• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5.5 BUILD 23557 FOR DIAMOND [IPHONE VERSION]

Khoa_ha

Tớ dùng từ hôm đến giờ gần 1 tuần rồi chưa hề biết đơ là gì bạn cần phải xem lại cách dùng nhé!

unvain

đúng vậy mình quên thêm 1 package nên không ADD được contact từ call history vấn đề này đã được giải quyết trong build mới 23563 mà mình sắp đưa lên!:))

Hi vọng bác cho ra lò sớm. Tớ dùng mấy hôm nay thấy rất ổn, thks

lhduongolala

bác Hà ơi, bác build bản 6.1 mà energyROM di bác, máy bản 6.5 chạy chạy rất mượt, nhưng Ram ít quá. Cảm ơn bác nhiều!!!

tuxedo075

Tớ dùng từ hôm đến giờ gần 1 tuần rồi chưa hề biết đơ là gì bạn cần phải xem lại cách dùng nhé!

em up rom cũng như cách dùng bình thường , đều up từ bộ nhớ máy chứ ko qua pc , bản energy của bác em dùng lại thấy ổn hơn , cũng khó hiểu thật

heobanhki

mặc dù kg thích cái giao diên ifone, mình đã tắt nó đi và cài HTC home, nhưng mình dùng thấy ổn, ít ram, vuốt mượt, ít hao pin, icon đẹp ( nhưng nếu để 4 cột thì hay hơn - cái này có soft nên không bân tâm ). chưa test gps, co vẻ là ổn.
nói chung đây là 1 bản đáng và nên dùng .

menu 4 cột

kg thích cái giao diện ifone, cài HTC home $ SPB pocket plus

call history

Chỉnh sửa cuối:

duytien124

mặc dù kg thích cái giao diên ifone, mình đã tắt nó đi và cài HTC home, nhưng mình dùng thấy ổn, ít ram, vuốt mượt, ít hao pin, icon đẹp ( nhưng nếu để 4 cột thì hay hơn - cái này có soft nên không bân tâm ). chưa test gps, co vẻ là ổn.
nói chung đây là 1 bản đáng và nên dùng .

menu 4 cột
cho mình xin soft biến 3 hàng thành 4 hàng icon đi bạn !!!

Last edited by a moderator:
Bạn nói rõ tên file ra xem nào, nói chung chung quá. Thường thì các KTV chỉ úp file rom RUU_signed.nbh lên thôi chứ không kèm tools úp đâu, ban extract bản rom Ship ra bằng WinRAR để lấy tools úp nhé...

P/S: Bạn nên post bài bằng tiếng Việt nhé, edit lại bài trên đi... Thanks.

paulus_ii

đang chờ từng ngày đây bác ơi....nhanh tay cho bà con mừng....rom này đẹp lại ko treo máy ...hay quá chừng....

duytien124

xài khá ổn !! chỉ có điều vào phần tin nhắn đôi khi bị đứng máy phải reset lại, đôi khi nó bị giật giật trong phần tin nhắn !!!

AGlove

chỉnh ko còn rung khi nhấn vào 1 file nào đó nằm ở mục nào vậy bác? mấy bản trước thì e tìm thấy mục TouchFlo, còn bản này lại ko thấy
còn file task manager cũng ko tìm thấy, bác nào chỉ e với

Chỉnh sửa cuối: