• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.1 CHO HTC WIZARD (CE OS 5.2.20764 Build 20764.1.4.3 PV)

aglthien

bác xem lại dùm e cái ạ. em ko vào username để có thể down dc.
Lưu ý:
Để tải ROM, các Bạn sử dụng Username và Password chung là PDAVIET
Password giải nén:phamnhatthanh

sao chang co ai noi gi het vay ta! bun`

sao kko thay ai noi gi het vay ta. mod lam gi di .....

Last edited by a moderator:

myni18

Đã pm cho mod post bài này, mod đã onl nhưng ko biết đã xem chưa....hãy có trách nhiệm với bài post của mình, ko thì del luôn topic đi ah, chứ sticky nó lên mà down ko dc j ca :)

aglthien

dung oi mod không muốn tiếp nhận nũa nhưng ai đã down về rồi thì up lên lại cũng đựoc mà

tomngoan

CAC BAC OI CHO MINH HOI SAO MINH GO USER VA PASSWORD PDAVIET MA SAO KHONG DOWN VE DUOC VAY. BAC NAO BIET CHI MINH VOI NGHE.

saito

MOD Ở CÁI DIỄN ĐÀN NÀY NGỘ GHÊ NHỈ LINK THÌ DOWN KO DC,PASS SAI MÀ VẪN CỨ ĐỂ CÁI TOPIC LÊN ĐẦU 1 CÁCH VÔ TRÁCH NHIỆM

khach274

Xin hỏi mình tải nhưng không tải được
Nó yêu cầu mật khẩu.
Mật khảu sẽ là "PDAVIET" hay "pdaviet" hay là như thế nào, mình tải bằng IDM

xuandung11a2

Well-Known Member
Hiện các Host cũ của PDAVIET đã hết hạn sử dụng nên link cũng không còn.Mọi người thông cảm chút đi.
-PS:Thanhloc1989saito xem lại ngôn từ đi nhé.

lenamtien

Bó tay với các mod luôn. Nếu link đã ko còn tồn tại, vậy cái topic để làm gì cho chướng mắt vậy nhỉ...???