• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.30

thanhtungsx

Cáinày là phiên bản mới 1.30 ......Chúc các pác zui zẻ b-)

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Cái này là java à bác

Mới sửa gõ dấu đàng hoàng lại cho bạn!

Xplore này không ful hoàn chỉnh dù kèm có thuốc. Mỗi lần vào là sẽ 1 lần nhập code.

A e suy nghĩ kỹ trước khi cài nhé!

Không phải , nó được chạy trên nền Symbian , đây là ứng dụng quản lí file pác à

Java cũng chạy trên Sym được vậy a, chính xác là đây là file .sis :p Mà file lớn a nên up lên mediafire rồi dẫn link cho tiện, up kèm kiểu này lâu lắm :D

thanhtungsx

Bữa nay mediafire up hông được Koji ro ơi , mình phải cắt file mệt bở hơi tai luôn

Tại mình thấy có cái mới nên uplên cho anh em tham khảo thôi , biết đâu có người giỏi Fix được lỗi đó

thanh trung

Mới sửa gõ dấu đàng hoàng lại cho bạn!

Xplore này không ful hoàn chỉnh dù kèm có thuốc. Mỗi lần vào là sẽ 1 lần nhập code.

A e suy nghĩ kỹ trước khi cài nhé!
sao tớ thấy 2pic đề là có ki :D

phamletuy_bin

công nhận ông này text ứng dụng hay thiệt nhưng mà... vừa cài bảng 1.30 vào thì ôi hay thật là hay... nó bắt up bảng mới bằng GPRS. tui ghét quá delete 1.30 luôn và bây giờ muốn cài lại bảng 1.21 cũng bó chim luôn... cài bất kì bảng nào cũng bắt phải up trương trinh. co cách nào giai quyết hok X-(

poison071089

công nhận ông này text ứng dụng hay thiệt nhưng mà... vừa cài bảng 1.30 vào thì ôi hay thật là hay... nó bắt up bảng mới bằng GPRS. tui ghét quá delete 1.30 luôn và bây giờ muốn cài lại bảng 1.21 cũng bó chim luôn... cài bất kì bảng nào cũng bắt phải up trương trinh. co cách nào giai quyết hok X-(

Phải format 4 ngón thôi,khi cài 1.3 nó se thêm một khóa key vào registry bắt m đăng ký.Hoặc bác thử tìm xóa folder cài đặt cuả nó trong c:/system/apps rùi cài lại 1.22 xem được ko?

Posted via Mobile Device

thanhtungsx

Cài bản X-Plorer .1.22 mình up tiếp theo ở trên , nếu máy bạn ko kết nối GPRS thì dùng cách đó
-> Cách 2 bấm lệnh *#7370# nhập code vào , cho máy về với lúc xuất xưởng .
Bạn trách gì chứ , ai biểu ko đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng .

MinhThang

Manager
Cài bản X-Plorer .1.22 mình up tiếp theo ở trên , nếu máy bạn ko kết nối GPRS thì dùng cách đó
-> Cách 2 bấm lệnh *#7370# nhập code vào , cho máy về với lúc xuất xưởng .
Bạn trách gì chứ , ai biểu ko đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng .

Có thế mới rút kinh nghiệm,làm biếng coi bài mà cứ cắm cổ làm.:D

phamletuy_bin

thôi tui đã tự làm xong rồi. mà cho hỏi chút... sao bi giờ máy tui bấm *#7370# và nhập code vào. máy đã khởi động lại nhưng hok co trở lạ như ban đầu lúc mình mua máy

MinhThang

Manager
thôi tui đã tự làm xong rồi. mà cho hỏi chút... sao bi giờ máy tui bấm *#7370# và nhập code vào. máy đã khởi động lại nhưng hok co trở lạ như ban đầu lúc mình mua máy

Lấy thẻ nhớ ra, remove hết ứng dụng,Thường mã này không mạnh lắm bạn à. chỉ có 4 ngón mới ok.

Kojiro

Super V.I.P
ác thật 4 ngón tui hok bao giờ làm được cả

BẠn có dùng font ko? Nếu dùng font Việt thì ko được là đúng rồi.

Còn 4mat 4 ngón cũng đơn giản mà, tắt máy, tháo thẻ nhớ, nhấn cùng lúc 3 nút *, gọi, 3 giữ 3 nút rồi nhấn nút nguồn, giữ cả 4 nút trong khoảng 10 giây chờ lên màn hình đen formatting là ok. Rất ư là đơn giản

thanhtungsx

Bạn muồn dùng lệnh *#7370# thànhcông thì xóa các ứng dụng X-Plorer mà bạn đang cài trenthẻ nhớ trước , chúc thành công b-)