• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Mobile 6.5 CE 21849.5.3.0 nhẹ như WM6.1 RAM 23MB Free

ngochoangimsat

pác Hoàng ơi,sau mấy ngày vọc con 6.5 này e hok biết phải nói sao nữa.ưu điểm thì cũng nhiều,nhưng.....hjc hjc.......khuyết điểm thì wa' trời(hok phải là e có ý chê paj j đâu),chắc là do con 02 của e cái CPU Intel(R) PXA270 cùi bắp wa',ram đc 64mb ah
e cài S2U2,inesof phone,incosoft phone và skyfire. ram khj chưa chạy j hết thì còn đc >10mb,chạy 1 2 chuơng trình nó tụt còn có 4-5mb ah,hjc hjc.....muốn vào skyfjre thì pó tai,skyfire nó đòi bộ nhớ trống gần 20mb mà
hjc hjc.....pác ơi,tình hinh như vậy thì e nên làm sao đây hả pác(e rất kết con 6.5 này pác ah)
ah pác ơi,ở bản mới pác có thể để cái chuơng trình window media có thể chạy ẩn đc hok?cái core player khó xài wa'
đây chỉ là ý kiến riêng của e thuj,mong pác đừng pực e
thanks...............

1. Dùng WM6.5 trên Uni Ram 64 Mb thì chấp nhận cay đắng thôi, khôg thì nâng Ram lên 128 mb (phải gửi ra nước ngoài) hoặc quay về 6.1.
2. WM player chạy ẩn bình thường mà.
3. CorePlayer thì là vô đối có gì mà khó dùng (giờ gần như 100% người dùng PPC sử dụng CorePlayer đấy)

d4mt3r

1. Dùng WM6.5 trên Uni Ram 64 Mb thì chấp nhận cay đắng thôi, khôg thì nâng Ram lên 128 mb (phải gửi ra nước ngoài) hoặc quay về 6.1.
2. WM player chạy ẩn bình thường mà.
3. CorePlayer thì là vô đối có gì mà khó dùng (giờ gần như 100% người dùng PPC sử dụng CorePlayer đấy)

ac ac.....sao lại phải ra tận nc ngoài hả pác???ở VN mình ko up đc am 128 ha pác?:-/

CuongSuper

ac ac.....sao lại phải ra tận nc ngoài hả pác???ở VN mình ko up đc am 128 ha pác?:-/
Hình như ở VN cũng có mấy chỗ nâng ram 128 đấy, bác cứ mang thử đi xem ntn.hehe. chắc cũng phải dùng đc mấy ngày hi hi

d4mt3r

Hình như ở VN cũng có mấy chỗ nâng ram 128 đấy, bác cứ mang thử đi xem ntn.hehe. chắc cũng phải dùng đc mấy ngày hi hi

thế thì thuj,ạ mà dám chứ:-/
mà hình như con core player ko cắt đc nhạc để làm nhạc chuông nhỉ các pác
e quen dùng audio manager bởi vì nó có phần cát nhạc làm nhac chuông
pác nào biết thì chỉ e với
thanks...............

ongtieu

sao mình dùng bản rom này,máy không nhận thẻ nhớ nhỉ,tưởng hư máy.up lại mấy bản rom khác thì nhận bt
va hay bị đơ phần tin nhắn

d4mt3r

minh da up thu tren con o2 exec roi, giao dien dep,nhung luc up xong ko thay the nho dau ca

hehe............cái này e cũng bị như pác
chỉ cần pác khi khởi động thì rút thẻ nhớ ra,sau khj màn hình hiện lên biểu tượng wm 6.5 ngay lúc đó pác đút thẻ vào là ok ngay
lúc đầu e cũng hok wen với việc này lắm,nhưng riết cũng thành wen
hok biết có ai bị như vậy nữa hok? hay là do máy của e nó bị lag???hjc hjc...........

duy_sadi

mình cũng bị như thế nhưng khởi động như bạn nói cũng chả thấy thẻ đâu?
thẻ nhớ xài bình thường up rom này vào là ko nhận!bản rom thì đẹp nhưg k biết sao?

d4mt3r

mình cũng bị như thế nhưng khởi động như bạn nói cũng chả thấy thẻ đâu?
thẻ nhớ xài bình thường up rom này vào là ko nhận!bản rom thì đẹp nhưg k biết sao?

trong settjng có phần cài đặt cho SDSH đóa,pác vào cài đặt cho nó,roài thử khởi động lại.nếu ko đc thì thử làm theo hướng dãn của tui như ở trên
ps:eek:ài xài 6.1 của TML hoặc của pdaviet cho nó ổn pác ơi......................