• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V17A (Core 21193) - ETEN X800

PhamQuang

Manager
ROM WM6.5 V17A - ETEN (Glofiish) X800

=== CE OS 5.2.21193 Build 21193.5.0.0 ===

Phiên bản ROM WM6.5 V17A dành cho ETEN X800:
- Phát triển trên cơ sở OS ROM WM6.0 của ETEN X800: 0473
- Thay đổi XIP và SYS từ WM6.5 (Core 21193) nguồn từ XBETA.
- V17A là ROM Clean

ROM WM6.5 với Core 21193 chạy khá nhanh và ổn định.

LINK TẢI ROM V17A (X800):

* RapidShare:
Mã:
http://rapidshare.com/files/212668094/ETEN_X800__WM6.5__V17A__B21193.rar
Mã:
[I]Pass.: [COLOR="Silver"]PhamQuang[/COLOR][/I]

fouade

Xin vui lòng
Chúng tôi cần ROM WM6.5 v07 cho X650 và nhanh hơn và tốt hơn so với V06

Với việc xóa tài khoản của các chương trình, thị trường, điện thoại của tôi microsoft, msn tiền

Để trở thành rất nhanh

tuanvinh

ROM WM6.5 V17A - ETEN (Glofiish) X800

=== CE OS 5.2.21193 Build 21193.5.0.0 ===

Phiên bản ROM WM6.5 V17A dành cho ETEN X800:
- Phát triển trên cơ sở OS ROM WM6.0 của ETEN X800: 0473
- Thay đổi XIP và SYS từ WM6.5 (Core 21193) nguồn từ XBETA.
- V17A là ROM Clean

ROM WM6.5 với Core 21193 chạy khá nhanh và ổn định.

LINK TẢI ROM V17A (X800):

* RapidShare:
Mã:
http://rapidshare.com/files/212668094/ETEN_X800__WM6.5__V17A__B21193.rar
Mã:
[I]Pass.: [COLOR="Silver"]PhamQuang[/COLOR][/I]
em không tải rom mới này được bác quang ơi

ctheanh

Cám ơn bác Quang nhưng mà quả thật là quá tốn Ram nên chậm kinh khủng.Em mới up thử nên mới thấy 1 lỗi là mấy cái nút lên xuống với qua trái qua phải hình như đổi chỗ cho nhau thì phải.
Công nhận là đẹp và mịn màng nhưng có vẻ như để thế này mà dùng thì cũng hơi bất tiện thiệt.Bác có cách nào làm cho nó Lite hơn 1 chút thì hay.

Chỉnh sửa cuối:

levuhai

em cũng đú, để em thử một phát rồi phát biểu cảm tưởng, cảm ơn bác

win4u

hehe, bài của microsoft mãi vẫn thế các bác nhỉ, toàn bắt người ta nâng ram sửa chip. PDA mà thay đc như PC chắc em thay lâu roài :)

buisuong

Dùng bất tiện quá bac ạ. Em up xong rồi có khi phải quay về bản V16 WM6.1 thôi. Cám ơn Bác làn nữa.

vunguyen_ppc

chao bac QUANG e moi up ban V17A nhg sao k thay danh ba trong sim dau,phai chay spb Mobile shell moi lay dc so lien lac,hinh nhu con mat ca GPS nua.bac chi giao e cho e voi,vi ban nay muot ma e khoai lam nhg thay loi wa,lai con nhg fai me cai len lai k cai dat dc chi dung mac dinh thui,
xin loi vi pc cua em dang loi fone VK

Chỉnh sửa cuối:

shogunr125

Phiên bản này bị lỗi phím 4 chiều (bị ngược) & ram trống quá ít.Có ai bị như mình ko?Có thể chỉ cho mình cách khắc phục đc ko?
Posted via Mobile Device

vunguyen_ppc

em rất yêu con etenx800,thế nhưng rom cho dòng nay ít quá,em xin thỉnh cầu bác PHẠM QUANG quan tâm tới dòng 1 chút để những anh chị nài đang dùng etenx800 như em có điều kiên được mở mang tầm mắt.và cho em hỏi có anh chị nao đang dùng ban rom wd6.5 ổn định,cho em xin với được không ạ.em vẫn cám ơn bác QUANG nhiều,em đang dùng ban WD6.5 v18 của bác nhưng nó chay ì ạch lắm bác ạ,e cứ phải sofreset kiên tục,và cũng thấy lỗi là không thấy danh bạ trong sim đâu.rất mong được các bác chỉ giáo.em xin chân thành cảm ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vunguyen_ppc

em chân thành cảm ơn bác nhiều đã quan tâm tới vấn đề của em,nhưng đúng là link này khó dow quá em không dow được bác ạ.co còn cách nào nữa không bác.em đang fải vật lộn với nó mấy ngày nay rồi,mệt hết cả người bác ạ.em đang cần sự giúp đỡ,mong được các bác thỉnh giáo,thakh

ctheanh

Tối nay mình up lên host khác cho bạn...nó cũng có 1 số lỗi,nhưng mà nhìn chung vẫn là ROM tốt nhất ở thời điểm này.Thân ái

vunguyen_ppc

cảm ơn bác nhiều quá,hình như nó vẫn chưa đồng ý cho em được mở mang thì fải.không down được bác ạ.huuuuuuuuuuuuu