• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Mobile 6.5 5.2.21169 Build 21169.5.0.0 WWE for Blueangel - BETA R3 by EXPLODE

Satan

Hè hè, bản r3 rùi cơ à, mai dow về úp thử xem sao?

vnvn

bị micrsoft lôi vụ ra bản quyền hay sao á , link nào cũng die ~~

nokia123

Link còn sống nhăn đây: http://anonym.to/?http://www.filedropper.com/bawwe650065221169-xplode-r3
Hình ảnh:

Chỉnh sửa cuối:

tampham

có bác nào sài bản R3 này rồi cho ý kiến xem có khác gì không vậy

thangbinh

tình hình là lỗi tin nhắn đã dc sửa rồi, tin nhắn này nọ restore dc rồi :D tốc độ cảm giác nhanh hơn bản trc :D chế độ titanium chạy ngon hơn nữa

Chỉnh sửa cuối:

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình thấy Rom wm6.5 cho BA là nhiều nhất ,kể ra cũng thích thật các bác nhỉ các bác nhỉ;):D:):)

nokia123

có bác nào sài bản R3 này rồi cho ý kiến xem có khác gì không vậy
Tốc độ đã hơn hẳn bản WM6.5 R2 cảm giác tương đương bản WM6.1 V14 của dvh, phần touch cũng mượt mà hơn nhất là trong File Explorer rất trơn tru. mới test 1 ngày chưa muốn quay lại 6.1

xfile2208

Tốc độ đã hơn hẳn bản WM6.5 R2 cảm giác tương đương bản WM6.1 V14 của dvh, phần touch cũng mượt mà hơn nhất là trong File Explorer rất trơn tru. mới test 1 ngày chưa muốn quay lại 6.1

Tuy nhiên phải nhận định rằng BA chưa thích ứng được với 6.5, mới up nhưng sau hơn 4 tiếng đành quay về 6.1 v14 dvha. Tốc độ tuy có cải thiện nhưng vì chưa cài thêm một sort nào, chứ nếu thêm một vài sort thì cũng tắt điện thôi, wifi kém, cài thêm phudongpBar bị che mất pin

thangbinh

Tuy nhiên phải nhận định rằng BA chưa thích ứng được với 6.5, mới up nhưng sau hơn 4 tiếng đành quay về 6.1 v14 dvha. Tốc độ tuy có cải thiện nhưng vì chưa cài thêm một sort nào, chứ nếu thêm một vài sort thì cũng tắt điện thôi, wifi kém, cài thêm phudongpBar bị che mất pin

bậy, em cài vài soft cơ bản như lịch phù đổng, tmcp, keyboard việt, ppshutdown gì đó nữa và thêm đống ext rom kèm theo mà có sao đâu, tốc độ ko thua gì 6.1

xfile2208

bậy, em cài vài soft cơ bản như lịch phù đổng, tmcp, keyboard việt, ppshutdown gì đó nữa và thêm đống ext rom kèm theo mà có sao đâu, tốc độ ko thua gì 6.1

Việc đánh giá nhận định mang tính chất cá nhân, Bậy bạ gì ở đây, mỗi người có một con BA và mỗi người cũng sử dụng tính chất khác nhau, người mới mua, người thì dùng đã lâu những cảm nhận mang tính tương đối, ông thangbinh lấy căn cứ đâu bảo tôi bậy, ăn nói thiếu văn hóa

Diễn đàn là nơi trao đổi, chia sẻ. Các Member nên thận trọng khi post bài, tránh xúc phạm lẫn nhau.

Last edited by a moderator:

Satan

sau 1ngay test, minh thay ban nay toc do dung la nhanh, nhung hinh nhu hao pin hon ban x2 cua sun_dream thi phai!
Posted via Mobile Device

a9hiphop

Mình up lên bàn này thì không thể kết nối với ActiveSync được. Cứ gắn cáp vào là not connection. Thư viện nhạc của WMA không update được. Không biết có bác nào bị lỗi như em không

Satan

ban vao Start Menu -> Settings -> Connetions -> USB Setting, chon them cai Enable advance network functionality. con update library thi minh update van binh thuong ma, ban xem lai coi may da nhan the nho chua rui ha up date nhe!
Posted via Mobile Device

tampham

mình thấy đúng là cải thiện chút ít, nhưng cáci large tittlebar sao bỏ đi vậy, cái xpshut cũng hay mà, hơn nữa sao cái nút X không đóng được chương trình đang chạy mà phải nhờ đến HTC X-button, có bác nào làm cho nó đóng được chương trình đang chạy luôn không

Satan

ban co the cai them sau khi up rom ma! con ve phan dau "X" thi chac ko the dong ma ko co HTC-X Button hoac soft ho tro nao khac dau ban a, neu ma ban da cai HTC-X Button roi thi ban lam nhu the nay, bao dam nhan X 1 fat la no se dong ung dung dang chay : Start -> Settings -> System -> HTC task Manager ->Button, chon them phan Enable the "X" button ... va End programs by tapping "X"
good look!
Posted via Mobile Device

a9hiphop

Mình cũng đã làm như thế rồi nhưng mọi chuyện vẫn như cũ. Thẻ nhớ thì vẫn nhận bình thường. Nếu mình mở đơn từng bài hát trực tiếp từ thẻ nhớ thì được nhưng ko cách nào cập nhật thư viện được.
ban vao Start Menu -> Settings -> Connetions -> USB Setting, chon them cai Enable advance network functionality. con update library thi minh update van binh thuong ma, ban xem lai coi may da nhan the nho chua rui ha up date nhe!
Posted via Mobile Device

Tiện đây cho em hỏi luôn, sau khi up rom xong cài hết mấy cái có trong EXTROM rồi mà em có thấy cái giao diện giống như hình mấy bác nói đâu. Bác nào biết chỉ giáo em với. Nó ra cái giao diện đen thui à chứ ko có mấy bông hoa lửa như trong hình. Kể cả cái button khi bấm cũng ko hiện ra giao diện 3D mà chỉ là classic như bản 6.1 vậy(tuy có to hơn một chút)