• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINDOW MEDIA PLAYER for s60v5 & s60v3 - PM nghe nhạc pro

Cleonardo

Mình thấy đúng là icon ttpop...khác kái hình nền thuj.
Cho mình hỏj làm sao để hết bị ngang thằng này,nó cứ bị như vậy ko thể để đứg đc.

Wertruong3

Cái này mình thấy có hẹn giờ thôi.Mọi người vào menu (ở màn hình đầu tiên) vào tools -sleep mode la ok.
Mấy bro việt hoá nó thì quá tuyêt

Ntv_79

cho hoi chu thot sao cai toi tim nhac cho nao...sao thay nhac lam sao phat

Nhấn nút trái, chọn song, chọn Scan, rồi chọn số 3. Add file and folder, chọn folder chứa nhạc, chọn option, chọn mark, option, và OK thôi!

Chỉnh sửa cuối:

Wertruong3

Mình thấy đúng là icon ttpop...khác kái hình nền thuj.
Cho mình hỏj làm sao để hết bị ngang thằng này,nó cứ bị như vậy ko thể để đứg đc.

Bạn vào tools -vào mụ số6 chọn là được

ducbang1907

phiền bác nào đổi thành cái icon window media player luôn đi cho anh em đc nhờ :D

Ntv_79

tren manh hinh ko co her gi co thay nut nao dau

Không cần nút, cứ bấm vào khoảng góc trái màn hình chỗ nút Option mặc định ấy là hiện menu!

phiền bác nào đổi thành cái icon window media player luôn đi cho anh em đc nhờ :D

Để xem, cái đó cũng đơn giản mà! Dùng icon theo theme đi, rất nhiều theme có icon cho PM đó mà!

kundalini

Hý, đúng là TTpod thật, mình gỡ bản cũ ra thì mới cài được bản này, bằng không nó báo lỗi suốt, nhưng dùng hay thật. Thanks

kieu21

các bác ơi Em cài đặt mọi thứ đều rất oke nhưng cứ một tý nó lại đòi Update! có cách nào tắt nó đi ko ah!

boy_online01

các bác ơi Em cài đặt mọi thứ đều rất oke nhưng cứ một tý nó lại đòi Update! có cách nào tắt nó đi ko ah!
Bạn vào Cài đặt->Tổng quảt. Có chỗ để tắt đấy. Em đang dùng bản Việt hóa.
Ý mình là việt hoá bản này nè.máy mình chưa hack nên chỉ cài được bản này thôi

Bác dùng bản Việt hóa của bác Kienvp cho dễ hiểu, rồi nhét cái skin bác Kienvp tách ra từ cái TTPod của topic này là xong:
http://www.pdaviet.net/showthread.p...5-Việt-Hóa-bởi-SymPViet-(Cập-nhật-02-06-2010)

ducbang1907

ko bác nào đổi icon cho anh em đc nhờ cái nhỉ :(
giao diện đã pro rồi thì làm luôn cái icon wmp cho pro luôn đi chứ :D

boy_online01

ko bác nào đổi icon cho anh em đc nhờ cái nhỉ :(
giao diện đã pro rồi thì làm luôn cái icon wmp cho pro luôn đi chứ :D

Bác tìm hộ em cái themes Windows có icon MediaPlayer đi. Em nhét vào cho. Tìm được mấy cái rồi nhưng chưa ưng cái nào cả.

Ntv_79

ban ui. minh dung may 5233 nhung khi cai may keu loi up

Gõ tiếng Việt có dấu nhé! Nếu bạn đã cài ttpod thì gỡ ra rồi cài bản này nhé! Hoặc down skin mà kienvp đã tách ra ở mấy bài trước rồi copy vào!

Ntv_79

ui, sao ko thấy bài hát nào vậy nè, cập nhật thư viện ở đâu vậy. ấn hoài ko dc

Nhấn nút trái (nó ko có chữ, cứ bấm vào góc trái dưới cùng của màn hình), chọn song, chọn Scan, rồi chọn số 3. Add file and folder, chọn folder chứa nhạc, chọn option, chọn mark, option, và OK thôi!

phamtheanh2801

mấy phiên bản ttpod trước mình có thể scan cả 2 ổ luôn để kiếm nhạc.Sao bản của bạn mình scan là văng nhỷ.Mất thời gian đi tìm foder nữa.