• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V19 (Core 21232) - ETEN X500 (NEW)

gnutirt

mình dùng PhamQuang's Rom and Rugal Rom.thì thấy room của Rugal nghe nhạc to hơn hẳn khi xài tai nghe 5300

weep000

Vẫn đợi ROM X500 mới của bác Quang mà chẳng thấy. Bác bỏ quên X500 rồi sao :(

RuaCongNghe

Bác Quang Bỏ Rơi X500 Rôi à. Bản V19 Lỗi Linh Tinh Quá Bác Ạ, Pin Ko báo Chuẩn, các ứng dụng đang xài hay bị out về today home. Em Thích Mỗi cái Bàn phím ảo của phiên bản này. Bác có thể tách riêng cái bàn phím đó ra để up lên cho anh em down về xài ko ?

phuongo2

sao cái GPS của rom Win 6.5 mở lên trống trơn, không có cái gì hết vậy?

TaQuangDuc

ước gì 1 ngày chú Quang có X500+ trên tay
ước gì 1 ngày chú Quang quay lại box này
ước gì 1 ngày vì 1 thành viên duy nhất là cháu mà chú Quang build thêm 1 bản 6.1 cho X500+ với touch ,với EzInput...(những thứ đơn giản mà lại nhẹ)
ước gì 1 ngày 3 điều trên là sự thật :D

Chỉnh sửa cuối:

ngaykhongem0123

tui là hậu sinh dùng eten vao tìm hiểu rom x500 wm6.5_19 nhưng link chết rồi bác nào có làm ơn úp lên nghìn lần hậu tạ.đã tìm trên google cả tháng nay vẫn không tìm được bản rom này vì toàn bộ link đều chết mong các bác mở rộng lòng từ bi con eten x500 của e nâng cấp lên wm 6.5 treo không dùng được úp rom gốc của trang files eten dow về nó báo phần mềm không tương thích.tui nghĩ giờ nó chỉ chịu wm 6.5 thôi mà tui nghĩ bản wm6.5_v19 của anh pham quang chắc dùng ổn nhưng không load về được. nghìn lần cảm ơn các bác giúp úp link wm6.5_v19_by phamquang