• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 (Core 21501) WWE cho O2 Stealth

Dark5189

bàn phím dialpad của nó bị trắng xoá 1 số phím...ko bít có ia bị như tớ ko ?

Dark5189

hjx ! Bùn thiệt..chắc quay về với ROM 5.0 wa' ! Lỗi lia chia ! Chạy cũng chậm nữa

chelsea12a

em thì ko bị sao nhưng giờ bị cái lỗi ko up được rom với lại hardreset, nó cứ báo
Battery power is under 50 percent bác nào giúp với

mrcao10031

em thì ko bị sao nhưng giờ bị cái lỗi ko up được rom với lại hardreset, nó cứ báo
Battery power is under 50 percent bác nào giúp với

Thế thì bác sạc pin đầy vào rồi hãy Up, nó báo là dung lượng pin còn dưới 50% nên không cho Up đấy mà. Nếu bác sạc pin đầy rồi mà nó vẫn báo như vậy thì em... không biết :D =))

THINK

úp lại 6.1 cho nó lành, chờ build hoàn chỉnh thôi :D

đề nghị chủ topic cho thêm mấy píc minh họa nhé ,...:)

muadaunguon

mình uprom nay cũng bị trắng backspace của dialpad. bản rom này mất một lúc đầu chạy chậm nhưng mấy hôm sau thì lại nhanh. được cái tiết kiệm pin.nói chung các thứ khác chạy tốt. sau khi up xong phần program trong memory còn 26MB. Mình đã up bản rom mới 21232 thì chạy tốt hơn bản này, đã fix được những lỗi trên nhưng program trong memory còn 24MB

chelsea12a

ko được bác ạ, nó vẫn báo lỗi đấy khi mình up cái rom download ở seeo2 về, format xong đến đoạn bắt đầu up thì nó lại bào cái Battery power is under 50 percent, chẳng hiều sao

theoleo

các bác ơi,lam sao khắc phục lỗi tắt man hình của win 6,5,cứ tắt màn hình là nó tự tẳt luôn...
:((

giangtroi

các bác cho em hỏi con 02stelth này của em. khi bật nguồn thì treo ở chế độ test mode. mong các bác