• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V35 (Core 21728) - HTC BLACKSTONE

Status
Không mở trả lời sau này.

IPHONE12

chú Quang chưa up lên ah chú.vô liên tục mà chưa thấy hồi hộp quá

PhamQuang

Manager
chú Quang chưa up lên ah chú.vô liên tục mà chưa thấy hồi hộp quá

Hiện tại đã có nguồn Build cao hơn: 21806 cho nên đang test, nếu tốt hơn sẽ thay vào bản V36.
Vì Build 21731 không khác gì nhiều so với 21728 đâu, trừ vấn đề tiết kiệm RAM hơn 1 chút.
Vì 2 lý do trên nên V36 tạm chưa vội giới thiệu, để các bạn đỡ mất công mất thời gian, cứ phải Up ROM liên tục. :D

anvtdl

mình đả up nhiều phien bản , hôm qua up v35 ,ngày mai sẻ có v36,nhưng không hiểu có phải do up w6.5 hay không chứ pin dùng nhanh hết ,mình đang mưốn quay về rom ship w6.1,mong bác Quang tư vấn cho một lời khuyên

mình muốn biết bạn dùng bao lâu thì hết pin hả bạn ? máy mình dung dung rom v34 W6,5chỉ nghe và gôi rất ít dủng chưa đựoc 2 ngày ,chắc mình cũng quay về rom ship 6,1 thôi

IPHONE12

mình muốn biết bạn dùng bao lâu thì hết pin hả bạn ? máy mình dung dung rom v34 W6,5chỉ nghe và gôi rất ít dủng chưa đựoc 2 ngày ,chắc mình cũng quay về rom ship 6,1 thôi

Thực chất Rom cook chỉ là để vọc tìm hiểu thêm hỉnh ảnh đẹp hơn thôi.sẽ rất tốn pin và ram.mình nghịch các kiểu chỉ được hơn 1 ngày đang dùng v33.Nếu muốn quay về rom ship thì úp b.thường đưa về chế độ botload rồi úp.

IPHONE12

NẾU UP ROM SHIP THÌ DUNG BẢN NÀO HẢ BẠN

Dung 1.56 là bản mới nhất thì phải nói chung cang mới càng phải up.hiii.Vừa úp lên V35 chạy ngon phết thanh chú Quang

Chỉnh sửa cuối:

IPHONE12

Hiện tại đã có nguồn Build cao hơn: 21806 cho nên đang test, nếu tốt hơn sẽ thay vào bản V36.
Vì Build 21731 không khác gì nhiều so với 21728 đâu, trừ vấn đề tiết kiệm RAM hơn 1 chút.
Vì 2 lý do trên nên V36 tạm chưa vội giới thiệu, để các bạn đỡ mất công mất thời gian, cứ phải Up ROM liên tục. :D
ÉÉ

chú Quang ơi cho cháu hỏi cháu muốn chuyển mấy app cài thêm vô trong phần ApplicAtion thì làm thế nào vậy chú

hlp

ÉÉ

chú Quang ơi cho cháu hỏi cháu muốn chuyển mấy app cài thêm vô trong phần ApplicAtion thì làm thế nào vậy chú

copy sortcut của nó vào trong đó..thế thôi

Status
Không mở trả lời sau này.