• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-JAR v1.31-Công cụ xử lý JAR

vitaminzaj

Ô thôi mình tải được trên msinhvien rồi.Dù sao cũng thank bạn nhiều.Phần mềm này không hiệu quả không cr@ck được art of war 2 - Liberation of peru

Last edited by a moderator:

peacewar

Cho xin thêm link 4shared hay mediafire đi bạn. Cứ đính kèm file kiểu này chẳng khác gì đánh đố nhau, không tài nào tải được....~X(

saodoingoi142

Moderator
Cho xin thêm link 4shared hay mediafire đi bạn. Cứ đính kèm file kiểu này chẳng khác gì đánh đố nhau, không tài nào tải được....~X(

Thời gian qua bạn ít lên Diễn đàn hay sao mà đến giờ vẫn chưa biết thông tin này vậy.Diễn đàn PDAViet không như hồi trước nữa, tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn đều không còn Download được nữa, dần dần BQT sẽ mã hóa, loại bỏ chúng (ngoại trừ những dạng File - Linkdown được post mới hay cập nhật lại trên các trang upload File) bạn nhé!!!;;)

Đã cập nhật lại Linkdown mới,xin mời bạn và mọi người lên đầu trang hoặc về cuối bài viết này để Download lại nhé!!!;;)

X-JAR v1.31_VI.zip