• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-JAR v1.31-Công cụ xử lý JAR

NGUYENTRANDUNG

Nén và giải nén các tập tin ZIP(Mở gói và đóng gói JAR). Cr@ck các trò chơi định dạng JAR, tạo ra một bản sao cùng tồn tại, quét toàn bộ mã về lệ phí của tác giả, xoá bỏ toàn bộ câu lệnh thu phí qua SMS hay internet.
Sau khi gia công tập tin mới được lưu tại thư mục nguồn của tập tin gốc.
Phím áp dụng:
2, 8, 4, 6, 5 tương ứng lên, xuống, trái, phải để xác định đúng vị trí; các tập tin nén,Có thể dùng phím "Bút chì" để đánh dấu(Nên sử dụng để tạo ZIP, JAR).

X-JAR v1.31_VI.zip

Last edited by a moderator:

NGUYENTRANDUNG

Đây là bản mới cập nhật đây,hình như trước anhtam ra bản 1.3 nhỉ?

Phiên bản ANHTAM-JAR 1.30 do anhtam đổi tên nó thôi bạn àh.. 1.31 này cũng update lên lâu rồi do hôm nay rãnh rỗi nên quay lại việt hoá luôn:D

laocai_city

anh dũng ơi cái này ko cài đươc trên N7610 phải ko anh? em cài vào mà ko thể nào đc anh ạ. có cách nào làm cho nó chạy trên 76 dc ko anh ơi! thanks anh nhìu:D

NGUYENTRANDUNG

anh dũng ơi cái này ko cài đươc trên N7610 phải ko anh? em cài vào mà ko thể nào đc anh ạ. có cách nào làm cho nó chạy trên 76 dc ko anh ơi! thanks anh nhìu:D

Ừm bạn hãy tìm python chuẩn cho nó, đã có trên diễn đàn rồi

laocai_city

Ừm bạn hãy tìm python chuẩn cho nó, đã có trên diễn đàn rồi

dạ em cài all in one rui chạy đc cả winfile,jarbom,sisbom.... nhưng cái này ko hỉu sao lại ko chạy đc anh ạ cái icon cua nó hiện ra trên màn hình chi có hình màu đỏ như kiêu chưa cài đặt hết ấy anh ạ:mad:):mad:):-??:-?? ko hỉu thế nào nưa cái này hay qua mà ko dung đươc.huhu:(:)((

NGUYENTRANDUNG

dạ em cài all in one rui chạy đc cả winfile,jarbom,sisbom.... nhưng cái này ko hỉu sao lại ko chạy đc anh ạ cái icon cua nó hiện ra trên màn hình chi có hình màu đỏ như kiêu chưa cài đặt hết ấy anh ạ:mad:):mad:):-??:-?? ko hỉu thế nào nưa cái này hay qua mà ko dung đươc.huhu:(:)((

Ặc.Những pm ấy chạy được mà ứng dụng này ko chạy được, khó rồi đây, đợi bạn nào dùng 76 vào đây tham khảo xem thế nào từ từ mà ngâm cứu

nguoiqualoicu

Bản 1.30 thì chạy OK trên 76, còn bản 1.31 này thì kô biết, vì kô có nhu cầu dùng lắm, để test giùm xem sao :D.

7610 chạy chương trình này OK nhé bạn, cứ cài đầy đủ bộ Python đã up trong 4rum là chạy OK các CT thôi.

Chỉnh sửa cuối:

laocai_city

Ặc.Những pm ấy chạy được mà ứng dụng này ko chạy được, khó rồi đây, đợi bạn nào dùng 76 vào đây tham khảo xem thế nào từ từ mà ngâm cứu

em thử các kiểu em bit rùi mà hog đc:( cái này em đang cần lắm mà hog dùng dc.hjxhjx.ko thấy pro nào dùng 76 vào tham khảo cái nhi?:-?:-?

NGUYENTRANDUNG

em thử các kiểu em bit rùi mà hog đc:( cái này em đang cần lắm mà hog dùng dc.hjxhjx.ko thấy pro nào dùng 76 vào tham khảo cái nhi?:-?:-?

Trường hợp này ngậm ngùi vì ko có máy test,nếu bạn ở gần Sông Trăng dễ giải quyết:D. nguoiqualoicu dùng 7610 đấy, cũng là 1 pro về Python đấy Bạn pm riêng nhờ bạn ấy giúp nhé. Để sau này còn xài app python dài dài nhé:D

anhdoi

thanks bạn rất nhiều mình tìm soft này lâu lắm rồi giờ mới thấy. mình muốn hỏi mình dùng điện thoại 6120Classic có sử dụng được ko bạn nhỉ. cái x-jar này chạy python bao nhiêu thế bạn ?

hai_phanthiet

thanks bạn rất nhiều mình tìm soft này lâu lắm rồi giờ mới thấy. mình muốn hỏi mình dùng điện thoại 6120Classic có sử dụng được ko bạn nhỉ. cái x-jar này chạy python bao nhiêu thế bạn ?
Posted via Mobile Devicetải về test thử là biết ngay mà. phải chịu mò 1 tí mới biết được chứ. mình test trên N6681 của mình chạy tốt. . Python 1.45

ngochienle

Mình dùng 6681 sao không quét phí được nhỉ, nó cứ báo không tìm thấy là sao vậy?
Posted via Mobile Device

Dangerous

6120c là v3 k dùng đc nhé

saodoingoi142

Moderator
Sao mình ko down đc nhỉ

Hiện giờ Forum Diễn đàn PDAViet đang trong giai đoạn nâng cấp,tu sửa nên 1 số các dạng File đính kèm không Down được.Rất mong bạn thông cảm và ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!