cài được :|

mình kg biết hack máy là sao cả bác chỉ mỉnh đuọc kg vậy cám on bác nhiều mình xài x6 .mình thấy cái hình quãng cáo x6 có đồng hồ đẹp quá
Lưu ý : Bài viết trùng

Last edited by a moderator:

duyphongx6

bác chủ thớt ơi . Mình thích cái đồng hồ cua bác rất nhiều va rất cám ơn bác nhiều . Nhưng mình làm theo hướng dẫng đường link hack của bác rồi mà máy vẫn y như cũ . Và tets đh cũng kg được làm phiền bác nhiều