• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WinFile v1.04 (update) quá tuyệt vời

ngocthanhdhgtvt

Anh Tâm và các bạn giải đáp giùm : tại sao khi mở Winfile rồi vào giải phóng bộ nhớ hay thông tin hệ thống... đều bị treo máy. Phải gở Pin ra restart nó mới chịu. Trong khi đó thì X-prore không bị trường hợp trên
híc, pm quän lý file thì chî nên dùng 1 thôi. Win file và xplore kèn cüa , bån thích pm nào thì dùng pm dó, dùng chi 2 pm , phí ram .hjc

Posted via Mobile Device

lam on viet hoa cho em phan mem nay di anh dung oi

Một cái chết bi thảm của X-plore đang cận kề khi WinFile đã xuất hiện như cỗ máy thời gian xuất hiện giữa thời trung cổ>:)>:)>:)

Tác giả người Ý (By Memory) đã tạo ra pm độc đáo này

Trong phiên bản 1.04 đã dần lộ diện các tính năng chuyên ngiệp trên cả tuyệt vời - độc đáo. Không một trình quản lý Files nào có!

Thêm 7 tính năng Pro

Xem trước thông tin và giải nén trực tiếp trên WinFile các tệp sau:
1. aif
2. gif
3. mbm
4. sis
5. zip
6. jar
7. DTA

Ngoài ra đã tích hợp sẵn 7 giao diện cool, các bạn có thể thay đổi thoải mái

Việt hóa xong cái WinFile v1.04 choáng hết cả đầu >> Còn khá nhiều tiếng Ý, đụng vào là Erro
anh lam on viet hoa dum em cai nay em cam on anh nhieu lam ''khoa may Lock-M[1].1.57D'' 0972707020

Chỉnh sửa cuối:

nguyenducanhdl

cho em hỏi phải sài font nào để hiển thị tiếng việt winfile 1.04 vậy? bác nào có font up lên dùm em với:!

anhtamhcm

cho em hỏi phải sài font nào để hiển thị tiếng việt winfile 1.04 vậy? bác nào có font up lên dùm em với:!

Muốn không dùng fonts tiếng Việt thì cài bảng English (Seach Google):D (Nhưng bản English khi dùng hay bị treo máy)

nguyenducanhdl

Thứ nhất Em phục cái tài Việt hóa của bác, thứ 2 em ngu tiếng anh chứ sài bản english thì nói làm gì.
@jimmy: em là newbile mà bảo em lục lại mấy bài trước chắc chết em bác ơi! Với lại con em đang nhỏ nó khóc suốt, ko có time search:(

jimmyvn88

Thứ nhất Em phục cái tài Việt hóa của bác, thứ 2 em ngu tiếng anh chứ sài bản english thì nói làm gì.
@jimmy: em là newbile mà bảo em lục lại mấy bài trước chắc chết em bác ơi! Với lại con em đang nhỏ nó khóc suốt, ko có time search:(

bạn dọc lại các trang 1, 2 ,3 ,4 của bài này xem có ko nhéX-(

TruBic

Well-Known Member

sao bạn nói gì lung tung vậy bạn .con cái gì ở đây?

onlylove80

anh Tam oi? khi em mở file ảnh *gif(ảnh động) để xem thì nó lại tự động giải nén là sao hả anh?? em thử mọi cách mà kg thể xem đc anh ạ ..thêm nưa là khi send qua Bluetooth thì lại kg hiển thị dung lượng gửi ... đi sâu vào thì thấy toàn ytali...

chipcoi88

anh Tam oi? khi em mở file ảnh *gif(ảnh động) để xem thì nó lại tự động giải nén là sao hả anh?? em thử mọi cách mà kg thể xem đc anh ạ ..thêm nưa là khi send qua Bluetooth thì lại kg hiển thị dung lượng gửi ... đi sâu vào thì thấy toàn ytali...

theo mình thì pm này hay nhưng kô hoàn thiện = xplore đâu bạn ah.cứ xài xplore là vô đối

MinhThang

Manager
theo mình thì pm này hay nhưng kô hoàn thiện = xplore đâu bạn ah.cứ xài xplore là vô đối

Mỗi pm có mỗi chức năng khác nhau, chẳng cái nào giống cái nào pm này có những cái mà X-Plore không có đấy bạn, test thử chưa.

ngocthanhdhgtvt

Mỗi pm có mỗi chức năng khác nhau, chẳng cái nào giống cái nào pm này có những cái mà X-Plore không có đấy bạn, test thử chưa.

Hjc. Winfile 1.04 đa tín
h năng. Nhưng xplorer nhỉnh hơn. Đã test khi cho cấ 2 cùng giải và nén file-2mb-xplore nhanh hơn winfile khoảng 2phút. Khi vào e/ syetem/ libs .Thì xplore vào rât nhanh . Còn winfile fải chờ nó đọc . (20 gjây). Chứng tỏa xplore mạnh hơn. Nhưng winfile đa tính năng. Hjc . Hòa nhau

Posted via Mobile Device

nói chung là kết hợp cả 2 mà dùng !:-/
Dòng máy s60 v1@v2 chạy châm bỏ mẹ(7610@6600) . Dùng cả 2 à. hjc. Phí bô nhớ . Năng máy.

Posted via Mobile Device

anhtamhcm

Dòng máy s60 v1@v2 chạy châm bỏ mẹ(7610@6600) . Dùng cả 2 à. hjc. Phí bô nhớ . Năng máy.

Posted via Mobile Device

Nói chung dân ít động não thì X-plore là lựa chọn số 1. Còn dân Pro thì nên dùng WinFile:D

ngocthanhdhgtvt

Nói chung dân ít động não thì X-plore là lựa chọn số 1. Còn dân Pro thì nên dùng WinFile:D
em hiểu anhtam muốn nói gì: ngừời dùng winfile là ngừời có đầu óc sáng suốt và hiểu biết rộng. Còn kẻ dùng xplore là kẻ nông cạn. ac chưa chắc. Mà Cũng đúng vì đây topis của anh mà.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

em hiểu anhtam muốn nói gì: ngừời dùng winfile là ngừời có đầu óc sáng suốt và hiểu biết rộng. Còn kẻ dùng xplore là kẻ nông cạn. ac chưa chắc. Mà Cũng đúng vì đây topis của anh mà.

Posted via Mobile Device

Stop! Không bàn luận vấn đề nhạy cảm dễ gây mất đoàn kết anh em nhé!

ngocthanhdhgtvt

Thôi vấn đề này em cũng ko dám nói nhiều.Anh em trog pdaviet tự hiểu và thông cảm cho nhau là ok, sorry anhtam và mọi ngừời . Chỉ vậy thôi. NO SPAMS
Posted via Mobile Device