• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM2005 CHO CÁC DÒNG HP iPAQ

ddonline

HP ipaq 6315 có up lên 2005 được hok?

các bác cho em hỏi HP ipaq 6315 có up lên 2005 được hok nhỉ ?

cachep2006

Chừng nào có mình sẽ báo !

hok bác nào trả nhời iem seo :-/

vẫn mãi là WM2003 mà thôi bạn ah ! Ko có phiên bản WM2005 dành cho dòng này đâu

Tham khảo:

http://h20000.www2.hp.com/bizsupport/TechSupport/SoftwareIndex.jsp?lang=en&cc=us&prodNameId=430121&prodTypeId=215348&prodSeriesId=430120&swLang=8&taskId=135&swEnvOID=1087

Tương tự như MEM: digikni

Link tham khảo:

http://h20000.www2.hp.com/bizsupport/TechSupport/SoftwareIndex.jsp?lang=en&cc=us&prodNameId=349048&prodTypeId=215348&prodSeriesId=349042&swLang=8&taskId=135&swEnvOID=1087

Bạn pyramid124 Cần Rom Gốc của dòng nào vậy bạn ?

Thân !

Chỉnh sửa cuối:

StreetCat

Rom tiếng Anh cho dòng rx4240

Chào các bác!
Em có 1 chú rx4240 WM 5.0 bản tiếng Hàn. Hiện tại thì hình như là WM 5.0 cho dòng này là cao nhất rồi. Có phải vậy không các bác?
E muốn chuyển từ tiếng Hàn sang tiếng Anh thì làm thế nào ạ? Có bác nào có WM 5.0 English version thì cho e với. Tiện thể các bác hướng dẫn cho e cách chuyển đổi ngôn ngữ cho dòng này với. Có thể "uprom" cùng phiển bản nhưng khác ngôn ngữ không ạ. Rất mong được chỉ giáo vì thông tin về em rx4240 này ít quá.
Cảm ơn các bác nhiều.
StreetCat

clark

Boot screen

Mấy bác ơi,em chỉ mới sài con Hp 19... không hiểu tại sao khi khởi động thì nó đứng ở màn hình boot screen luôn,nó chạy hết,nhưng không chuyển qua hình khác.Không báo xạc được,khi cắm vào PC thì cũng lên nhưng cũng đứng ở boot screen.Mong các bác giải đáp cho em con không con HP của em nằm 1 xó mất.Thanks

Đây là lần đầu vào diễn đàn nên có post sai thì các Mod bỏ qua cho.

autocen

Nhờ giúp đỡ về Up ROM!

Em đang dùng Ipaq 3845, lên trang web của HP down bản ROM đúng cho máy về up thì bị tình trạng sau:
Sau khi dùng dây sync usb, backup xong, update xong, đến lúc cuối cùng nó báo là "disconnect battery" thì em không biết làm thế nào nữa. Đành phải reset lại --> thì lại thấy mọi thứ vẫn nguyên chẳng có gì thay đổi cả(tất cả các phần mềm cũng không đổi luôn). Sau khi vào file explorer thì mới thấy đã có thêm 1 phân vùng Ipaq file store khoảng 6MB được tạo ra. Điều khó chịu là bây giờ em không thể nào can thiệp(ghi file, cài phần mềm..) vào phân vùng này!:((
Vậy xin hỏi các bác là:
- Em đã làm sai gì khi up mà lại không up thành công, mọi thứ vẫn như cũ?
- Làm sao để xỏa bỏ cái phân vùng Ipaq file store?

Thanks

tantantan

các bác ơi em cũng hỏi như bác trên gì kia con 6365 có up lên 2005 đươc không vậy? up được thì up bản nào là tốt nhất vậy?

huyvu2611

mình đang xài HP ipaq h 6340 nhưng là bản tiếng Đức , có cách nào giúp mình chuyển sang tiếng Anh được không , hoặc là tiếng Việt ..máy đang xài w2003. thân chào .và cảm ơn

hoang1viet

giúp em với Bác quang ơi.... hp 6365 có w2005 chưa vậy..em có 1 con cứ bị tự HR hoài..mất dữ liệu liên tục..ko biết tại sao..em ko thấy ban w2005 cho nó..Bác có cho em xin nhé..cám ơn nhiều.:|:|

trum_dau

http://download.yousendit.com/6EE6CA283DE37E8F

Link down Rom con HP hx2410 em down hỏng được anh ơi! Anh còn link nào khác không vậy?

6260

cần rom 2003 cho hp5450 bác nào có giúp mình với ! thanx nhiều lắm

dinhnn

Em tìm hoài mà vẫn chưa thấy rom mới cho HX2700, liệu thằng này có khả năng lên WM06 không. Cái rom hiện có của nó hình như là WM05.

Nếu ai biết vui lòng chỉ giúp em.

Cảm ơn

tnchien2000

Em muốn up rom cho con O2 XDA IIs thì có được không? các bác có link down cho em xin với.Xin cảm ơn.