• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6 nóng hổi pro của Helmi đây, down nhanh kẻo die link

Status
Không mở trả lời sau này.

nidu29

Sau 1 thời gian dài chờ đợi, 19h 45' ngày hnay BA đã có phiên bản WM6. Xin chúc mừng các thành viên của pdaviet

hehe, chờ hoài cuối cùng cũng có, mà sao lạ nghe, bác này lấy link đâu ra mà nhanh thế, tui chờ hoài trong topic WM6 của xda-developers mà có thấy đâu?

Có bác nào vui lòng hướng dẫn lun cách cài đặt lun hông?Nó có cài tương tự như của 2k5 ko?

Last edited by a moderator:

nidu29

thì chờ mãi cũng thấy thôi mà :) Tất cả quá trình cài đặt bình thường như lên wm5

phuonglev

Sao program của mình lại là 109.12MB chứ không phải là 93MB như hình của Helmi_c giới thiệu nhỉ :-?Bản này giống hệt bản đã bị lộ trước đó, chắc là 1. Đã bác nào up xong chưa cho ý kiến đi.

Chỉnh sửa cuối:
Tùy, chưa bít rõ nên chưa biết trước được, chưa pác nào đưa ra cách cài đặt cụ thể mà!Có gì tý nữa test đại giống như cách up lên 2k5 thử xem sao

Sao program của mình lại là 109.12MB chứ không phải là 93MB như hình của Helmi_c giới thiệu nhỉ :-?

Ủa, cái dzụ program này là sao?Mình ko hiểu, pác nào giải thích rõ giùm!

Last edited by a moderator:
Hic, có password giải nén là : newdevicesuck .Rồi ko có mấy cái file cài giống như 2k5, có pác nào làm ơn hướng dẫn ko?

Àh! Chỉ cần chạy file HELMI_BA_WM6.exe là tự động nó bung nén thôi! Nhưng cho hỏi tại sao khi chạy upgrade thì nó báo lỗi "Country ID ERROR"?????

Rồi, tui up thử rồi đây, nhưng có thể tạm đưa ra ý kiến như thế này!Giao diện ban đầu là Vista giống như WA3, muốn giao diện đẹp như trong hình đã đưa thì phải cài thêm softs đi kèm theo bộ cài đặt. 1 bất tiện nữa là WM6 bắt buộc phải dùng active sync 4.5 mới kết nối với computer được (pác nào có bản 4.5 thì share lên cho anh em)

mà có cái lỗi là cái lock password đó, sao ăn rồi để 1 chút ko đụng vào là nó lại hiện ra yêu cầu nhập lại pass để đăng nhập vào, bác nào biết cách fix ko? Còn lại những ứng dụng khác oki hết!

nhipsongvn

Em vừa PM cho bác lonelyshadow0212 . thấy bác nói là up từ 2003 lên 2006, anh em thử down xuống 2003 và up lên lại coi

HIc, chưa có bác nào cài được thành công nữa hả chời! Mới có mỗi 1 mình tui làm gặp mấy cái lỗi mà chẳng có pác nào phối hợp để fix hết!

support

đây là link phòng hờ nà

Mã:
http://rapidshare.com/files/52481051/HELMI_BA_WM6_R0_Public.RAR

Status
Không mở trả lời sau này.