• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.30 - trình quản lý file bản đầy đủ!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
chả bít các bác test gì chứ e cũng test nhìu lắm rùi , và thời gian dùng được nhìu nhất là từ sang đến tối , bây h đang bị văng ra và phải ngậm ngùi cài lại bản 1.22 !!!

Bạn cài bản 1.22 xong tiếp tục remove đi cài lại 1.30 lần nữa thử đi bạn, chịu khó tí có người cài như vậy là sài được đó, chúc bạn thành công.

demon000

Bạn cài bản 1.22 xong tiếp tục remove đi cài lại 1.30 lần nữa thử đi bạn, chịu khó tí có người cài như vậy là sài được đó, chúc bạn thành công.

Sáng nay e cũng làm kiểu đó đó chứ , remove bản 1.22 đi và cài 1.30 kết quả là dùng lâu hơn đc tí (từ sáng đến tối) ~.~ , mà lần đầu tiên cài 1.30 thì cũng phải remove bản 1.22 cũ đi mà.

maiyeuemnn

lúc đầu xài bản 1.3 chưa việt hoá cũng bị văng ra như mấy bạn, sau đó cài 1.22 rồi remove đi, bật ROM lên cài lại 1.3 Việt Hoá, xài từ hôm qua đến bây giờ chưa việc j bạn à. Thử làm theo cách của mình xem sao nhé, mình xài E 63

demon000

lúc đầu xài bản 1.3 chưa việt hoá cũng bị văng ra như mấy bạn, sau đó cài 1.22 rồi remove đi, bật ROM lên cài lại 1.3 Việt Hoá, xài từ hôm qua đến bây giờ chưa việc j bạn à. Thử làm theo cách của mình xem sao nhé, mình xài E 63

cảm ơn bạn đã góp ý nhưng mình thử đủ kiểu rùi đều bị văng hết , thôi sài cái 1.22 cũng được !!!

doccosauhan

có rùi!các bạn thử cài bản 1.22 vào!sau đó vào x-plore rùi vào rompatcher apply open4all
sau đó thoai ra!remove bản 1.22 đi
cài lai bản 1.30 là ok
lúc trước mình cũng bị tình trang hệt các bạn vậy!mình cũng làm cách đó rùi lại dùng được
cho tới giờ chưa có vấn đề gì!các bạn thử xem nhé!chúc may mắn;)

ronaldo07mu

Bạn hack bằng cái đó thì làm gì có Rompatcher đc.Tải cái dưới này về nè mà hack nè:
Rompatcher em cài vào đc mà :D

chả bít các bác test gì chứ e cũng test nhìu lắm rùi , và thời gian dùng được nhìu nhất là từ sang đến tối , bây h đang bị văng ra và phải ngậm ngùi cài lại bản 1.22 !!!
Mình cài đè 1.30 lên 1.22 nè,cũng ko cần open4all j hết mà dùng vẫn ngon lành như 1.22,từ sáng đến h chưa sao,mong là ngon :D

demon000

Mình cài đè 1.30 lên 1.22 nè,cũng ko cần open4all j hết mà dùng vẫn ngon lành như 1.22,từ sáng đến h chưa sao,mong là ngon :D

ặc bác cài đè được cơ ah . Theo e thấy thì hình như bác là người thứ 2 cài đè được lên đấy ...

nguyenpa

Super V.I.P
hehe 5700 hack rồi, dùng x plore 1.22 -> cài bản 1.30 vồ từ ( có nghĩ là dùng chính nó cài cho nó luôn ) đó bạn. :D

demon000

hehe 5700 hack rồi, dùng x plore 1.22 -> cài bản 1.30 vồ từ ( có nghĩ là dùng chính nó cài cho nó luôn ) đó bạn. :D

chắc tùy từng máy đó , mình cài đè 1.3 lên nó báo lỗi cập nhật ~.~ N82 đó

lekhachuy3aa

chắc tùy từng máy đó , mình cài đè 1.3 lên nó báo lỗi cập nhật ~.~ N82 đó

Mình cũng dùng N82 nè. Remove bản 1.22 đi rồi cài bản 1.30 sài vô tư luôn bạn àh. Nếu bạn cài sài không được thì bạn thử cách một số bạn chỉ dùng Rompatcher đó,:-?

tienthembg

Posted via Mobile Device Hôm qua cài phát ăn luôn. Hôm nay bấm vào k được nữa. Thôi, quay lai 1.22 cho nó lành.

i_love_baby387

Posted via Mobile Device Hôm qua cài phát ăn luôn. Hôm nay bấm vào k được nữa. Thôi, quay lai 1.22 cho nó lành.

sao nhiều người bị lỗi thế nhỉ??
mình thử cả bản này và bản VH đều không thấy lỗi gì:-? cả

CongVoi

Super V.I.P

Ko vào đc.Thì bạn xoá bản 1.30 đó,cài lại bản 1.22.Rồi lại xoá bản 1.22 cài lại bản 1.30 vào.Cách này rất Ok b-)

mattomo

Trước mình sài bản 1.22 đã hack phone thành công ,nhưng không thể nào truy cập vào sys và system được .nay sài qua bản này truy cập vô tư luôn ,mình cài trên N96 .....chạy rất ổn định .Vậy còn chần chờ gì nửa mà 0 cho em 1.22 vào kho đi ,rồi down bản 1.30 về mà sài .à wuen down về sài nhớ thanks chủ topic 1 cái nha

Chỉnh sửa cuối:

demon000

Trước mình sài bản 1.22 đã hack phone thành công ,nhưng không thể nào truy cập vào sys và system được .nay sài qua bản này truy cập vô tư luôn ,mình cài trên N96 .....chạy rất ổn định .Vậy còn chần chờ gì nửa mà 0 cho em 1.22 vào kho đi ,rồi down bản 1.30 về mà sài .à wuen down về sài nhớ thanks chủ topic 1 cái nha

Muốn truy cập vào file hệ thống của bản 1.22 bạn phải cài secman hoặc RomPatcher . Bản 1.30 này vào được các file hệ thống đó nhưng bạn chỉ vào xem làm cảnh thui chứ ko làm gì đc bên trong cả . Nên tốt nhất là cài 1 trong 2 cái trên vào !!! :):)

Status
Không mở trả lời sau này.