• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Widget] Thông tin bộ nhớ, đồng hồ ngoài HS và theme Opera rất pro!

Luu_Tan_Vu

Mod cho chữ to tí dễ nhìn, nhỏ quá khó thấy.

chữ to hơn thì k khó để e thử, mà chữ to hơn thì mấy cái kia phải nhỏ lại

lps_huy

uh. giờ thì bình thường rồi. dạo này media thỉnh thoảng cũng bị điên @@

Ntv_79

Bấm vào widget thì ngoài xem thông tin còn truy cập một số ứng dụng nữa!

Luu_Tan_Vu

đã thay đổi được kích thước chữ wiget ở homscrewn nhưng trong menu chính của nó lúc trước 1 hàng 4 app bây giờ nó thụt xuống 1 app nên hơi xấu tí, sẽ fix coi đượck mai sẽ up lên coi sao

Dragon459

Manager
đã thay đổi được kích thước chữ wiget ở homscrewn nhưng trong menu chính của nó lúc trước 1 hàng 4 app bây giờ nó thụt xuống 1 app nên hơi xấu tí, sẽ fix coi đượck mai sẽ up lên coi sao
thế vụ widget trong suốt sao rồi ;))

MinhThang

Manager
memoryinfo_opera_2011.wgz anh em nào mod được cái Icon không ta? Edit trong Theme là bó chiếu rồi.

Dragon459

Manager
Lấy mấy cái Icon Anna đó em Memcheck chẳng hạn.
Bác thử xem được chưa nhé,em vẽ vội nên ^^.có 2 bản,bác cài thử bản nào thấy hơn thì bác dùng.^^
Bản 1
Bản 2 bản 2 này icon giống hệt icon gốc.tuy nhiên là dạng anna.^^
mà khoan.bác đừng cài vội.cái icon này có mấy dòng liên quan tới bên trong nữa chứ k hẳn là chỉ thể hiện icon bên ngoài,bác chờ em edit lại đã.:p

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Bác thử xem được chưa nhé,em vẽ vội nên ^^.có 2 bản,bác cài thử bản nào thấy hơn thì bác dùng.^^
Bản 1
Bản 2 bản 2 này icon giống hệt icon gốc.tuy nhiên là dạng anna.^^
mà khoan.bác đừng cài vội.cái icon này có mấy dòng liên quan tới bên trong nữa chứ k hẳn là chỉ thể hiện icon bên ngoài,bác chờ em edit lại đã.:p

Bản 2 đẹp đó em, theo anh thế là ổn rồi đó.

MinhThang

Manager
bác dùng bản này nè,em nghĩ ổn hơn.mà bác nhớ gỡ bản gốc đi rồi cài lại nhé.
bản 3

Nó đè luôn khỏi cần gỡ.
Mới bung ra xem thấy icon thay thì mượt mà khi cài vào nó có viền trắng bao quanh, ngâm cứu lại coi em.

Bản 3 đẹp rồi em, mà icon hơi lớn đó.