• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows 7 Pro bản nâng cấp

Mình cũng cài phython 1.60 và đang dùng n72 nè. Chạy rất mựỏt bạn à. Cứ thử đi rồi sẽ biết

Chính xác, với bộ phython 1.60 thì bất kỳ phần mềm py nào cài vào đều chạy một cách hoàn hảo

tx186n

Chính xác, với bộ phython 1.60 thì bất kỳ phần mềm py nào cài vào đều chạy một cách hoàn hảo
Mình cũng cài python 1.60 nè nhưng xài pm này vẫn bị out máy của mình là n70 me. Mình đã gỡ bỏ những bộ python khác kquả vẫn như vậy ko biết tại sao nữa Posted via Mobile Device

Mình cũng cài python 1.60 nè nhưng xài pm này vẫn bị out máy của mình là n70 me. Mình đã gỡ bỏ những bộ python khác kquả vẫn như vậy ko biết tại sao nữa Posted via Mobile Device

Vào bộ Libs cũ của mấy ngài copy GRAPHICS.PY Paste vào !:\system\apps\HL

Nếu không được thì tháo thẻ cất đi

Lấy 1 thẻ khác và Format, luôn máy cũng Format
Cài mới lại!
Không được nữa thì:-??:-??:-??:-??

kil

sao mình cài xong nó không hiện lên nền dextop giống bạn vậy chỉ có muc phía dưới thôi.

hbinhlove2003

công nhận mí cái này xài hao pin phết để chạy nền 1 xài có hơn 1 ngày, cái Stiker 2.0 cũnt thế hix.....

locthuyforever

Soft này hay thật, chạy nuột trên n72, nhưng KHi rê chuột vào góc bên trái màn hình nó hiện lên các chương trình như X-plore, duyệt Ucweb, đọc sách... em muốn thay thế các ứng dụng đó bằng các ứng dụng khác được không bác.

công nhận mí cái này xài hao pin phết để chạy nền 1 xài có hơn 1 ngày, cái Stiker 2.0 cũnt thế hix.....

Mình thấy cũng đâu có hao gì đâu! Vẫn bình thường;;)

Soft này hay thật, chạy nuột trên n72, nhưng KHi rê chuột vào góc bên trái màn hình nó hiện lên các chương trình như X-plore, duyệt Ucweb, đọc sách... em muốn thay thế các ứng dụng đó bằng các ứng dụng khác được không bác.

Được chứ, xóa thư mục app nào mà bạn không thích Paste app mà bạn hay dùng sau đó dùng Siêu dịch sửa lại đường dẫn cho nó:D

Đã có phiên bản Full app ở đây. Chạy tất cả app có trong gói:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=77380

locthuyforever

Mình thấy cũng đâu có hao gì đâu! Vẫn bình thường;;)

Được chứ, xóa thư mục app nào mà bạn không thích Paste app mà bạn hay dùng sau đó dùng Siêu dịch sửa lại đường dẫn cho nó:D

Đã có phiên bản Full app ở đây. Chạy tất cả app có trong gói:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=77380

bác làm ơn chỉ tường tận hộ em cái, thấy soft này pro quá nên kết. ý e là làm sao thay các shortcut ngoài desktop bằng các ứng dụng tùy thích của mình như iMedia, TMAdict, Lịch vạn niên... còn TTpod thì có sẵn rồi. Đa tạ bác:D

Caominh171

thế chạy chương trình này có tốn pin không bác?

Mình nghĩ chắc có bạn àh, vì cái này cũng chỉ là pm hỗ trợ, mà bất kỳ máy nào cứ để vài chtrình chạy thường trực thì bao h cũng hao pin cả.

Muốn giao diện đẹp, pro chì chút hao pin cũng đáng. Như mình đây, bên v3 xài HandyShell nè, nó đẹp wá nên hao pin chỉ là... chiện nhỏ :D

Mình nghĩ chắc có bạn àh, vì cái này cũng chỉ là pm hỗ trợ, mà bất kỳ máy nào cứ để vài chtrình chạy thường trực thì bao h cũng hao pin cả.

Muốn giao diện đẹp, pro chì chút hao pin cũng đáng. Như mình đây, bên v3 xài HandyShell nè, nó đẹp wá nên hao pin chỉ là... chiện nhỏ :D

Nhớ tui không? Mới mua máy chỗ cửa hàng của ông nè. mua cái N70 gọi đi tự out chuyển sang MediaPlayer sau đó đổi sang N72 không thối lại tiền, mà thẻ nhớ chỉ đưa có 512. Bó tay=))

anhcoj

Khekhe...Đổi sang N72 mà ko thối lại xiền thì thiệt wá vothien.Đùa chút cho zui... hì . Stop tránh spam
Posted via Mobile Device

Khekhe...Đổi sang N72 mà ko thối lại xiền thì thiệt wá vothien.Đùa chút cho zui... hì . Stop tránh spam
Posted via Mobile Device

Dùng V2 mãi chán rồi, đang định đổi máy sang Box V3 cho xôm tụ, thấy bến đó ít phần mềm Python quá=))

lactinh2002

bac oi cho minh hoi sao 1 so ung dung trong do minh su dung ko dc bac?minh moi tim hieu s60 nen chua ro lam, minh xai 7610.ban co the huong dan chi tiet cho minh dc ko zi?

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

jimmyvn88

bac oi cho minh hoi sao 1 so ung dung trong do minh su dung ko dc bac?minh moi tim hieu s60 nen chua ro lam, minh xai 7610.ban co the huong dan chi tiet cho minh dc ko zi?

7610 thì có 1 số ứng dụng ko chạy đc là đúng rùi, đành chịu thui bạn ah. Bạn nơi rõ là ứng dụng nào nhỉ

boylovebien

bạn ơi mình cài vào nó ko có hình trỏ chuột hay các biểu tượng như trên
mình dùng 6600
thank trước nha

TruBic

Well-Known Member
bạn ơi mình cài vào nó ko có hình trỏ chuột hay các biểu tượng như trên
mình dùng 6600
thank trước nha
lời khuyên chân thành là máy 6600 của bạn ram yếu, ko nên dùng pm này vì nó tốn ram và pin hơn mức bình thường bạn à!