• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 Test build by TOMAL: CE OS 5.2.21159

levietcuong08

Trông chơ lâu lắm rồi , , up ngai mới được.
Thấy bài bình luận của nah em hay quá , nhanh chậm . mình phải tét cái đạ

Rom này nên bỏ cái Device lock đi, Uni gập nắp thì cần chi cái khoản này :D
Mà lock xong chẳng biết làm sao mở lại được: "Press Cancel then press unlock" 8-|, kick sao cũng không mở.

tigerboy

Rom này ko có flash disk và storage nên ít không gian để cài soft
mới là bản Beta thôi hi vọng bản chính thức ngon hơn nhiều :D

levietcuong08

Rom này nên bỏ cái Device lock đi, Uni gập nắp thì cần chi cái khoản này :D
Mà lock xong chẳng biết làm sao mở lại được: "Press Cancel then press unlock" 8-|, kick sao cũng không mở.
mình cũng bị như vậy , tưởng up room bị lổi nên phai up lại , làm sao mở khoá đây , đang náo nức test thử rôn mới bị như vầy ấn tượng quá ,

O2XDAEXEC

mình cũng bị như vậy , tưởng up room bị lổi nên phai up lại , làm sao mở khoá đây , đang náo nức test thử rôn mới bị như vầy ấn tượng quá ,

HR đi là bình thường lại ngay thôi mà, đã có bạn hướng dẫn phía trên rồi kìa.
Chúc vui! (công nhận là ấn tượng với Device Lock thật) :)):)):))

levietcuong08

Nó chạy chậm quá , nó bay bay bay.
Rồi mình lỡ chọt nhần chổ nào ý , nó lại khoá tiếp , rồi phải Hard reset tiếp.

doibung0

Hình như cái này vẫn còn là bản fake, chưa có rom build chính thức với Windows Mobile 6.5. Chính vì vậy nên nó có nhiều lỗi! Ráng chờ đến hết tháng này chắc chắn các bạn sẽ có bản ROM WM6.5 ổn định cho mà xem!

hoangbaoninh

thấy các bro bàn luận hay hay e cũng click cái thử, huhu bg ko có cách nào khác phải HR, SR cũng ko được, công nhận cái vụ này hay chưa từng có, ở bản đầu tiên thì có thể trượt qua 1 bên

ngochoangimsat

Chót dại bấm vào cái lock divece thế là lại hard reset, mà nó chả cho cài phần mềm nào

oanhngo

Em cũng tưởng vậy, mà trượt hổng được anh ơi :D, kick cũng ko phản ứng luôn. :|, chỉ còn biết HR

Bữa hum test test cái dụ này làm HR mất 3 lần ! hiiiiii pó tay!
Khi xoay màn hình xong xoay lại thì bị nhòe hết lun ! hix phải SR lại mới dc! có ai bị như vậy ko?

Bữa hum test test cái dụ này làm HR mất 3 lần ! hiiiiii pó tay!
Khi xoay màn hình xong xoay lại thì bị nhòe hết lun ! hix phải SR lại mới dc! có ai bị như vậy ko?

Bản đầu tiên trượt được, bản beta 1 lại ko trượt được =))
Tình hình là ai cũng bị hết á, ai bảo lao đầu vô test >:)>:)>:)

hiepanh

Rom 6.5 universal

=D> Mọi người thử vào window/startup và del hết di xem... Chạy bon hơn thì phải, mình làm xong thấy có vẻ ổn.

phenmientay

theo mình thì máy universal không thích hợp cho bản rom này. vì nó chỉ có 64m ram thôi. Minh chưa test nhưng thấy cái giao diện quá mượt như vậy thì chắc chắn nó nuốt ram thì thôi rồi. Vậy theo thiển ý của mình thì các nhà phát triển ROM chỉ nên phát triển giao diện đồ họa mượt mà cho các loại máy có nhiều bộ nhớ mà thôi.