• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[WM6.5] Energy ROM Edition - V6 [Build 21844]

Theo bạn Bản Energy ROM này như thế nào?

• Total voters
    19
  • Poll closed .

infovnn

cho mình hỏi ai sài bản ROM này kết nối 3G được không. Mình không thể kết nối 3G có bản ROM nào sài được 3G giới thiệu mình luôn nha. thanks.

duytien124

bản Rom này kết nối 3G tốt bạn ạ !!!! dùng dùng lâu rồi , thấy rất ổn định !!!!

kaka_86

cảm ơn anh.bản Rom rất nhanh.không có lỗi gì xảy ra.chỉ cần cài thêm cái Tachi_Phone_Canvas_Knoop_v2d (tên người gọi rõ)và htc_connection_setup_1_5_37142_1 (config GPRS) mà anh đã cho là ok hết rồi.các anh nên chuyển sang Rom này dùng.^^

duytien124

cảm ơn anh.bản Rom rất nhanh.không có lỗi gì xảy ra.chỉ cần cài thêm cái Tachi_Phone_Canvas_Knoop_v2d (tên người gọi rõ)và htc_connection_setup_1_5_37142_1 (config GPRS) mà anh đã cho là ok hết rồi.các anh nên chuyển sang Rom này dùng.^^

Tachi_Phone_Canvas_Knoop_v2d (tên người gọi rõ) . cái này giúp cho nền của cuộc gọi đến và cuộc gọi đi có thể thấy rõ số phải không bạn !?? nếu phải thì bạn cho mình phần mềm này luôn nha !!

duytien124

không !! Rom này mình up lâu rùi ; mới sửa ổ đĩa cứng nên mất dữ liệu chứa trong nó, nay phải down lại !!!

kaka_86

ROM này lúc gọi điện tiếng nhỏ quá.up rom khác hết luôn.có ai bi bị như mình không

arsenal777

mình đang được cho 1 em
đang ùng rom này
sao bh mình cắm vào máy tính để sync ko được vậy
trước dùng con cruiser vân sync bt h thì ko hiểu sao ko được mà máy tính chỉ nhận là 1 unkown deci
ko úp rom được
có bác àno biết ko chỉ em cái
ko biêt do là em cài máy tính hay là j nữa
h ko nhận sync
hôm trước em mod thế anof tỏng máy tính lại nhận nhung h timg mái ko được
bác nào cao tay chỉ em cái

viebboy

anh ơi, sao e copy mấy cái file .jar và .jad vào ko chạy dc vậy, hình như bản room này chưa cài java hả?. ai biết link java mobile down ở đâu chỉ e vs, e có down 1 bản cho máy tính nhưng ko cài vào được. Nó bắt chạy application first mà e ko biết chạy cái gì, ai giúp em vs coi

Chỉnh sửa cuối:
anh ơi, sao e copy mấy cái file .jar và .jad vào ko chạy dc vậy, hình như bản room này chưa cài java hả?. ai biết link java mobile down ở đâu chỉ e vs, e có down 1 bản cho máy tính nhưng ko cài vào được. Nó bắt chạy application first mà e ko biết chạy cái gì, ai giúp em vs coi

cài cái này xem sao,có gì mình tính tiếp nha http://www.4shared.com/file/20182012/b5ef858a/weme-midp20-wm2003-arm_22.html?dirPwdVerified=a6bd5ac9
Nếu Đời Không Có Chữ Nếu

hth

Em gửi Bluetood k dc ạ, nó báo lỗi "cannot conect to the OBEX device. It is either not acsessible or does not support selected service"

duytien124

Em gửi Bluetood k dc ạ, nó báo lỗi "cannot conect to the OBEX device. It is either not acsessible or does not support selected service"

mình dùng bản Rom này lâu rồi, thấy bình thường, dùng bluetooth bình thường mà , bạn up lai xem sao, có thể là lỡi do quá trình down hay up rom !!!

langtuvotinh151

Có bác nào biết cách fix lỗi khi co người gọi đến số điện thoại màu đen bi trùng với skin nên rất khó nhìn.......
Em la newbie rất mong mọi người support

kinh81

Bác ơi làm cách nào gửi MMS được vậy? chỉ giúp với. thank's