• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[WM6.1] NEW WM6.1 BUILD 21055 CE OS 5.2.21055.1.6.8 FOR HTC DIAMOND

Status
Không mở trả lời sau này.

tuuquy

Ôi giời may quá. Đang định up thì đọc đc reply của bác.

He he, em cũng vậy. Đành chờ V03 vậy.
Còn lỗi ko báo tin nhắn như bác bảo thì bác thử vào regedit xem HKLM \ Drivers \ BUILTIN \ RIL: DisableSMSWakeUpEvent để là "0" chưa.

Khoa_ha

Đã có link download V03 các chức năng đã được test kỹ. Hoạt động rất nhanh và mượt. :p

miror1102

hòi xưa xài atom exec bác khoa hà trùm, giờ bác mơí chuyển xài diamond hả?mình vừa đổi diamond xong. hên lại có pác ở topic này...

paulus_ii

Phải thử liền thôi Rom đẹp quá. Cám ơn các bác nhiều, cứ tưởng không còn ai có hứng với Diamond nữa chứ......

heobanhki

cả tuần đi tìm rom up mà chẳng đc cái nào ra hồn... cuối cùng lại về của bác :)) tìm đc mấy cái hay... ae check thử coi :)) cái mới nhất đẹp nhưng ko chạy là thiếu memory =))

http://hotfile.com/list/93325/99ab7ab

đúng rồi. rom này mới up xong tui muốn té ngửa, đẹp kinh hồn mà sài hổng được. ram cũng cỡ 98%
kinh.
ai thich thì vo dây nghiên cứu nha.
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=517300

Chỉnh sửa cuối:

paulus_ii

vì lý do cá nhân nên tớ không up rom lên nữa.

Ái chà chà tiếc quá đi, mấy hôm nay máy mình chạy em ru, không biết các bạn thì sao....phải nói là bác làm rom đẹp quá...không chịu nổi........rất tiếc là bác ko làm nửa hic ,,.....,,...hic:(:)(:)(:)(:)((

tinhbana

Rom đẹp, ổn định. Tiếc là bộ Office không được tích hợp để đủ tính năng cơ bản của PPC=D>=D>

tinhbana

và cũng đáng tiếc là bác Khoa_ha không còn up rom nữa. Cám ơn bác đã đóng góp cho AE trong diễn đàn =D>=D>=D>=D>

tuuquy

Chài... Buồn quá :(. Ngày em quyết định và up ROM của bác Khoa_ha thành công thì cũng là ngày thấy lời chia tay up ROM của bác ấy trên 4rum.
Cảm ơn bác thật nhiều. Bản ROM này em up xong rồi và thấy thật tuyệt.

Status
Không mở trả lời sau này.