• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile v1.04 (update) quá tuyệt vời

anhtamhcm

Một cái chết bi thảm của X-plore đang cận kề khi WinFile đã xuất hiện như cỗ máy thời gian xuất hiện giữa thời trung cổ>:)>:)>:)

Tác giả người Ý (By Memory) đã tạo ra pm độc đáo này

Trong phiên bản 1.04 đã dần lộ diện các tính năng chuyên ngiệp trên cả tuyệt vời - độc đáo. Không một trình quản lý Files nào có!

Thêm 7 tính năng Pro

Xem trước thông tin và giải nén trực tiếp trên WinFile các tệp sau:
1. aif
2. gif
3. mbm
4. sis
5. zip
6. jar
7. DTA

Ngoài ra đã tích hợp sẵn 7 giao diện cool, các bạn có thể thay đổi thoải mái

Việt hóa xong cái WinFile v1.04 choáng hết cả đầu >> Còn khá nhiều tiếng Ý, đụng vào là Erro

NGUYENTRANDUNG

Hay wá thanks anh Tám phát. À. Mà Winfile 1.03 của anh em dùng trên N70 bị lỗi fonts ra toàn ô vuông:( Để test xem cái nì đã:D

anhtamhcm

Hay wá thanks anh Tám phát. À. Mà Winfile 1.03 của anh em dùng trên N70 bị lỗi fonts ra toàn ô vuông:( Để test xem cái nì đã:D

Bản này không chê vào đâu được. Hiện tại tác giả đang phát triển thêm rất nhiều tính năng. Hy vọng những phiên bản sau sẽ có phần Lang như Siêu dịch >> đỡ nhức đầu>:)

vokhanhyen

Bản này không chê vào đâu được. Hiện tại tác giả đang phát triển thêm rất nhiều tính năng. Hy vọng những phiên bản sau sẽ có phần Lang như Siêu dịch >> đỡ nhức đầu>:)
Posted via Mobile Device
Chẳng lẽ 1 cái công ty loneycat game lại phải đi thua 1 cá nhân sao?Điều này xem chừng có vẻ hơi vô lí...

NGUYENTRANDUNG

Ặc.Ặc...Vẫn lỗi phông anhtam ui:-??:-?? Trong ứng dụng còn cả đống tiếng Ý. :-?Lần này chắc phải qua Ý học 1 khoá về dịch nốt số còn lại:D:D:D

bossman

Posted via Mobile Device
Chẳng lẽ 1 cái công ty loneycat game lại phải đi thua 1 cá nhân sao?Điều này xem chừng có vẻ hơi vô lí...

Cái chính bảo mật của loneycat ngày càng cao mà PM mới này cũng hay có cơ hội nâng cao phát triển lắm, ý anhtamhcm chắc là như thế bạn à!

Nhân tiện cho em hỏi anhtamhcm anh dùng font gì để hiển thị tốt chương trình này vậy bật mí cho anh em dc ko?

anhtamhcm

Anh giới thiệu hơi lố, thời giờ hiện đại quá rồi >:)

Hãy cài vào dùng rồi sẽ biết có "giới thiệu lố" không đối với một phần mềm mới ra lò mà đầy tính năng như WinFile

Posted via Mobile Device

Vokhanhyen dùng QD làm sao biết được những tính năng tuyệt vời của WinFile mà phát biểu linh tinh.>:) => Đừng xem thường 1 cá nhân

Ặc.Ặc...Vẫn lỗi phông anhtam ui:-??:-?? Trong ứng dụng còn cả đống tiếng Ý. :-?Lần này chắc phải qua Ý học 1 khoá về dịch nốt số còn lại:D:D:D

Máy anh dùng không bị lỗi phông

hitago

De nghi bac tam giup anh em sua loi font di.T0an o vuong khong ah.Ca 2 phien ban rui.Bac dung font gi vay?
Posted via Mobile Device

anhtamhcm

De nghi bac tam giup anh em sua loi font di.T0an o vuong khong ah.Ca 2 phien ban rui.Bac dung font gi vay?
Posted via Mobile Device

Tôi dùng mọi fonts đã có trên diễn đàn như 2in1, tahoma, Unicoe... Không vấn đề gì (Nokia 6681)
Đã có riêng topic giải đáp thắc mắc Fonts. Bạn vào đó mà tìm hiểu.

Post bài không dấu bị Del lúc nào không hay đấy!!!

hoanghuy16vn

Máy bạn hitago có ô vuông là font đang dùng không chuẩn Unicode. Mình dùng không bị lỗi font gì cả rất tuyệt. Bạn vào chuyên mục font mà tìm font do anh Đào Quang Sự post lên đó. Lần sau nhớ gõ tiếng Việt nhé !

Chỉnh sửa cuối:

hitago

Sori vi post bai bang s60 nen khong go tieng viet duoc. Tui cung xai font 2in1 tu truoc gio roi ma khong duoc.Xem lai chinh xac font gi di bac. Cam on bac nhieu.

Posted via Mobile Device

hoanghuy16vn

Bạn hitago dùng máy gì? Nếu là N70-72 thì dùng font của anh Sự còn dùng máy 6630, 6680, 6681 thì dùng font của mình đã post ở bên chuyên mục font đó. Nhớ xoá bỏ font cũ trước khi cài font mới nhé

AquaSta

Moderator
Hãy cài vào dùng rồi sẽ biết có "giới thiệu lố" không đối với một phần mềm mới ra lò mà đầy tính năng như WinFile
Ha ha, em trêu anh :)), chứ từ bản WinFile 1.03 trước anh Việt hóa em đã được anh chỉ bảo về nó rồi

Vokhanhyen dùng QD làm sao biết được những tính năng tuyệt vời của WinFile mà phát biểu linh tinh.>:) => Đừng xem thường 1 cá nhân
Đúng vậy, nhiều người giỏi lắm không thể xem thường được dù họ chỉ làm việc một mình, như anh chẳng hạn :p

Máy anh dùng không bị lỗi phông
Máy em cũng vậy, không bị sao b-)

hitago

Bạn hitago dùng máy gì? Nếu là N70-72 thì dùng font của anh Sự còn dùng máy 6630, 6680, 6681 thì dùng font của mình đã post ở bên chuyên mục font đó. Nhớ xoá bỏ font cũ trước khi cài font mới nhé

Minh dung n70,f0nt 2in1 vo dung

Posted via Mobile Device

hoanghuy16vn

Minh dung n70,f0nt 2in1 vo dung
Posted via Mobile Device
Vậy thì dùng font của anh Đào Quang Sự post lên đó. Font chuẩn nhất cho N70-72 hiện nay đó. Còn chờ gì nữa bạn? Download về rồi cài thôi

vokhanhyen

Posted via Mobile Device
Miễn bình luận.Nhg theo e đc bjết xplore phát triển cho 3rd thì đỉnh cao vô đối.