• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Worms World Party files sis

silver_knight

thằng cha congtu1985 này spam ghê quá, trong một phút gửi 5 bài. bạn tự test đi chứ có phải là con nít đâu mà hơi tí là hỏi.

saxxwee

game nef cos chowi qua bluetooth dc hem. m` caan timf game worm chowi qua bluetooth. banj naof cos up hoo minhf nha. (khoong co vietkey.^^.)

tux4892

bạn ơi cho mình xin link mới đi link kia die hết rồi còn cái đầu tiên bắt đợi 500s mà đợi xong 500s thì lại lỗi hôk thấy sever dùng IDM

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn ơi cho mình xin link mới đi link kia die hết rồi còn cái đầu tiên bắt đợi 500s mà đợi xong 500s thì lại lỗi hôk thấy sever dùng IDM

Link 4shared.com còn down tốt đó bạn. Mình mới test xong. Nó chỉ đếm 10s thôi.:)

tronggiap85

Help Worms World Party files sis

Có ai biết cách chơi thằng này trên HP iPAQ hx2795 không hướng dẫn mình với. Di chuyển và chọn vũ khí được nhưng không biết bắn bằng cách nào.:O

lephunghien

Có ai biết cách chơi thằng này trên HP iPAQ hx2795 không hướng dẫn mình với. Di chuyển và chọn vũ khí được nhưng không biết bắn bằng cách nào.:O
về cơ bản thì 5 là bắn, 7 là nhảy, chọn đạn là 4.di chuyển và chỉnh góc bằng phím joystick

BuuPhucCT

Well-Known Member
về cơ bản thì 5 là bắn, 7 là nhảy, chọn đạn là 4.di chuyển và chỉnh góc bằng phím joystick

Ủa mà máy HP đó a nghe lạ quá không biết nó xài hệ điều hành gì nhỉ? Coi chừng bị hố đó em trai.:D

tuan2710

có bác nào bik cách Select worm trong trò này hông dậy :((
trong hướng dẫn thì nó kiu là bấm key 6 nhưng khi em chọn Select Worm trong menu vũ khí rùi bấm 5 (để bắt đầu Select worm, trên đầu con sâu có 2 cái mũi tên xoay tròn) sau đó em bấm 6 thì con sâu di chuyển sang fải và thế là mất toi cái Tools select Worm mà hông đc cái gì hết =.=
Em nghi nó bị lỗi khúc select worm này wá

em cũng thấy thế,nhiều lúc mất oan máu vì cái lỗi này,tìm mãi ko ra cái nút để Select wormX-(