• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V35 (Core 21728) - HTC BLACKSTONE

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Link tải bản V34 đã thay đổi chút ít.
Thay bằng bản Build ngày 3/6/2009, có chỉnh sửa chút ít nên có lẽ chạy sẽ khá hơn.
Các bạn dùng thử xem sao nhé.

hlp

bản này của Bác Quang bị lỗi phần TF3D, nếu chọn all setting ở tab setting sẽ không ra all setting mà lại ra setting phần connection..có bạn nào bị thế ko nhỉ?

PhamQuang

Manager
sau khi up v34 chon start menu -> seting ->today thi khong thay doi duoc wallpaper. up up

Các bạn đã thử Update bản V34 mới (số hiệu V35) ngày 3/6/2009 vừa đưa lên chưa?
Có lẽ sẽ thấy hài lòng hơn đó.

HuynhThanh

Các bạn đã thử Update bản V34 mới (số hiệu V35) ngày 3/6/2009 vừa đưa lên chưa?
Có lẽ sẽ thấy hài lòng hơn đó.

Cháu vừa úp xong bản V35, tốc độ rất tốt chú à! Các ứng dụng chạy mượt mà! Chưa thấy xuất hiện lỗi nào đáng kể cả! Thanks chú!

PhamQuang

Manager
bác úp lên media được không em không tài nào down nổi mún úp quá

Lưu ý bạn lần cuối về phong cách đăng bài.
Trong các Topic giới thiệu ROM của tôi, không cho phép đòi hỏi hay thắc mắc về cách tải hay link tải ROM.
Các link ROM của tôi hầu hết là trên Rapid.
Những bài không liên quan tới ROM mà chỉ yêu cầu link nọ link kia, tôi sẽ delete không thông báo. Nếu cố tình đăng bài phong cách vậy, bạn sẽ bị tước quyền truy cập khu vực này.
Đó cũng là lưu ý chung tới tất cả các thành viên tham gia Khu vực này.

demax

Sao thế nhỉ? người ta muốn dùng Rom thì cũng phải down được về thì mới dùng được chứ.

Mà bác Iphone12 sao lại không down được link rapid thế. Mình thấy rapid nếu không có acc thì down hơi chậm một tý thôi nhưng dễ down lắm mà, dùng free nó chỉ giới hạn thời gian cách nhau giữa 2 lần down có 10-15p.

HuynhThanh

tại vì em khôg down được lên em mới hỏi.thật ra nhiều link cũng tốt mà bác.làm gì mà bác ghê thế.nếu em nói sai bác cứ dete đi.

Chú Quang đã nói rất nhiều lần về vấn đề này bạn à! Trong topic rom của chú chỉ thảo luận về rom, ngoài ra các vấn đề khác đều sẽ bị del! Bạn xài free thì phải chịu khó 1 chút là sẽ down được! Vấn đề này theo mình ngưng ở đây các bạn nhé!

connguab

Thật k thể tin đc, lại có Core 21731 mới nữa, hjhjhjh......chắc chik sướng we

IPHONE12

chú Quang lại vất vả rồi.dùng HD oắc khoái thật. Cảm ơn Chú Quang đã cho chúng cháu cảm giác iu HD hơn

P/s :tôi Yêu pdaviet yêu Tuoch HD và Chú Quang nữa.keke

PhamQuang

Manager
Bản V36 đã hoàn thành, các bạn có thể thử vào ngày mai.

Giờ đã muộn, trưa mai đi làm về sẽ Upload lên host để các bạn sử dụng.
Cảm nhận là các Build 21728, 21730 và 21731 không khác nhau nhiều về tốc độ, duy nhất 1 điều là Build 21731 có RAM khá ổn và tiết kiệm hơn các Build trước.

IPHONE12

Cảm nhận là các Build 21728, 21730 và 21731 không khác nhau nhiều về tốc độ, duy nhất 1 điều là Build 21731 có RAM khá ổn và tiết kiệm hơn các Build trước.

cháu đang chờ đây.hihi.chú up lên chưa

babety

Bác Quang ơi! em vừa up V35 của Bác xong, chưa cài gì hết mà RAM nó ngốn hết 51%!!!! :(:)((
hồi trước xài ROM ship cài một đống software có cả Sbp mobileshell mà RAM chỉ có 36% ! Chắc em phải quay về ROMship quá, vì em hay đi công tác mà tình trạng RAM như thế chắc là phải đem theo bình accu cho ĐT quá!
hu hu......hu ....... hu......:(:)((
Tiếc quá, không được xài đồ mới!!!!!

IPHONE12

Bác Quang ơi! em vừa up V35 của Bác xong, chưa cài gì hết mà RAM nó ngốn hết 51%!!!! :(:)((
hồi trước xài ROM ship cài một đống software có cả Sbp mobileshell mà RAM chỉ có 36% ! Chắc em phải quay về ROMship quá, vì em hay đi công tác mà tình trạng RAM như thế chắc là phải đem theo bình accu cho ĐT quá!
hu hu......hu ....... hu......:(:)((
Tiếc quá, không được xài đồ mới!!!!!

Vì thêm 1 số ứng dụng trong fw lên ram tăng lên thôi

romeovietnam

Bản này chưa cả kịp up đã ra bản khác. Có lẽ phải đợi ra 1 bản stable rồi hãng up thui. Sau khi up rom phải cài lại chương trình và các thứ. Khá mệt á :( Mình phải up lại bản ROM 6.1 của bác Q. Xài ổn định lắm.
Thanks !!!

Status
Không mở trả lời sau này.