• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINDOW MEDIA PLAYER for s60v5 & s60v3 - PM nghe nhạc pro

Ntv_79

Phần mềm nghe nhạc TTpod mod mới với skin window media player 11 trên máy tính nhìn rất đẹp. Máy phải hack hoặc sign trước khi cài nhé!@

Tương thích với các điện thoại:
nokia : 5233 5230 5800 5530 5235 5238 5228 n97 etc
samsung : omnia HD etc

DOWNLOAD

Bạn nào cài vào báo Lỗi hệ thống (System error) thì cài thêm patch đính kèm nhé!

Download Patch for run ttpod

Chỉnh sửa cuối:

thesweetdeath

Cái này thực chất là TTPOD mà đc mod skin lại :)) Dành cho bạn nào chưa hack máy mà thích TTPOD ( TTPOD bản chính sign vào k cài đc, còn này sign là cài đc luôn ) :))
@Ntv_79: Cài vào đc rùi mà chạy chương trình nó báo "Lỗi hệ thống" T_______________________T

anhtuan89gt

Cái này thực chất là TTPOD mà đc mod skin lại :)) Dành cho bạn nào chưa hack máy mà thích TTPOD ( TTPOD bản chính sign vào k cài đc, còn này sign là cài đc luôn ) :))
@Ntv_79: Cài vào đc rùi mà nó báo "Lỗi hệ thống" T_______________________T

Vậy là hàng Fake ak? Mừng hụt :|

Ntv_79

@Ntv_79: Cài vào đc rùi mà chạy chương trình nó báo "Lỗi hệ thống" T_______________________T

Cài thêm path nữa là OK!

Vậy là hàng Fake ak? Mừng hụt :|

Fake là fake thế nào!

nttnn175

Bác nào tách riêng cái skin post lên đây cho em với. Em cũng đang xài TTPod. nó báo lỗi cập nhật

Em gỡ cái cũ ra cài cái này vào, nhìn pro vãi :D..nhưng mà chức năng hẹn giờ tắt đi đâu mất rồi ý nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

ducbang1907

có lẽ là máy mình chưa hack nên cài nó báo lỗi hệ thống,tiếc quá
khi nào ra fw mới hack 1 thể,rồi cài luôn,nhìn chuyên nghiệp quá :D

caotuanan

máy của mình bị sao ấy,cài vào hiện icon rồi khi chọn vào restar máy liền,làm 2,3 lần củng vậy.chắt 4mat wa

Ntv_79

máy của mình bị sao ấy,cài vào hiện icon rồi khi chọn vào restar máy liền,làm 2,3 lần củng vậy.chắt 4mat wa

Kiểm tra xem có apply c2z trong rompatcher ko? Hoặc xung đột với PM nào đó chạy ẩn?!

kienvp

Bác nào tách riêng cái skin post lên đây cho em với. Em cũng đang xài TTPod. nó báo lỗi cập nhật

Em gỡ cái cũ ra cài cái này vào, nhìn pro vãi :D..nhưng mà chức năng hẹn giờ tắt đi đâu mất rồi ý nhỉ?

Mình tác ra rùi .bạn nào ko muốn cài thì tải skin về chép vô .

llTuyetTinhCocll

thêm pm mới nữa...ko biết có pro bằng ttpod ko nhưng trước mắt là thấy giao diện thì ok quá đi.....hihihi